Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

BMW X10

Xe điện
Thủng ổ cắm đa phần các mợ nhiều tuổi hoặc vừa sinh nở xong ... Chứ các cháu trẻ nó nhiều bài và khởi động kỹ thì chả sao đâu .
Trợ lý cái bộ môn này vất vả lắm đấy cụ nhá
Hehe.
Dân pờ dồ có khác. :D :P

Chúc bác vững tay dao tay kéo cùng chị em!!!!:D

buicongchuc

Xe ba gác
Cô bạn chủ thớt đã pha sẵn trà mời các cụ nha :D

(Ađst-mh)

buicongchuc

Xe ba gác
E đang bảo cụ kia chứ không bảo bạn gái nào đó đâu ạ .
Nhiều cụ lâu không cắm , đến khi cắm vồ vập quá thủng cả ổ cắm đấy . Bv em vá ổ cắm hơi nhiều rồi nên biết
Ý cụ là rách á? Nhiều cụ dùng đồ chán nhờ.

Rong Ruổi

Xe container
E có thằng bạn già 8x đời đầu vẫn cô đơn mình anh. Học hành, công việc tử tế, hiện đang làm cho tập đoàn bđs top vn. Mợ xem có chim ưng đc ko để E gửi cv cho nó :D

Xe nội lước

Xe container
Đời phải biết mình là ai ... Thì sẽ dễ sống và hòa hợp hơn cụ ạ .
Bạn bè em có 1 vài người cũng xinh , hiền lành , kiếm tiền được , có điều hay đi trực đêm do nghề bắt buộc vậy ... Mãi vẫn cứ ế . Hỏi ra thì cũng nhiều a tìm hiểu mà họ lại không ưng vì chưa đủ tiêu chí họ tìm .
Đàn ông có thu nhập , độc thân , địa vị xã hội thì họ lại đếch thích phụ nữ như bạn bè em
Cái này đúng. Cô giáo dạy tiếng Nga hồi em đi học pt rất đẹp, nhanh. Có nhà riêng .. khi quá lứa cô xơi 1 anh thợ xây còi cọc ho hen. Lấy về cô cho anh tẩm bổ nên nhìn đỡ hơn chút, đẻ xong rồi cô lại cho bé bố đi học chuyên tu cho có tấm bằng cho xứng vai. Giờ sau bao năm ko biết vc cô ở đâu , có hp không nữa.
Sau này mấy ông chú hay đi cf nói rằng cô thời gái rất đẹp , chú và mấy chú công tác tại tỉnh đội , sở xxx sang cưa cô mà không ai làm đc.. cô lại đc học ở LX về nên càng khó.

hiepchiken82

Xe tăng
Cái này đúng. Cô giáo dạy tiếng Nga hồi em đi học pt rất đẹp, nhanh. Có nhà riêng .. khi quá lứa cô xơi 1 anh thợ xây còi cọc ho hen. Lấy về cô cho anh tẩm bổ nên nhìn đỡ hơn chút, đẻ xong rồi cô lại cho bé bố đi học chuyên tu cho có tấm bằng cho xứng vai. Giờ sau bao năm ko biết vc cô ở đâu , có hp không nữa.
Sau này mấy ông chú hay đi cf nói rằng cô thời gái rất đẹp , chú và mấy chú công tác tại tỉnh đội , sở xxx sang cưa cô mà không ai làm đc.. cô lại đc học ở LX về nên càng khó.
đúng là hoa nhài cắm bãi sit châu hay hoa sen phải mọc ở nơi thối khắm bùn lầy thì mới tỏa hương được cụ nhể. cái j cũng có quy luật của nó

Xe nội lước

Xe container
đúng là hoa nhài cắm bãi sit châu hay hoa sen phải mọc ở nơi thối khắm bùn lầy thì mới tỏa hương được cụ nhể. cái j cũng có quy luật của nó
Cô giáo em từng là Hồng Nhung, đến lúc lấy đc chồng cô đã thành Hồng Cúng 🤣🤣

Xe nội lước

Xe container
Ngày xưa lúc em U30 chưa vợ đi công tác trong nam. Cũng làm quen vs em U30 bằng tuổi. Em ý suốt ngày bảo còn trong trắng chưa yêu ai bao giờ. Đang là tờ giấy trắng nên muốn tìm anh nào phải thật xứng đáng để đc hưởng sự trong trắng đó =))
Mỗi lần e sờ vào người là giãy nảy lên 🥴🥴
Mọe. Cafe mấy bữa e chạy mất dép xong về HN lấy vợ gần nhà =))
Cụ sai chiến thuật. Nhẽ cụ phải nhờ em phục vụ vờ lỡ tay xô cô kia vào cụ..cụ lập tức ré lên 1 tiếng và co rúm người lại cho em . Làm thế thì giờ này cụ đã làm dê trong nớ 🤣

Manhpd

Xe cút kít
Em vào nộp CV

minhab

Xe điện
Gặp cái ông cú có gai, ô tô thì chưa có bằng thả phát tô píc dạo vào thấy các cụ toàn hàng xe lăn với xe lu bu vào, khéo đang ngồi cười đểu góc nào cũng nên :))

datto70

Xe container
Chào cccm,

Em có một chị bạn, tính tình cũng hiền lành, học hành đàng hoàng tử tế, hình thức xinh xắn mà mãi chưa lấy chồng.

Nhiều khi mỗi dịp lễ tết, mọi người đi chơi đây đó mà chị cứ lủi thủi một mình, em thấy thương chị quá.
Tuy không phải ruột thịt, nhưng chị em thân thiết nên cũng hay tâm sự.
Chị hiền, giàu lòng trắc ẩn thương người, hay tham gia hoạt động từ thiện, chị là mẫu người phụ nữ cá tính mạnh mẽ và độc lập, nên không dễ dàng chia sẻ với ai. Có thể vì lý do đó, mà đối tượng tiếp cận chị cũng khó.
Em viết bài này, mong tìm được anh nào còn độc thân, đàng hoàng tử tế, bằng sự chân tình mà nắm giữ lấy đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên này.

Thân ái!

View attachment 7996106
Chắc chị tuổi Hổ, với lại toàn diện quá cũng khó, kiểu Nước trong không có cá =))

Trạng thái
Thớt đang đóng