Doanh số Ford tại VN chỉ bằng số lẻ so với Toy

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kojiro

Xe tải
Các cụ cãi nhau kinh quá, ngày đi được vài trang, đọc mỏi hết cả màn hình.
Tất cả những người xếp hàng mua TOY không được đành quay lại mua Fo, Bác đọc kỹ qua các bài nhé, ai cũng than phiền là TOY mua khó ... chứng tỏ đã nghiên cứu để mua TOY mà không được,BÁc SonBH cũng đang cay cú họ nhà TOY vì không mua được ức đến tận bây giờ ,nên khi nói đến TOY là lại TOY Idol .. fan cuồng...siêu xe nhỏ.. giọng điệu cực kỳ căm phẫn,hehe ,
Câu nói này phải gọi là bất hủ cụ ạ. Thôi lần sau cụ mua xe thì cố gắng chờ cho nó được, ai bảo nôn nóng chuyển sang 4` làm gì mà lãnh đạn =)) căm hận cả đời cụ nhỉ?
Mà nếu đúng như cụ nói thì Ford thứ 2 ở VN rồi, nên đáng lẽ phải sửa là không mua được Toy thì đành phải mua xe Hàn, mà không mua được xe Hàn thì mới quay sang mua Ford, còn không được nữa mới tính mua Bim/Merc, ..v..v..

CR-Vic

Xe container
Em đang xem Mỹ Tâm ở Cung Văn Hóa mà thấy em ý hát chán quá! Tán phét với mấy fan Ford vui hơn!

thestranger

Xe máy
Nói như bác thì còn gì nữa, vấn đề là có nhiều người chọn Ford xong rồi lập tức quay ra la toáng lên mình là người thông minh, phóng khoáng, còn bọn mua Toy là lũ đần, keo kiệt bủn xỉn. Thế nên mới phải cãi nhau, thế nên thớt nó mới dài ngoẵng thế này chứ/
Em mua Fo rồi gặp mấy thằng bạn toàn hỏi sao không mua con TOY đi cho nó sướng, thế có ức không nhỉ?

:-??Các Cụ cho em trộm vía hỏi cái này cái. Nhỡ sáng mai thức dậy xảy ra 02 trường hợp sau:

1- Ford Focus tăng giá bằng Altis, Civic v.v...
2- Altis, Civic giảm giá bằng Focus
Vậy theo các Cụ dự từng trường hợp doanh số của Ford sẽ thế nào? Mấy Cụ đang đi Ford sẽ còn đi Ford hay chạy sang hãng khác
em đảm bảo là doanh số tăng ầm ầm. dân mình đi xe toàn thấy hỏi "xe mày bn tiền?" thôi chứ có hỏi nó thế nào đâu

xeford

Xe tải
Em đang xem Mỹ Tâm ở Cung Văn Hóa mà thấy em ý hát chán quá! Tán phét với mấy fan Ford vui hơn!
Bác hết chuyện chơi mới đi coi con khàn này hát, mà em tin mấy đứa này hát nhép 0 à chán đời thật ;))

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Tháo bánh

Zonda R

Xe tăng
Vào đây đã thấy lên 111 trang rồi. Các bác tranh luận hăng quá!

Hỏi thế có gì sai ko cụ, tiền ít có bao giờ hít được *** thơm ko cụ!
Nhưng có lúc nào, ai đó có nhiều tiền mà vẫn không biết cách để hít được *** thơm không bác?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hỏi thế có gì sai ko cụ, tiền ít có bao giờ hít được *** thơm ko cụ!
Em không dám nhận mình khôn hơn người mua xe khác em!

Nhưng trên Tivi và báo chí nước nhà vẫn cứ ra rả nhắc nhở nhân dân "Hãy là người tiêu dùng thông minh" là sao cụ nhỉ???

Isu_zu

Tháo bánh
Vào đây đã thấy lên 111 trang rồi. Các bác tranh luận hăng quá!

Nhưng có lúc nào, ai đó có nhiều tiền mà vẫn không biết cách để hít được *** thơm không bác?
Thế bác nghĩ người nhiều tiền ngu hơn người ít tiền à, vậy chắc Bill gate ngu nhất =))

Isu_zu

Tháo bánh
Em không dám nhận mình khôn hơn người mua xe khác em!

Nhưng trên Tivi và báo chí nước nhà vẫn cứ ra rả nhắc nhở nhân dân "Hãy là người tiêu dùng thông minh" là sao cụ nhỉ???
Thông minh là ko mua phải hàng nhái, và đúng cái mình cần. Các cụ cũng nói, tiền nào, của nấy bác ạ, xã hội giờ... khó tìm người dại lắm.

raklei

Xe điện
Em đang xem Mỹ Tâm ở Cung Văn Hóa mà thấy em ý hát chán quá!
Cụ có tiền mà không biết cách hít đ i' t thơm.
Bỏ một đống tiền ra nghe hát nhép.
Với số tiền đó cụ vào cafe, nghe các em sinh viên hát, chất lượng chả kém gì cũng đồ rê mi lằng nhằng thế thôi.
Chưa kể nhạc sống cảm giác nghe thật tai hơn nhiều, chè nước thuốc lá lào phục vụ tận chân.
Đúng là mất tiền cho cái thương hiệu vớ vẩn.
Mà cụ có phải mất mấy hào cho bọn phe vé để kiếm đc chỗ tốt ko?
Hãy là người tiêu dùng thông minh như các cụ Ford đây nay.

xeford

Xe tải
Vừa rồi em nhỡ đi phòng trà Đồng Dao coi con Hồ Ngọc Hà hát nhép tức như bò đá, nó còn tí toát dọng đệu coi KH không ra gì. hết 400K/suất. Mà tụi nó giờ đứa nào cũng hát nhép mới đủ sức cạnh tranh giọng ca với nhau, già khú đế, đẻ vại ra cũng phải nhép giọng lúc 18 của mình mới địch được với mấy đứa trẻ như Uyên Linh... Nên buộc phải nhép, 0 như ca sỹ hải ngaọi tôn trọng khách, hát bị phô giọng vẫn hát thực.

Tienthinh

Xe tăng
Các cụ cãi nhau kinh quá, ngày đi được vài trang, đọc mỏi hết cả màn hình.

Câu nói này phải gọi là bất hủ cụ ạ. Thôi lần sau cụ mua xe thì cố gắng chờ cho nó được, ai bảo nôn nóng chuyển sang 4` làm gì mà lãnh đạn =)) căm hận cả đời cụ nhỉ?
Mà nếu đúng như cụ nói thì Ford thứ 2 ở VN rồi, nên đáng lẽ phải sửa là không mua được Toy thì đành phải mua xe Hàn, mà không mua được xe Hàn thì mới quay sang mua Ford, còn không được nữa mới tính mua Bim/Merc, ..v..v..
Người ta không mua Fo vì không phải nó không bền và tốt ,thú thực mẫu xe Fo càng ngày càng cải tiến lùi,ngôn ngữ thiết kế KInetic phải nói cực xấu,mua xe ngoài chất lượng còn hình thức phải coi được nữa chứ như fo xấu bỏ ***..

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hehe, cụ Ngọc Phan thấy cùn rồi ah :D
Vầng. . .

Em cố mãi để nghe cụ ý nói, vì quan điểm của em là kẻ dở nhất vẫn có thể có những ý kiến hay nhất, nhưng đến tầm này thì cảm thấy bó tay rồi!!!:))

CR-Vic

Xe container
Cụ có tiền mà không biết cách hít đ i' t thơm.
Bỏ một đống tiền ra nghe hát nhép.
Với số tiền đó cụ vào cafe, nghe các em sinh viên hát, chất lượng chả kém gì cũng đồ rê mi lằng nhằng thế thôi.
Chưa kể nhạc sống cảm giác nghe thật tai hơn nhiều, chè nước thuốc lá lào phục vụ tận chân.
Đúng là mất tiền cho cái thương hiệu vớ vẩn.
Mà cụ có phải mất mấy hào cho bọn phe vé để kiếm đc chỗ tốt ko?
Hãy là người tiêu dùng thông minh như các cụ Ford đây nay.
Em biết cụ racklei nói vui thôi. Hôm qua, Mỹ Tâm hát xứng đáng cho mình ngồi nghe và thưởng thức gần 4 tiếng. Chỉ tranh thủ tán phét với mấy cụ fan ford lúc nhóm múa nó solo nhảy nhót thôi ạ.

Vừa rồi em nhỡ đi phòng trà Đồng Dao coi con Hồ Ngọc Hà hát nhép tức như bò đá, nó còn tí toát dọng đệu coi KH không ra gì. hết 400K/suất. Mà tụi nó giờ đứa nào cũng hát nhép mới đủ sức cạnh tranh giọng ca với nhau, già khú đế, đẻ vại ra cũng phải nhép giọng lúc 18 của mình mới địch được với mấy đứa trẻ như Uyên Linh... Nên buộc phải nhép, 0 như ca sỹ hải ngaọi tôn trọng khách, hát bị phô giọng vẫn hát thực.
ồ, cụ lại ví HNH với MT cơ à? Thảo nào cái thớt Ford vs Toyota nó lại vui thế?

Vé xem MT này

Em nó hát live từ đầu đến cuối, mình có kiến thức thì phải biết đứa nào hát live với đứa nào hát lipsync chứ. Bỏ tiền ra là phải đúng mục đích - đắt nhưng nó sắt ra miếng.

Chỉnh sửa cuối:

livinggreen

Xe hơi
Em thì thấy thế này, tất cả liên quan đến túi tiền của mỗi người thôi. Ai có rất nhiều tiền thì mua Mer Bim Lex, ai có nhiều tiền mua Toy Nis Hon, ai có vừa tiền mua Ford, ai có ít tiền mua Hyn-Kia. Khi mua xe nào thì bởi vì xe đó đáp ứng được các tiêu chí và cảm nhận của người quyết định mua. Người khác không thể cảm được cái cảm nhận đó. VD như em, chỉ có 700tr, lại muốn mua 7 chỗ, vậy thì em chọn Carens, không chọn Inn vì nó rẻ hơn 200 củ (tức là 30% ). Em sẽ tự bảo em rằng ngu gì mà mua Inn vì tiết kiệm được hơn 200 củ đầu tư ban đầu và vì với em tiền là tiêu chí quan trọng. Nhưng mà bác mua Inn lại tự bảo mình là ngu gì mà mua Carens xe hàn, đắt hơn 200 củ chả phải vấn đề gì, tiền nào của ấy. Vậy nên không ai khôn hơn ai trong chuyện này, ai mua xe cũng phải tham khảo chán phải không các cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng