[Funland] Điểm danh Xác Cá Sa Lưới

--Lamborghini--

Xe cút kít
em thì ghét thằng bìn vì up sọt mấy vụ , có điều thằng này khó nhốt phết
Mấy anh này có cái điểm chung là hay nói
Vâng, em được biết bên Nhật - đối tác chính, và là đối tượng mà bác ấy muốn lấy lòng (nên đã xây kiến trúc Nhật ở nhà và trụ sở FPT - để tiếp đón họ), cũng là những người kín tiếng, họ không thích phô trương và dù giàu - cũng trang hoàng ở mức độ vừa phải, chứ không quá thừa mứa cây cảnh, đá ngọc ,..vv như bác Ngọc đã lên kênh Nhà to,
Đúng là tiền bạc ở mức thừa mứa, ko biết tiêu như thế nào nên mới bày ra la liệt khắp nhà, có lẽ từng viên gạch, cái cây nhỏ trong nhà bác ấy cũng bằng lương công nhân vài chục năm lao động,
Mấy ông lãnh đạo FPT e thấy dạo này sa đà trên media nhiều quá như A Tiến cũng vậy, cái thời trước đây tuyệt chả thấy gì.

Batman

Xe điện
Baby shack doo doo doo doo;
Em ngày nào cũng được miễn phí nghe hát bài này.

Diep1979

Xe container
Nợ thì nhớ trả cả lãi nhé!
Nhưng nợ cái nó xứng chút,chứ dăm cái lẻ tẻ bỉ đi bác. Tôi giờ yếu,hưu rồi nhưng tueenfvvaanx thích nên....đầu quân cho tụi đòi nợ văn minh bác ạ. Ha....ha....đừng trốn là đc. 🤣🤣🤣🤣
Kính cụ chén rượu sáng ;))

nhutinhco

Xe điện
Có sai phạm hay không chứ còn ầm ỹ thì chả làm gì được người ta.

Tìm hiểu về hệ sinh thái của cụ Bình nhiều cái hay phết. Cũng thuộc dạng độc đáo tại vn.

Trong ban lãnh đạo các ty cty của cụ Bình thì ngoài cụ Bình thì có cụ này cũng có tiếng

View attachment 8591971
Ông anh đẹp trai hơi nhiều! Hihi

--Lamborghini--

Xe cút kít
Sác Thủy lên truyền thông thì kín tiếng về gia đình lắm.
Nhưng em biết rất rõ ông này.
Có vợ và bên nhau từ thời còn tay trắng lập nghiệp, có con trai. Sau khi phất lên thì bỏ vợ.
Cá mập Thủy hay ca mập Bình lấy em diễn viên vậy cụ ?

NayruLove

Xe buýt
Ngày xửa ngày xưa, khi một số anh mặc Véc đẹp đẽ lên Tivi nói chuyện đạo lý, dạy làm giàu, giúp đỡ người khác làm giàu, thì nhiều anh em trong các lĩnh vực đã nói!
Người giàu, giỏi thực sự, họ tư duy và thể hiện khác cơ!
Vậy là người ta sấm rằng: Mấy anh chị Xác Cá đó, lên TV để "chuộc tội", hoặc để oánh lái, hoặc để chờ đợi!
Hiện giờ thì cũng có mấy anh Xác cá bị khởi tố, thậm chí bị bắt rồi!
Nguồn link đều chính thống.
Thí sinh đầu tiên điểm danh là bạn Thủy
Thí sinh tiếp theo là bạn Tam
Người ta còn sấm có bạn lùa gà tiền ảo nữa
Em và CCCM người phàm thì tư duy làm sao bằng các chuyên gia marketing đầu đầy sỏi đào tạo từ i vi lích, hay các trường top mà ra. Đây chẳng qua là bài tạo scandal nhằm đánh vào tâm lý học hành vi giúp cho chương trình xác tanh thêm nóng để tăng rating thôi, chẳng qua không tục như mấy loại cởi đồ, phát ngôn sốc trên mấy kênh truyền hình mạng... mà nó ở đẳng cấp khác :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em và CCCM người phàm thì tư duy làm sao bằng các chuyên gia marketing đầu đầy sỏi đào tạo từ i vi lích, hay các trường top mà ra. Đây chẳng qua là bài tạo scandal nhằm đánh vào tâm lý học hành vi giúp cho chương trình xác tanh thêm nóng để tăng rating thôi, chẳng qua không tục như mấy loại cởi đồ, phát ngôn sốc trên mấy kênh truyền hình mạng... mà nó ở đẳng cấp khác :))
Em thấy hội VTV nó cũng chịu khó các kụ nhẩy. Nhà em dễ 10 năm nay không xem VTV

sắt con

Xe điện
vê tê vê rẻ tiền, xuống cấp vể mặt nội dung, mấy xác cũng loại hạ lưu mồm nói chuyện đạo đức, thời buổi xã hội nhiễu nhương...thôi em lại ngậm miệng lùi vào xó nhà

NayruLove

Xe buýt
Em thấy hội VTV nó cũng chịu khó các kụ nhẩy. Nhà em dễ 10 năm nay không xem VTV
Dạ cụ, làm truyền hình thì các anh em cũng chịu khó tạo nội dung để phục vụ nhân dân, cả về giải trí lẫn các chương trình khởi nghiệp, khuyến khích làm kinh tế.... Tiếc là nếu mua/ thuê bản quyền chương trình nước ngoài thì thường phải ký hợp đồng làm theo khuôn khổ và các cách thức nội dung bên họ yêu cầu không rõ có thỏa thuận thay đổi được để giữ gìn bản sắc văn hóa dân tộc không.

HH1993

[Tịch thu bằng lái]

CuongNguyenPhuc71

Xe container
vê tê vê rẻ tiền, xuống cấp vể mặt nội dung, mấy xác cũng loại hạ lưu mồm nói chuyện đạo đức, thời buổi xã hội nhiễu nhương...thôi em lại ngậm miệng lùi vào xó nhà
Xó nhà như avt kụ iem cũng đang mơ về...

Quê bầm

Xe điện
Cháu thấy anh Tam tội nghiệp quá, làm sản xuất lời lãi ít, không có tiền cúng các anh trên chăng ?
Làm sản xuất hay làm thương mại hở cụ ơi? Nếu sản xuất thường chi phí đầu tư cho TSCĐ lớn lắm, R&D, bản quyền, thương hiệu cực lớn

t_t_7love

Xe tải
Cụ Ngọc sở thích chơi tượng hả cụ. Có lý do gì đặc biệt ko cụ nhỉ. Em là em thấy chơi mấy món nặng thế sau có dọn đi cũng mệt.
Mệt với người k có tiền như mình thôi cụ. Chứ như cụ ấy, bỏ cả vài chục tỉ ( e đoán do cụ kia bảo bức tượng bằng cả căn biệt thự của đại gia khác ), rồi thuê riêng 3 người chỉ vệ sinh lau chùi, chuyển bức tượng có riêng dàn đệ đến 20 người vần từ tầng 1 thì làm sao mà mệt hả cụ?