Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ca phê thôi

Xe tăng
Cũng là cái duyên, cái số đấy. Bạn mợ cắt duyên âm đi (chuyện tâm linh không đùa được đâu). Một cách đơn giản, phụ nữ có 2 yếu tố để lấy chống, 1 là đẹp, 2 là tốt. Nếu được cả gỗ lẫn sơn thì quá OK, nếu không thì cũng phải được 1 trong 2, bổ trợ cho nhau. Phòng em có bạn gần 37, không có cả 2, vẫn 1 mình, lúc mới vào, chưa biết, mọi người cũng khuyên răn, giúp đỡ, được 1 thời gian lộ bản chất, giờ không ai giám dây.

Đá Ốp Lát

Xe điện
Em có nhiều đứa bạn xinh đẹp giỏi giang giờ vẫn ở vậy vì không lấy được chồng. Có đứa gần 40 mới lấy thì đành lấy chồng Tây. Ngược lại, có đứa lùn, béo, xấu như thị Nở, nó lấy luôn một thanh niên học vấn thấp, nhà quê ra tỉnh, không nhà cửa về ở rể thì lại ổn, con cái lớn, nó đi dạy kiếm tiền, trong khi chồng vẫn làm bảo vệ thôi. Thực sự mình người ngoài chỉ nhìn đánh giá thế thôi, chứ cái đứa không lấy chồng ở vậy có bất hạnh không, hay cái đứa lấy đại một tấm chồng có hạnh phúc không thì chỉ chúng nó mới biết, mình cũng không thể áp chuẩn hạnh phúc của mình sang thiên hạ được. Bác chủ thread đăng bài câu view chứ em thật, việc đăng bài tuyển chồng cho người khác quá vô bổ.
Là chủ thớt luôn chứ làm gì có bà chị nào

Đá Ốp Lát

Xe điện
Cơ quan e có chị sn76 quê 18. Xấu xấu là l, đc cái tâm tính tốt. Mỗi tội ảo tưởng bản thân. Hồi trẻ thì đòi đẹp trai, nhà hn, sĩ quan. Xong ai cũng chê cái nọ cái kia bgio hạ bớt rồi N mà vẫn còn đòi đẹp trai công ăn việc làm ổn định. Bảo sao bgio vẫn ê
76 thì hưu luôn rồi chứ ế gì nữa

Maz6666

Xe buýt
em xin có ngu ý, mong các cụ đừng gạch đá: pn cá tính, cái tôi cao thì tốt nhất cứ ở vậy đi

bmwp0wer

Xe tăng
Mợ trên chỉ vì theo đuổi lối sống độc lập tự chủ nên hiện 1m, âu cũng là lựa chọn của mợ ấy. Độc lập tự chủ thì cần gì 2 mình chứ 🤭

Sand

Xe hơi
Lấy vk lấy ck là sự phù hợp và cũng là duyên số giữa 2 người. Bác chủ thớt câu viu chứ ai lại đi gọi chính mình là đoá hoa đẹp 🥹

xukthal

Xe lăn

NayruLove

Xe buýt
Chào cccm,

Em có một chị bạn, tính tình cũng hiền lành, học hành đàng hoàng tử tế, hình thức xinh xắn mà mãi chưa lấy chồng.

Nhiều khi mỗi dịp lễ tết, mọi người đi chơi đây đó mà chị cứ lủi thủi một mình, em thấy thương chị quá.
Tuy không phải ruột thịt, nhưng chị em thân thiết nên cũng hay tâm sự.
Chị hiền, giàu lòng trắc ẩn thương người, hay tham gia hoạt động từ thiện, chị là mẫu người phụ nữ cá tính mạnh mẽ và độc lập, nên không dễ dàng chia sẻ với ai. Có thể vì lý do đó, mà đối tượng tiếp cận chị cũng khó.
Em viết bài này, mong tìm được anh nào còn độc thân, đàng hoàng tử tế, bằng sự chân tình mà nắm giữ lấy đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên này.

Thân ái!

View attachment 7996106
Thời đại 4.0 rồi cụ, không có link, a phì, không có ảnh nói miệng ai tin [-(

captain81

Xe tải
Không phải tất cả nhưng em thấy đa phần đây là những người cư xử với mọi người bên ngoài có vẻ rất dịu dàng khéo léo nhưng thực tế lại là người có cái tôi rất to và đặc biệt khó tính, cái sự khó tính này rất ít người biết vì họ ít bộc lộ ra và cũng vì ở một mình không động chạm ai.

Được gửi từ from captain - Otofun

BMW X10

Xe điện
E đang bảo cụ kia chứ không bảo bạn gái nào đó đâu ạ .
Nhiều cụ lâu không cắm , đến khi cắm vồ vập quá thủng cả ổ cắm đấy . Bv em vá ổ cắm hơi nhiều rồi nên biết
Giờ mới biết chuyên môn phụ của bác ni là vá víu cho chị em.
Bác cần chân trợ lý nào không, êm xin đăng ký 1 chưn.

xukthal

Xe lăn
Giờ mới biết chuyên môn phụ của bác ni là vá víu cho chị em.
Bác cần chân trợ lý nào không, êm xin đăng ký 1 chưn.
Bác ko phải ước :)) Hãy tưởng tượng 1 bữa nhậu HS bác nhồi liên tục 4 chục con hàu sữa sống :))

zaiwaz123

Xe điện
Em viết bài này, mong tìm được anh nào còn độc thân, đàng hoàng tử tế, bằng sự chân tình mà nắm giữ lấy đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên này.
Em biết thể nào ý kiến của em cũng làm cụ / mợ chủ thớt không vui , dù sao em cũng xin lỗi trước .
Tầm tuổi 40 xấp xỉ 40 mà chưa có ai yêu hoặc chưa yêu ai thì có vấn đề về T...hần kinh cả nam hay nữ đều như vậy.

hxduong

Xe lăn
Đâu sang chả thế cụ dưới ơi!

Mợ ý đẩy bạn sang đây là đúng dồi. OFer toàn các cụ dư tiêu chuẩn, mỗi cái đa số không còn độc thân.

Thôi thì nhân vô thập toàn, mợ cho cái ảnh cận cảnh của bạn mợ với số đo 3 vòng nữa rồi tính. Chứ loa kèn hết từ tháng 5, mà ảnh thổi kèn ra dì đâu :D
Anh quên bạn em rồi =))
Dòng 2 của anh thì chuận quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng