[Funland] Đôi lòng tâm sự của em

Nắng nhạt

Xe điện
Cụ có 2 cái nhà thì bán hoặc cho thuê 1 cái để chi tiêu đi

Súng hơi HD

Xe tải
Say rồi có khuyên cụ dừng chắc cũng bỏ ngoài tai, mặc dù cụ cũng muốn dừng. Em cũng bị say tương tự 1 em sale BĐS, và rốt cục là cứ chén đã, chén thật nhiều liên tục tự khắc cả 2 sẽ ngán.

formen

Xe lăn
làm 1 cái kỷ niệm đẹp r về với tiền tiền thoai cụ. ca này dễ

Caiquat

Xe máy
Em e là vợ cụ bất mãn với thái độ của cụ nhiều hơn là thu nhập. 20tr ko cao nhưng cũng ko quá thấp, khéo tiêu pha vẫn rất ổn. Cụ thêm thông tin đã 2 lần phá sản, vậy là đã từng mất tiền 2 lần, có lẽ vợ cụ xót của. Nhiều thứ cộng dồn lại.
2 lần vỡ của em làm em kinh đến bây giờ cụ ạ.

hưvô

Xe lăn
Say rồi có khuyên cụ dừng chắc cũng bỏ ngoài tai, mặc dù cụ cũng muốn dừng. Em cũng bị say tương tự 1 em sale BĐS, và rốt cục là cứ chén đã, chén thật nhiều liên tục tự khắc cả 2 sẽ ngán.
Cái này hơi thô nhưng thật :D

Azeglio

Xe điện
Nói sao nói, như cụ chủ thu nhập ngang em chạy grab, lại 1 vợ 2 con, mà vẫn có gái theo thì cũng thuộc dạng hiếm đấy.
Em mà có tình ý với bà đồng nát bà ý còn cho ăn đạp.
Hay cụ thớt bên Vn Express sang lấy tư liệu?

Nắng nhạt

Xe điện
1 cái thì em vẫn cho thuê ạ.Đc 10 tr 1 tháng.Nhưng tiền đó thì vào két luôn .Tiền đó là khoản dự phòng ạ.
Lôi ra mà tiêu đi cụ ơi. Còn cả 1 cái nhà dự phòng cơ mà. Thế thì nhà cụ cũng chi tiêu thoải mái đó chứ. Chắc vợ cụ lên of hoặc nhìn sang anh hàng xóm thấy giỏi giang cũng bắt cụ phải kiếm nhiều tiền phỏng. Thế cụ giải thoát để chị ta đi lấy đại gia đi, lấy cụ là lấy nhầm người rồi

nicktrongsang

Xe buýt
Bạn kia có vợ chưa. Chưa thì chén thôi :))

cha biet chi

Xe điện
Em xin sử dụng nick âm binh để vào tâm sự đôi dòng cùng các cụ .Câu like hay vào chợ thì e ko có nhu cầu vì e cũng ko bán gì đâu
Em xin chia sẻ 1 chút ntn cho nhẹ lòng ạ
Tính em thì ko thích bon chen cho lắm.Thu nhập cv chính giờ tầm 13 tr làm thêm lặt vặt cũng đc thêm khoảng 6tr/1 tháng. Nói chung thu nhập đó đủ sinh hoạt học hành cho 2 đứa nhóc.Còn nhu cầu của e thì ko nhiều vì cũng chỉ tốn đúng tiền thuốc lá , nhậu thì 1 tháng 2,3 lần thôi.
Nói về vợ em thì bản chất thì rất tốt, vun vén gia đình chăm sóc ck con tốt.Với gia đình Nội nói chung là cũng ổn.Tuy nhiên tính vợ em thì Tham Vọng vô cùng lớn.Chính cái tham vọng lớn lên tạo Áp lực vô cùng lớn cho em.Cs của vợ em dường như chỉ có Tiền & Tiền .Nhiều lúc em thấy sống trong gia đình mà áp lực khủng khiếp. Nhiều lúc còn ko muốn về nhà. Mà ở ngoài ko biết giải tỏa đi đâu .Thật sự em cũng đã cố gắng rồi nhưng chắc trình độ chỉ có hạn .Đỉnh điểm là năm ngoái đợt dịch là em bị trầm cảm luôn.
Cs gia đình vẫn cứ như vậy đến cách đây 1 tháng em gặp 1 bạn .Có thể nói bạn này rất hiểu em, tâm sự cùng em nhiều .Mà mỗi lần ngồi nc chuyện bạn ý là em thấy rất vui và cảm giác cs nó nhẹ nhàng lắm.
Và nói thật em bị cảm nắng bạn này .Nhưng chỉ là trò truyện chưa có những cử chỉ vượt ngoài ranh giới bạn bè .Và em luôn ý thức đc việc đó. Tối qua bạn đó nói thích em mặc dù biết em có gia đình.Em chỉ bảo em cũng thích bạn ý .Nhưng ko đến đc với nhau đâu .Lên tốt nhất hãy giữ những gì tốt đẹp về nhau.Và từ nay e sẽ ko gặp bạn ý nữa.Bạn đó khóc .... Rất nhiều .
Các cụ nào trong đây có gặp cs có giai đoạn ntn ko ạ. Thật sự giờ em thấy lòng em như mớ bòng bong
Không khéo lại tái bệnh trầm cảm mất.
Cứ chén xong tính tiếp ạ.giờ tìm được người tâm sự hợp khó lắm.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Mai với vẩn có thớt của mợ nào đấy nói, cám cảnh chồng ko làm gì giúp vợ, không chăm con, ngày cùng nhau đi làm tối về gác chân xem net chém ô oẹp, công việc hành chính sự nghiệp ko có chí tiến thủ, luơng thấp, gần đây lại còn đổ đốn gái gú, biết hết nhưng ko thèm nói thôi đấy. :)) :))
Lúc ý em chả biết theo phe nào luôn. :D

May quá chã Tien Tung ạ.
Cái thớt xuyên Việt kia vừa nguội lại có ngay cái thớt tàu nhanh này lấp 2 ngày cuối tuần.
Bảo sao không xa được Otofun.

Bang lang

Xe điện
Nói sao nói, như cụ chủ thu nhập ngang em chạy grab, lại 1 vợ 2 con, mà vẫn có gái theo thì cũng thuộc dạng hiếm đấy.
Em mà có tình ý với bà đồng nát bà ý còn cho ăn đạp.
Hay cụ thớt bên Vn Express sang lấy tư liệu?
Mới tán nhau thì ai lộ thu nhập ra hả cụ? Hay cụ thớt quay lại cô thút thít nói thật, bảo anh 1 tháng lương 3 củ thôi xem cô ấy có đá ko? Nếu ko đá mà vẫn quyết định nhặt về nuôi thì cụ cân nhắc,:)

Bang lang

Xe điện
Mai với vẩn có thớt của mợ nào đấy nói, cám cảnh chồng ko làm gì giúp vợ, không chăm con, ngày cùng nhau đi làm tối về gác chân xem net chém ô oẹp, công việc hành chính sự nghiệp ko có chí tiến thủ, luơng thấp, gần đây lại còn đổ đốn gái gú, biết hết nhưng ko thèm nói thôi đấy. :)) :))
Lúc ý em chả biết theo phe nào luôn. :D
Cụ cứ lo xa, lúc ấy mình lại tư vấn mợ đó bỏ chồng.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
1 em trà xanh chính hiệu. Cụ thớt thích tự do thì cứ ăn đi.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Mới tán nhau thì ai lộ thu nhập ra hả cụ? Hay cụ thớt quay lại cô thút thít nói thật, bảo anh 1 tháng lương 3 củ thôi xem cô ấy có đá ko? Nếu ko đá mà vẫn quyết định nhặt về nuôi thì cụ cân nhắc,:)
Em nghe đồn 1 số tuýp chị em máo lắm mợ, đã êu vào thì 3 củ hay thất nghiệp cũng ko quan trọng, miễn là anh có tấm lòng,.... đang thèm lòng lợn tiến canh mờ, tiền ko nghĩa lý. :))

xukthal.

Xe lăn
Theo em CỨ THỬ RỒI MỚI BIẾT ĐƯỢC :-s có gì tính sau kẻo lại ân hận :P

Bang lang

Xe điện
Em nghe đồn 1 số tuýp chị em máo lắm mợ, đã êu vào thì 3 củ hay thất nghiệp cũng ko quan trọng, miễn là anh có tấm lòng,.... đang thèm lòng lợn tiến canh mờ, tiền ko nghĩa lý. :))
Thế cũng tốt mà! Sống với nhau mà áp lực thì cũng nên xem lại, cụ kia bảo có giai đoạn trầm cảm con j nữa cụ. Em thì lại sợ những người tham lam và ko biết đủ.