[Funland] Đu đỉnh đất hoài đức, chuyện bây h mới kể

Website
checkxecuchuyennghiep.com
bên mạn hoài đức kim chung lai xá này môi giới thì ghê rồi, đang quẫy ở hinode khỏe lắm, vay cả trăm tỉ ôm cả bảng hàng còn đc, chả hiểu sao cứ lái e vào phố đi bộ, tăng 3 tỉ trong 2 tuần, cả bảng hàng của nó :))
mà e thấy cái phố đi bộ thiết kế cực kỳ ngu dốt, oto ko đỗ ngoài nhà đc, đỗ là ko ai đi lại đc luôn, đến chịu
Em thấy cái nhà ở phố đi bộ ngu học vãi luôn
Đang tìm căn 9đ mà các chủ nhà đòi cao quá

minibulterri

Xe tải
Tiêu đề khá hay, em đọc thì ko đọng lại nhiều điều. Đúng nhất với cá nhân em là ko theo đuổi loại hình BDS như cụ chủ. Lằng nhằng. Em cứ chơi CC và KĐT.

unifo

Xe buýt
Vì Gừng đang ôm đất Thanh Hà, và thoát hàng Hoài Đức nên thị trường Hoài Đức xấu, lái Hoài Đức không tốt. Cho đến khi Gừng thoát đất Thanh Hà, về lại Hoài Đức, hoặc thị trường A nào đấy, thì Thanh Hà k biết còn tốt không.
May nhờ có người như Gừng, mà nhà, đất được đẩy giá quá xa với giá trị. Đội ơn Gừng, một dạng lái mini, đi ghen với lái lớn.
Tính Gừng tốt, mình đã được trải nghiệm. Đúng như các cụ nói:
"Chuột trù chê khỉ răng hôi,..."
Hay
"... già mồm".
Nếu có là thoát Thành Hà vừa rồi tôi e vẫn là hơi sớm cụ ợ!🤭 Thanh Hà sắp hơn trăm rồiiiii…vì có những ng như cụ Gừng!:))

raul135

Xe hơi
Tiêu đề khá hay, em đọc thì ko đọng lại nhiều điều. Đúng nhất với cá nhân em là ko theo đuổi loại hình BDS như cụ chủ. Lằng nhằng. Em cứ chơi CC và KĐT.
CC vs KĐT cũng toàn mô hình đấy mà cụ! Có nhà dân thì ít hơn chút.

lenhaque2

Xe buýt
Có thoát Thành Hà vừa rồi tôi e vẫn là hơi sớm cụ ợ!🤭 Thanh Hà sắp hơn trăm rồiiiii…vì có những ng như cụ Gừng!:))
thanh haf cungx bij quaayx ac, nếu B1,1 giờ là rẻ nhất 130 rồi cụ ơi

Thanhvuóng71

Xe điện
Vì Gừng đang ôm đất Thanh Hà, và thoát hàng Hoài Đức nên thị trường Hoài Đức xấu, lái Hoài Đức không tốt. Cho đến khi Gừng thoát đất Thanh Hà, về lại Hoài Đức, hoặc thị trường A nào đấy, thì Thanh Hà k biết còn tốt không.
May nhờ có người như Gừng, mà nhà, đất được đẩy giá quá xa với giá trị. Đội ơn Gừng, một dạng lái mini, đi ghen với lái lớn.
Hay
"... già mồm".
.

lenhaque2

Xe buýt
Hay
"... già mồm".
ông gừng này nếu thoát hoài đức đất dịch vụ hoài đức mà về thành hà thì đúng là "dại rồi =))
cứ để mà xem, còn em còn các bác , cò bên đó tàn nhẫn hơn nhiều

Quê bầm

Xe điện
Món ấy phải bạc già hay lái lụa kinh nghiệm như cụ chủ mới chơi được phỏng cụ

thudoll88

Xe tăng
Em chưa hiểu thông điệp của của cụ chủ lắm. Tức là cụ mua giá 105 1 thời gian ngắn sau lái đất - thằng đã bán cho cụ mua lại giá 108 là cụ vẫn thoát hàng và lãi nhẹ còn kêu gì nữa. Tưởng cụ không thoát được hàng cơ

Altis Corolla

Xe đạp
Vỏ quýt dày có móng tay nhọn, đội lại gặp đúng cụ nên đành chịu thôi. Cơ mà đội lái họ giăng thiên la địa võng như vậy thì chắc 80-90% người mua sẽ bị vào tròng thôi. Họ ma mãnh thế người thường sao biết được

unifo

Xe buýt
thanh haf cungx bij quaayx ac, nếu B1,1 giờ là rẻ nhất 130 rồi cụ ơi
Tuỳ chỗ, cụ chém to thế các cụ lái đò còn đưa đc ai sang sông nửa!????:)))

Hình như cụ còn ôm hàng đấu rá khu C cổng Ngói Đồng Tháp Đan Phượng (khởi điểm 25, vét máng 25)!? Giờ đã đến 5x chưa cụ!???🤭
Đợt tới 28/7 đấu rá gần 90 thửa chỗ N1, N4 hạ tầng đẹp hơn Cổng Ngói rất nhiều(khởi điểm đã là 40), tôi mạnh dạn dự rá trúng phổ biến lô thường chưa đến 50, nếu đúng e rằng hàng Cổng Ngói ôm 4x… lại khó thoát cụ ợ!:)))

Chỉnh sửa cuối:

minibulterri

Xe tải
Món ấy phải bạc già hay lái lụa kinh nghiệm như cụ chủ mới chơi được phỏng cụ
vì nếu thế mà hoàn cảnh của em là cần lê la nhiều chỗ và bám sát sàn hoặc dân. Xong nhiều yếu tố khác nữa mà đúng là dân chuyên mới chơi dc. Em mà như thế toàn bán phút mốt cho xong chịu lỗ rồi giải tán.

unifo

Xe buýt
đúng thế thật, chắc do em quen chơi mô hình cc và kdt hơn
Cụ có dính mấy loại hình bên OCP cách đây 2-3 năm không!? Cò vạc mg văn phòng còn… zã man hơn nửa đấy! Nhiều cụ 🔥 khét luôn, vừa rồi mới 🐟 hồi đấy

minibulterri

Xe tải
Cụ có dính mấy loại hình bên OCP cách đây 2-3 năm không!? Cò vạc mg văn phòng còn… zã man hơn nửa đấy! Nhiều cụ 🔥 khét luôn, vừa rồi mới 🐟 hồi đấy
Dạ đúng vụ đó tởm thật. Em ko dính ạ. Vì nhìn lượng hàng CĐT bán thì e tự hỏi ko biết khi nào mình mới đến lượt bán dc.

Trúc Nhi 90

Tháo bánh
Hồi tháng 5, e có chạy qua ngó khu phía tây, định đầu cơ 1 lô đất kiếm tiền. Tại sao nói đầu cơ, vì e nhận định giá khu phía tây cũng tăng hơn 1 năm qua rất nhiều, mình vào có khi ăn phải sóng cuối hoặc sụp hầm. Ngày xưa khi mua 1 lô đất, ai cũng khề khà nhẩm tính, sau chừng này năm nó phải tăng lên chừng này, ra dc chừng này tiền .... vân vân và mây mây

nhưng thị trường đã chứng minh qua các năm 2011, 2018, 2022. các vụ sụp hầm hòa lac, ba vì, phú quốc, bắc vân phong,, lâm đồng.... đã chứng minh rằng đã là thị trường thì chuyện lên xuống là rất bình thường. quan trọng là các cụ có đánh đúng nhịp ko.

sau khi tham khảo qua các kênh môi giới đăng báo này nọ, e chốt 1 lô đất dịch vụ ơ hoài đức và đưa lên vòng ngắm. cũng đi xem vài lần. tại sao e chọn đất dịch vụ vì đất dịch vụ thì giấy tờ thường đầy đủ, vuông vắn, đường sá rộng rãi, ko bị phong thủy như đất dân, thanh khoản cao.

sau đó e chốt với sêu mua 1 lô và câu chuyện ly kỳ bắt đầu từ đây
Vậy giờ mảnh Hoài Đức cụ đã bán vs mảnh phía Đông cụ mới mua tốc độ tăng giá ntn rồi ?

Thanhvuóng71

Xe điện
Em chưa hiểu thông điệp của của cụ chủ lắm. Tức là cụ mua giá 105 1 thời gian ngắn sau lái đất - thằng đã bán cho cụ mua lại giá 108 là cụ vẫn thoát hàng và lãi nhẹ còn kêu gì nữa. Tưởng cụ không thoát được hàng cơ
Đơn giản là xách dầy đi đá sân khách, kết thúc trận thì kết quả k bằng thằng chủ sân. Xả cho đỡ tức.

berryfun

Xe điện
Chia sẻ hữu ích cho người có nhu cầu thật muốn mua đất, nhưng lại đụng chạm đến miếng ăn của đám cò vạc, lái nên cả đám dựng hết cả lông lên vì nhột
Híc. Đây chia sẻ diễn đàn thôi cụ. Nhiều người vẫn sẽ dính. Nhưng cò vạc trong này nhiều nên chúng nó đang quây cụ chủ. Dựng hết lông lên thôi =))=))