[Thảo luận] Dính bẫy chim mồi của xxx Thanh Hóa trên đường HCM.

volga1990

Xe tăng
Ôi, các xxx thanh hóa giỏi nhể các cụ ? nghĩ ra đủ mọi cách làm kinh tế, nâng cao dời sống anh em..

Chuphinh

Xe máy
Cụ cũng dễ bảo nhỉ:P xxx vừa yêu cầu xóa ảnh đã vội xóa ngay. Chắc nhà xa chọn phương án "hợp tác toàn diện" cho lành?

xquet22

Xe hơi
XXX trên đường HCM

Em cũng đi trên tuyến này vào ngày 30/4/2011 gặp xxx ở Cẩm Thuỷ, phi trên đường cùng em có 2 bác: Transit 29 V và AeroTown 19N hai bác dính hết em thoát, qua đoạn xxx làm khoảng 200m em dừng lại thấy các bác cũng nhanh chóng giải quyết và lên đường: Cáu phóng tít mù lên! đi đến đoạn Hà Tĩnh đoạn có biển hạn chế tốc độ em đi đúng qua ngã tư xxx soi đèn vẫy, biết mình k sai gì em vít luôn. tưởng xxx đuổi em quất lên lít 3. được 1 đoạn k thấy giề>:D<>:D<>:D<. em chạy Spinter 313.

Hieukiti

Xe tải
e mà là cụ e dek xóa ảnh đâu

Sướng

Xe tăng
Phải em mà thấy xe trước nó bò chậm lừa mềnh đè vạch hay vượt phải là em xi nhan đỗ xừ nó vào vệ đường lái cho vài bãi dồi đi tiếp........việc gì mà phải bám mít xe trước cho nó bực mìn.8-x

Becgie

Xe điện
Em cũng đi trên tuyến này vào ngày 30/4/2011 gặp xxx ở Cẩm Thuỷ, phi trên đường cùng em có 2 bác: Transit 29 V và AeroTown 19N hai bác dính hết em thoát, qua đoạn xxx làm khoảng 200m em dừng lại thấy các bác cũng nhanh chóng giải quyết và lên đường: Cáu phóng tít mù lên! đi đến đoạn Hà Tĩnh đoạn có biển hạn chế tốc độ em đi đúng qua ngã tư xxx soi đèn vẫy, biết mình k sai gì em vít luôn. tưởng xxx đuổi em quất lên lít 3. được 1 đoạn k thấy giề>:D<>:D<>:D<. em chạy Spinter 313.
Hay. Bác ni mần đc đóa! haha!

xaunhatxahoi

Xe điện
có ông em ở nghệ an bảo nếu bị xxx thanh hóa bắt trên đường HCM thì quẩt trên 100 ! ứ đuổi được đâu :D
hôm nạo cụ nào tiện chân dí thử tý ga xem thế nào

Porsche 911

Xe container
Xe cụ có chữ A, B,C mà vẫn bị phạt hả Cụ? Cụ chắc ở HT? chỗ mô đó? hôm 30 em đi nó vẫy vào rồi lại phải thả ra, đoàn nhà em 4 xe bị vẫy cả bốn đều 90/80 xin cho cả đoàn luôn. khi đi nhìn lại gương chiếu hậu thấy các chú xx lắc đầu.
Đêm hôm khuya vắng thế, họ vẫy mình vào không lẽ mình đi không, nên em đưa phong bì bác ạ (phong bì đã được chuẩn bị sẵn để hối lộ;)). Dù gì thì em vẫn có lỗi mà, 61/50 nhưng em tin là em chạy dưới 60km/h. Em hóng hớt trên OF được biết dạo này CSGT TH hay bắn tốc độ gần giáp ranh giới NA, cố gắng tránh mà vẫn dính.=P~

wavechien

Xe container
An Đê Hít Vàng Thanh Hóa bẩn quá. he he các cụ học hóa còn nhớ An đê hít nó kí hiệu như nào không ( C.H.O hay cờ hát ô đó ) hihi

BoLackFit

Xe hơi
Hôm 2/5 em đi Hải Hòa lúc về chạy đường 45 đi Nông Cống Như Xuân ra HCM đưa các cháu thăm suối cá thần cũng bị xxx Nông Cống cho đi thông cống .Mia đường bé xíu đống dân cư mà kẻ vạch liền liên tọi . tài thánh cũng chả tránh được vì trên đường có chỗ nó đổ đầy vật liệu .4 xe dính tất xuống nàm nuật 200k/xe nó còn đỏng đảnh " Lỗi này 600-800k, anh tha 2xe, biên bản 2xe 10 ngày sau quay nại giải quyết" .Đập con mèo nhá lóa , đã ăn bửn còn tỏ vẻ nhân đạo .

gia doi

Xe điện
Xe cụ có chữ A, B,C mà vẫn bị phạt hả Cụ? Cụ chắc ở HT? chỗ mô đó? hôm 30 em đi nó vẫy vào rồi lại phải thả ra, đoàn nhà em 4 xe bị vẫy cả bốn đều 90/80 xin cho cả đoàn luôn. khi đi nhìn lại gương chiếu hậu thấy các chú xx lắc đầu.
Lúc nào em bị ở đó em ới cụ nhé

peroxide

Xe buýt
Hi hi, năm ngoái em đi từ Đà Nẵng ra Hà Nội. Đến địa phận Quảng Trị thì khoảng 11h30, trời nắng chang chang, đoạn đường qoanh co, cấm vượt và được đi 80km/h. Trước mặt xe em là chiếc xe tải đi với tốc độ 40km/h, em cứ thế bám *** đi theo khoảng gần 1km. Và cuối cùng, đúng như dự đoán, cuối đoạn quanh co và có biển cho vượt nhau, có 1 XXX đứng giữa trưa hè nhìn em trối chít, he eh, em đi qua giơ tay chào và về số 3 thốc ga vượt qua con xe tải.

xanh

Xe điện
Bẫy hay gì gì đó đôi khi chúng ta nhầm tưởng. Một chiếc xe tải nặng, lên dốc hay xuống dốc thì không thể nào nó dám chạy nhanh được.
Chiếc xe tải trong ảnh là một ví dụ. Gặp trường hợp như thế thì hoặc là mạo hiểm vượt qua, đè vạch liền vì đã là dốc thì đó là vạch lền, hoặc là chịu khó bám theo thôi.

Hôm qua em gặp tình huống này, chiếc Daihasu thì liều lĩnh vượt qua.

Nhưng em thì vẫn kiên nhẫn chờ cho hết dốc rồi mới vượt.
Nhân đây các cụ cho em hỏi ngu tí ,( ngoài lề thớt này ) : vạch kẻ đường dư này theo luật em đọc là được phép đi từ bên đường có vạch đứt nét sang bên liền nét , còn ngược lại thì không được . Tỉ dụ xe đi từ bên vạch đứt sang bên vạch liền rồi thì không được phép về mà đi luôn bên luồng ngược chiều ợ ? Các cụ thông thái chỉ giáo , em cảm ơn !
Em hết votka rồi , mời các cụ Bia nhé .

Chỉnh sửa cuối:

Thạch Đá

Xe hơi
Hôm Giỗ Tổ E về đường HCM đoạn cẩm thuỷ cũng gặp chim mồi xe ben ( biển 36 giống như trên ), E bảo Bác tài ( chief của E :D ) : chim mồi đới, trên OF các ệu nhắc hoài, mình dính các Cụ ấy chửi chết ... và bám d*t chú ấy bò lê cả quãng dài, có 1 Bác Fortune biển 24 và 1 Bác mazda6 biển 37 nhà iem màu ghi vượt xe E và cả xe ben, E lẩm bẩm vs chief di...ii..ính!!!!!!!
1 lúc sau đến chỗ vạch đứt chú ben nép chi E vượt và khoảng 100m nữa thì thấy Ft+Mzd bị ngáng và đang móc ví, xe E lừ lừ đến thấy chú Ba ích ngoảnh đi nơi khác he he ....
Hôm đó E bảo bác tài nghiến răng cố tình đi cho thật đúng, nếu bị bắt nữa là ngồi lại cù nhầy và gọi điện cho cu bạn ở CA Thanh hoá ( ko phải bộ phận cạp nong ) lên đưa đi ăn và để các Cú Ba ích trả tiền quán ăn cho bõ ghét he he...

namlieu102vnn

Xe điện
khá nhiều cụ dính bẫy địa phận 36 :) .
cháu chưa đi đến thanh hóa bao giờ , qua nhiều kinh nghiệm ntn hy vọng lúc nào qua đó không dính đòn :D .

Chutich

Xe tải
Cháu kô phọt ảnh được,có cụ nào cho xin cái i-mêu cháu gửi ảnh con chim Jolie qua và phọt giúp cháu với?

CHINOOK

Xe tải
Nhà cháu cũng dính quả bẫy này nhưng may làm sao đúng lúc ấy mấy hạt sỏi trong đầu cháu nó lại phát huy tác dụng=)).Thế là cháu vác súng xuống xe bắn mấy phát (lúc đang bắn,mấy đ/c ngồi trong xe CS cứ nhìn nhìn nhưng ko nói gì).Xong xuôi, cháu lên xe chạy một mạch về HN mà chẳng thấy thằng dog nào chạm vào cái lông chân.Các cụ nhớ là chụp rõ cái cabin ko có người nhé.Cẩn thận hơn thì chụp cả lúc xe mình đang vượt qua.

CHINOOK

Xe tải
Đang đi thì gặp quả tai nạn này ,kinh khiếp lắm các cụ ạ, các cụ để ý có một tảng thịt của nạn nhân dắt ở khe cửa ô tô nhìn dựng hết cả tóc.Nhà cháu ko kịp chụp cảnh 1 đ/c CA đang thắp hương cho nạn nhân.

Chutich

Xe tải
Nhà cháu cũng dính quả bẫy này nhưng may làm sao đúng lúc ấy mấy hạt sỏi trong đầu cháu nó lại phát huy tác dụng=)).Thế là cháu vác súng xuống xe bắn mấy phát (lúc đang bắn,mấy đ/c ngồi trong xe CS cứ nhìn nhìn nhưng ko nói gì).Xong xuôi, cháu lên xe chạy một mạch về HN mà chẳng thấy thằng dog nào chạm vào cái lông chân.Các cụ nhớ là chụp rõ cái cabin ko có người nhé.Cẩn thận hơn thì chụp cả lúc xe mình đang vượt qua.

Cháu chạ thấy xe CS đâu cả?
Hôm cháu đi (1/5) kô thấy bẫy kiểu này nên kô ngờ được loại bẫy mới bằng chim mồi.Vuốt cụ phát.