Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

hiepchiken82

Xe tăng
E đang bảo cụ kia chứ không bảo bạn gái nào đó đâu ạ .
Nhiều cụ lâu không cắm , đến khi cắm vồ vập quá thủng cả ổ cắm đấy . Bv em vá ổ cắm hơi nhiều rồi nên biết
e tưởng bây giờ thoáng rồi cụ, mợ nào ổ cắm bị mạng nhện làm tổ mới là có vấn đề chứ nhỉ

hiepchiken82

Xe tăng
Vào thớt này lại nhớ mối tình phố núi thủa niên thiếu:(
Hồi trung học nên Pleiku quen chị kia cũng xinh xắn cute là sv trường nhạc (trường cho người dân tóc)
Chị hiền lành ít nói lại xinh :)ngồi bên chị thích dã man:) chỉ tội chị ấy có thói quen hay cầm thằng nhỏ .:( khí hậu Pleiku thì các cụ biết r đấy.:(tay chị ấy vừa lạnh vừa nhám . Yêu đương mấy ngày e chịu k nổi đành lặng lẽ chia tay. Chừ lâu lâu nhớ lại buồn ko tả.
E thề e chém gió nà con cún.
e thắc mắc tí: thói quen hay cầm thằng nhỏ của cụ à? thói quen này hay nhỉ :) nhưng cầm nhiều quá bố ai chịu đc

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Anh Bơ không quan tâm Đóa hoa đẹp à =))

TungThoc

Xe điện
Đúng là trên đời này không có phụ nữ xấu
..
[
//
\\
Chỉ có phụ nữ không biết là mình xấu

QUANG1970

Xì hơi lốp
...................
Em có một chị bạn, tính tình cũng hiền lành, học hành đàng hoàng tử tế, hình thức xinh xắn mà mãi chưa lấy chồng.
............................................
Chị hiền, giàu lòng trắc ẩn thương người, hay tham gia hoạt động từ thiện, chị là mẫu người phụ nữ cá tính mạnh mẽ và độc lập, nên không dễ dàng chia sẻ với ai. Có thể vì lý do đó, mà đối tượng tiếp cận chị cũng khó.
Em viết bài này, mong tìm được anh nào còn độc thân, đàng hoàng tử tế, bằng sự chân tình mà nắm giữ lấy đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên này.

Thân ái!

View attachment 7996106
Cá tính quá mạnh làm ng ta ko thích chăng mợ ?

Gái mà cá tính thì khéo lai chỉ ế chồng, hay lấy chồng về nhưng về để “làm vợ”!

Hỏi ai bán cái dịu dàng,​
Tôi mua một gánh tặng nàng làm duyên.​
Giỏi giang “đội thúng vá thuyền”,​
Khéo chừng gái ấy chỉ tuyền cô thân!​

đề nghị chủ thớt cho bạn này gặp Phụng Tiên trên mục Tâm Sự của VNE nhé =)) đảm bảo ko bao giờ buồn nữa

vietnguyenx3

Xe hơi
Chào cccm,

Em có một chị bạn, tính tình cũng hiền lành, học hành đàng hoàng tử tế, hình thức xinh xắn mà mãi chưa lấy chồng.

Nhiều khi mỗi dịp lễ tết, mọi người đi chơi đây đó mà chị cứ lủi thủi một mình, em thấy thương chị quá.
Tuy không phải ruột thịt, nhưng chị em thân thiết nên cũng hay tâm sự.
Chị hiền, giàu lòng trắc ẩn thương người, hay tham gia hoạt động từ thiện, chị là mẫu người phụ nữ cá tính mạnh mẽ và độc lập, nên không dễ dàng chia sẻ với ai. Có thể vì lý do đó, mà đối tượng tiếp cận chị cũng khó.
Em viết bài này, mong tìm được anh nào còn độc thân, đàng hoàng tử tế, bằng sự chân tình mà nắm giữ lấy đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên này.

Thân ái!
thật là vãi cả đạn, cái này đáng ra cụ (mợ) xin mod chuyển sang bên "Chợ Giời" nó mới hạp :v

kenkem

Xe tải
Mợ nhà em 33t xác định không lấy chồng. Thế mà đến năm 38 gặp anh zai độc thân cùng tuổi. Giờ con đã gần 2t rồi.
Em cho rằng chuyện vợ chồng là duyên số, cố cũng không được, chốn cũng không xong.

Black_Roses

Xe hơi
Chào cccm,

Nhiều khi mỗi dịp lễ tết, mọi người đi chơi đây đó mà chị cứ lủi thủi một mình, em thấy thương chị quá.
Tuy không phải ruột thịt, nhưng chị em thân thiết nên cũng hay tâm sự.

Thân ái!

View attachment 7996106
Gửi Mợ thớt một đoạn thơ (hay ca dao gì đó, e cũng ko nhớ tác giả) đọc từ thời trẩu tre của e.
Đầu làng có con chim xanh
Ăn no tắm mát đậu cành dâu gia
Anh thương cô mình tha thiết, thiết tha
Cành cao cao bổng, cành la, la đà
Các Mợ thời nay cũng không khác các Mợ thời xưa là mấy!

Rivers

Xe container
Cá tính, mạnh mẽ lại còn độc lập thì ở một mình là quá hợp rồi còn kiếm tồng làm gì nữa nhỉ.

e thắc mắc tí: thói quen hay cầm thằng nhỏ của cụ à? thói quen này hay nhỉ :) nhưng cầm nhiều quá bố ai chịu đc
Đúng rồi Cụ. Ngày đầu tiên e thấy cute cute mấy hôm sau thì phiền đã man. Thêm nữa là e thò tay xuống bên chị ấy thì chị đâyra ko cho:( ( rờ dzu thì thoải mái.) :(
E thấy Thiệt thòi cho e quá nên e chia tay cmn luôn . Chừ nhớ lại trách bản thân ngày xưa sao nhỏ nhen quá.:(

My Hao

Xe điện
Hôn nhân nó cũng như chứng khoán ấy, cung cầu gặp nhau thì sẽ khớp lệnh được. Nếu nghĩ mình giá trị cao thì cứ sống độc thân thôi.

Manhpd

Xe cút kít
Vào thớt đọc thì 10 ông, 9 ông chê. Ấy vậy mà tầng vẫn cứ lên ầm ầm và thấy các ông chê, ông nào ông ý toàn thấy mắt lim dim với đầu mơ tưởng đóa hoa đẹp trên...
;)
1 ông không chê là em :D :D :D

bing-bing

Xe tăng
Tìm được chưa các cụ, e thấy mẫu này cần những người mặt dày như e

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Giờ mới biết chuyên môn phụ của bác ni là vá víu cho chị em.
Bác cần chân trợ lý nào không, êm xin đăng ký 1 chưn.
Thủng ổ cắm đa phần các mợ nhiều tuổi hoặc vừa sinh nở xong ... Chứ các cháu trẻ nó nhiều bài và khởi động kỹ thì chả sao đâu .
Trợ lý cái bộ môn này vất vả lắm đấy cụ nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng