[Funland] Dự án Louis City

quangkhunglong

Xe tăng
Khu này căn liền kề 105m giờ khoảng bao nhiêu các cụ nhỉ?
Cụ nghe các cao thủ phán bên trên mà vẫn muốn mua à? :) Nào là "mới có hơn chục hộ ở trên 500 căn", nào là "khu này vào tay anh Vova thì sáng bừng", nào là "tên Louis mà vẫn trải chiếu"....Các cao thủ phán chuẩn đới. Em chỉ khuyên cụ nên chạy xuống xem trực tiếp, nhìn đường xung quanh sẽ thấy. Căn 105 m nếu em không nhầm thì là L2 số lẻ, đằng trước là đường nội khu, đằng sau là vườn hoa vườn cây. Dãy này xong và bắt đầu bàn giao mấy tháng nay rồi, một số nhà về ở rồi. Vườn làm gần xong nhìn ổn áp. Giá thì cụ xuống tự hỏi. Mấy tháng nữa khi một số nhà có sổ đỏ, AEON đi vào hoạt động, Sa Đôi mới thông đường và Vin Green Bay 2 khởi công, cụ lại hỏi giá lần nữa giúp em :)

ORIJEANS

Xe container
Trung thu (nguồn cư dân)

K phải dìm hàng nhưng nhìn quá chán. Quê k ra quê, phố k ra phố, chưa kể lượng cư dân quá ít thật. E nghĩ bằng con người chắc cũng gom cả khu, chứ ở heo hút thế, được rủ rê thì lại thích quá, tụ họp ngay ấy chứ. Nhà nào mà rủ mà còn k tham gia thì xác suất quá thấp.
Giờ chửi thằng chủ đầu tư k ra gì thôi. K phải lỗi cư dân.

tung1311 .

Xe container
K phải dìm hàng nhưng nhìn quá chán. Quê k ra quê, phố k ra phố, chưa kể lượng cư dân quá ít thật. E nghĩ bằng con người chắc cũng gom cả khu, chứ ở heo hút thế, được rủ rê thì lại thích quá, tụ họp ngay ấy chứ. Nhà nào mà rủ mà còn k tham gia thì xác suất quá thấp.
Giờ chửi thằng chủ đầu tư k ra gì thôi. K phải lỗi cư dân.
công nhận nhìn nửa mùa thật. Cách sống ko văn minh tẹo nào. Nhìn ảnh thế chắc ở thực đc dăm nhà, còn chắc toàn bạn bè xã hội :D

ORIJEANS

Xe container
công nhận nhìn nửa mùa thật. Cách sống ko văn minh tẹo nào. Nhìn ảnh thế chắc ở thực đc dăm nhà, còn chắc toàn bạn bè xã hội :D
Mà hình như cả năm nay nó cũng chẳng làm thêm gì. K biết sổ sách dạo này sao rồi. Có cụ nào nhận sổ chưa thế???

tung1311 .

Xe container
Mà hình như cả năm nay nó cũng chẳng làm thêm gì. K biết sổ sách dạo này sao rồi. Có cụ nào nhận sổ chưa thế???
E thấy báo chí dùm beng thế, cđt chắc bỏ trốn rồi chứ làm gì có tiền mà làm gì nữa, tất nhiên là làm sao ra sổ đc.

Bây giờ nó mới đang hoàn thiện thì lấy đâu mà đông người về ở? Mà kể cả hoàn thiện rồi thì cũng chỉ mấy bố quen biết nhau hứng chí tụ tập chứ mấy khi cả khu ra điểm danh? Hoàn thiện xong xuôi, dịch vụ đầy đủ, cảnh quan đẹp như Ciputra, Ecopark các cụ có biết thời gian đầu vắng thế nào không? Mười ông mua bt lk thì quá nửa có nhà ở ổn định chỗ khác rồi. Mua là một chuyện, chuyển về ở là chuyện khác.

Thằng Louis này hiện nay có vấn đề là chậm tiến độ, kêu là tại thanh tra hồi năm ngoái. Nhưng xét cho cùng thì ở HN ngoài Vin có mấy dự án biệt thự liền kề chuẩn tiến độ? Toàn cụ chưa mua lk bt bao giờ phán như đúng rồi.

Lâu tôi không xuống khu này, nhưng có cậu em mua ở đây mới share mấy cải ảnh cậu sale bán cho nó chụp làm hàng đây. Các cụ vào mà dìm.

E thấy báo chí dùm beng thế, cđt chắc bỏ trốn rồi chứ làm gì có tiền mà làm gì nữa, tất nhiên là làm sao ra sổ đc.
Hình như cụ up mấy ảnh cư dân nhậu Trung Thu cơ mà? Cụ có phải cư dân không? Cư dân thì biết khá rõ vụ sổ đấy.

tung1311 .

Xe container
Hình như cụ up mấy ảnh cư dân nhậu Trung Thu cơ mà? Cụ có phải cư dân không? Cư dân thì biết khá rõ vụ sổ đấy.
e thấy cái ảnh nhà quê nên up lên cho các cụ trên này vào để dìm thôi :D thi thoảng chạy vào thấy cũng đông vui phết, chắc mấy văn phòng to đông quân.

e thấy cái ảnh nhà quê nên up lên cho các cụ trên này vào để dìm thôi :D thi thoảng chạy vào thấy cũng đông vui phết, chắc mấy văn phòng to đông quân.
Đang muốn nghe các cụ ấy dìm để thu thập các góc nhìn khác. Theo kinh nghiệm của tôi (cũng hơn 20 năm rồi đấy) thì thằng này có tiềm năng tăng giá trung hạn tốt nhất khu Tây Hà Nội. Nếu mua để ở thì phải đợi 1-2 năm nữa, lúc đó nó không so được với Vin và Splendora ở mạn phía Tây, nhưng cũng không tồi. Có cụ nào giỏi vào phản biện tôi đi. Nói nhiều vào.

quangkhunglong

Xe tăng
Đang muốn nghe các cụ ấy dìm để thu thập các góc nhìn khác. Theo kinh nghiệm của tôi (cũng hơn 20 năm rồi đấy) thì thằng này có tiềm năng tăng giá trung hạn tốt nhất khu Tây Hà Nội. Nếu mua để ở thì phải đợi 1-2 năm nữa, lúc đó nó không so được với Vin và Splendora ở mạn phía Tây, nhưng cũng không tồi. Có cụ nào giỏi vào phản biện tôi đi. Nói nhiều vào.
Cụ bưởng nhỉ? :) Nhưng em nghĩ cụ là người nhiều kinh nghiệm nên hy vọng cụ nói đúng. Cho em hỏi khí không phải, có phải cụ là cụ Justfun hay Meccedes hồi đâu năm tranh luận um ở mấy thớt BDS khác không? :) :):)

Cụ bưởng nhỉ? :) Nhưng em nghĩ cụ là người nhiều kinh nghiệm nên hy vọng cụ nói đúng. Cho em hỏi khí không phải, có phải cụ là cụ Justfun hay Meccedes hồi đâu năm tranh luận um ở mấy thớt BDS khác không? :) :):)
Không, nick này mới lập thật nhưng không phải mấy cái nick cụ nói.

Chĩm111

Xe điện
Cụ chuẩn, em cũng tin thế!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Khiếp, cụ gì nick Đảo chủ lại ghé thăm Louis City ah. Có tin gì mới không cụ ? :)):)):))

apple.developer

Xe buýt
Em hóng cái miếu thôi
Dự án này thành thật mà nói đẹp, sai phạm chưa chắc đã bằng các thằng khác nhưng lại rất đen.... tâm linh 1 tí e chỉ hóng biến nhưngz ai về đó xem có biến gì ko

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
xoa..........

Chỉnh sửa cuối:

tung1311 .

Xe container
Em hóng cái miếu thôi
Dự án này thành thật mà nói đẹp, sai phạm chưa chắc đã bằng các thằng khác nhưng lại rất đen.... tâm linh 1 tí e chỉ hóng biến nhưngz ai về đó xem có biến gì ko
2 cụ hợp nhau gớm. Cùng lái đất quảng ninh chắc có sóng to :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Các cụ cứ nói về cái miếu, nó ở chỗ nào nhỉ ? Khi chưa có dự án Louis cháu cũng hay đi qua khu này có thấy đâu nhỉ, hay do mình không để ý kỹ.