Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

suachuasailam

Xe hơi
Thế nào là lủi thủi một mình? Có khi là do mợ tưởng tượng ra rồi áp đặt vào người ta thôi. Chị ấy thích cuộc sống như vậy và thấy hạnh phúc thì sao?

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Lạy cụ, ko chồng và ko xxx là hai chuyện hoàn toàn khác nhau.
E đang bảo cụ kia chứ không bảo bạn gái nào đó đâu ạ .
Nhiều cụ lâu không cắm , đến khi cắm vồ vập quá thủng cả ổ cắm đấy . Bv em vá ổ cắm hơi nhiều rồi nên biết

ah99x6

Xe điện
O có ảnh là e ứ tin

embecaphao

Đi bộ
Chào cccm,

Em có một chị bạn, tính tình cũng hiền lành, học hành đàng hoàng tử tế, hình thức xinh xắn mà mãi chưa lấy chồng.

Nhiều khi mỗi dịp lễ tết, mọi người đi chơi đây đó mà chị cứ lủi thủi một mình, em thấy thương chị quá.
Tuy không phải ruột thịt, nhưng chị em thân thiết nên cũng hay tâm sự.
Chị hiền, giàu lòng trắc ẩn thương người, hay tham gia hoạt động từ thiện, chị là mẫu người phụ nữ cá tính mạnh mẽ và độc lập, nên không dễ dàng chia sẻ với ai. Có thể vì lý do đó, mà đối tượng tiếp cận chị cũng khó.
Em viết bài này, mong tìm được anh nào còn độc thân, đàng hoàng tử tế, bằng sự chân tình mà nắm giữ lấy đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên này.

Thân ái!

View attachment 7996106
Chị của mợ có ở Sài Gòn không, để em giới thiệu ông anh chuẩn yêu cầu.

xukthal

Xe lăn
Thế nào là lủi thủi một mình? Có khi là do mợ tưởng tượng ra rồi áp đặt vào người ta thôi. Chị ấy thích cuộc sống như vậy và thấy hạnh phúc thì sao?
Lại nhớ câu cc trên OF " ko có bà chị nào ở đây cả" :-j :-j

ngtuhan

Tháo bánh
Tuy không cần phải cụ thể, nhưng tuổi tác, nơi chốn, những thứ rất ư là quan trọng, cần phải bổ sung vào phần giới thiệu.

Yellna

Xe hơi
Đời phải biết mình là ai ... Thì sẽ dễ sống và hòa hợp hơn cụ ạ .
Bạn bè em có 1 vài người cũng xinh , hiền lành , kiếm tiền được , có điều hay đi trực đêm do nghề bắt buộc vậy ... Mãi vẫn cứ ế . Hỏi ra thì cũng nhiều a tìm hiểu mà họ lại không ưng vì chưa đủ tiêu chí họ tìm .
Đàn ông có thu nhập , độc thân , địa vị xã hội thì họ lại đếch thích phụ nữ như bạn bè em
Khó thật đấy. Ngành cần kỹ thuật, nhẹ nhàng thật nhưng rất mệt. Cũng may là chỉ thi thoảng mới có người nhẹ nhàng quá nên lơ lửng. Nhưng gần đây, Facebook, Tik Tok làm nhiều người lơ lửng hơn.

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Chào cccm,

Em có một chị bạn, tính tình cũng hiền lành, học hành đàng hoàng tử tế, hình thức xinh xắn mà mãi chưa lấy chồng.

Nhiều khi mỗi dịp lễ tết, mọi người đi chơi đây đó mà chị cứ lủi thủi một mình, em thấy thương chị quá.
Tuy không phải ruột thịt, nhưng chị em thân thiết nên cũng hay tâm sự.
Chị hiền, giàu lòng trắc ẩn thương người, hay tham gia hoạt động từ thiện, chị là mẫu người phụ nữ cá tính mạnh mẽ và độc lập, nên không dễ dàng chia sẻ với ai. Có thể vì lý do đó, mà đối tượng tiếp cận chị cũng khó.
Em viết bài này, mong tìm được anh nào còn độc thân, đàng hoàng tử tế, bằng sự chân tình mà nắm giữ lấy đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên này.

Thân ái!

View attachment 7996106
Ngon thế chả đến lượt mình, dở thế thì mình lại không thích.

Sùng A Lềnh

Xe buýt
Có những người tưởng như hoàn mỹ nhưng ko phù hợp với gia đình. Ghép vào mảnh nào là nát mảnh đấy. Họ chỉ thực sự ổn khi sống một mình.
Chị hãy cứ là đoá hồng đẹp bị lãng quên, còn hơn thành bông hoa sữa reo nỗi khiếm đảm cho đời.
Hạnh phúc trên bàn phím thì dễ, nhét hạnh phúc vào mồm người khác cũng dễ, nhưng cuộc sống hạnh phúc ko hề đơn giản. Thôi để cho chị ấy đc yên ổn như cách chị ấy đã lựa chọn.

xukthal

Xe lăn
Có những người tưởng như hoàn mỹ nhưng ko phù hợp với gia đình. Ghép vào mảnh nào là nát mảnh đấy. Họ chỉ thực sự ổn khi sống một mình.
Chị hãy cứ là đoá hồng đẹp bị lãng quên, còn hơn thành bông hoa sữa reo nỗi khiếm đảm cho đời.
Hạnh phúc trên bàn phím thì dễ, nhét hạnh phúc vào mồm người khác cũng dễ, nhưng cuộc sống hạnh phúc ko hề đơn giản. Thôi để cho chị ấy đc yên ổn như cách chị ấy đã lựa chọn.
Anh Lềnh đụng mí em tổ máy này đê 😍 😍

Tony_Le

Xe container
Ngon cũng chả đến lượt các cụ, xông vào là gà mà ra về hóa ra thóc.

Cún béo

Xe tải
Em có nhiều đứa bạn xinh đẹp giỏi giang giờ vẫn ở vậy vì không lấy được chồng. Có đứa gần 40 mới lấy thì đành lấy chồng Tây. Ngược lại, có đứa lùn, béo, xấu như thị Nở, nó lấy luôn một thanh niên học vấn thấp, nhà quê ra tỉnh, không nhà cửa về ở rể thì lại ổn, con cái lớn, nó đi dạy kiếm tiền, trong khi chồng vẫn làm bảo vệ thôi. Thực sự mình người ngoài chỉ nhìn đánh giá thế thôi, chứ cái đứa không lấy chồng ở vậy có bất hạnh không, hay cái đứa lấy đại một tấm chồng có hạnh phúc không thì chỉ chúng nó mới biết, mình cũng không thể áp chuẩn hạnh phúc của mình sang thiên hạ được. Bác chủ thread đăng bài câu view chứ em thật, việc đăng bài tuyển chồng cho người khác quá vô bổ.

xukthal

Xe lăn

BMW X10

Xe điện
Chuẩn 100%
E tiếp xúc nhiều các cô nàng ế cuối 8x đầu 9x r. Toàn bộ đều ảo tưởng về bản thân đâm ra hướng tiếp cận đằng trai khó khó nhằn.
Đằng trai giầu đẹp thì tuổi đó lấy vợ hết r, còn kiểu tầm trung thì đằng gái ko thiện cảm. Cả gái tầm 33-34 r tâm lý hay buông, nghĩ ko cần lấy ck nữa nên bảo tìm người phù hợp khó lắm
Già tầm này muốn lấy zai chưa vợ chỉ lấy Phi công, mà phi công nó lấy gái già thì gái già cần có sự nghiệp ổn và nhà cửa.
Tôi cũng có chị bạn.
Già rồi, phải thừa nhận thế.
Hình thức thì không phải hoa hậu, chắc chắn, nhưng tối thiểu cũng điểm 6+.
Độc lập trên mọi phương diện.
Tính cách dễ chịu, hiền thì đúng hơn.

Túm lại, tiêu chuẩn con dâu là khá lý tưởng - 1 bố chồng tương lai said.
Ấy vậy mà vẫn sống 1 mình.

xukthal

Xe lăn
Tôi cũng có chị bạn.
Già rồi, phải thừa nhận thế.
Hình thức thì không phải hoa hậu, chắc chắn, nhưng tối thiểu cũng điểm 6+.
Độc lập trên mọi phương diện.
Tính cách dễ chịu, hiền thì đúng hơn.

Túm lại, tiêu chuẩn con dâu là khá lý tưởng - 1 bố chồng tương lai said.
Ấy vậy mà vẫn sống 1 mình.
Quan trọng là có bụ bẵm ko ấy bác? 😍😍

Trạng thái
Thớt đang đóng