[Funland] Điểm danh Xác Cá Sa Lưới

bat_kha_tu_nghi

Xe điện
trên tik tok tự dưng xuất hiện nhiều bài về sạc bìn không biết có biến gì ko các cụ nhỉ
Đôi khi cụ seach, xem nhiều cùng 1 chủ đề thì nó tự gợi ý thôi. Còn phải xem video nói gì, ai nói có gì mới, có gì phù hợp, xác thực không.
Cụ cho thể video được không cụ?

xbadboyz

Xe điện
Cụ Ngọc hình như là một trong những người giàu nhất Việt Nam công khai mà không phải ẩn, giấu mình gì cả.
Những doanh nhân như vậy rất cần phải showoff thật mạnh cụ nhỉ? Kiếm tiền chính đáng, tạo hàng chục ngàn công ăn việc làm, training ra 1 vài thế hệ nhân sự mạnh, cải tạo cả một ngành công nghiệp của đất nước.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Đúng là Asanzo bán ở nông thôn ngoài Bắc ít, em chủ yếu thấy TCL, Xiaomi, Haier là chính.
Về kinh tế thì nông thôn miền tây không giầu như ở miền Bắc nên họ mua asanzo, còn ngoài bắc thì đa phần SS hoặc SONY, yếu hơn tý thì mua TCL

thudoll88

Xe tăng
Về
Đôi khi cụ seach, xem nhiều cùng 1 chủ đề thì nó tự gợi ý thôi. Còn phải xem video nói gì, ai nói có gì mới, có gì phù hợp, xác thực không.
Cụ cho thể video được không cụ?
[/QUOTE
Về tình hình kinh doanh bết bát của nexttech nhé. Năm 2023 doanh thu từ tài chính chỉ còn 60 triệu đồng rồi nợ thuế trốn thuế bị phạt

nhutinhco

Xe điện

Để phục vụ điều tra vụ án Lừa đảo chiếm đoạt tài sản xảy ra tại Tập đoàn Egroup và Công ty Egame, Bộ Công an yêu cầu những nhà đầu tư cần đến trình báo, làm việc và cung cấp hồ sơ.

Vụ này liệu có cụ nào rảnh rỗi lên làm việc để giúp công dân Thủy nhanh chóng hoàn thành nghĩa vụ đền bù không nhỉ?
Chứ như vụ công dân Quyết,ít người lên làm bị hại quá!

TieuFu

Xe container
Bố khỉ, Shark mí cả Xác ! Lên mấy cái game show của V to vãi thì ca xỹ, nghệ sỹ có tiếng nó còn bận không thèm tham gia vì lót tay mỏng quả. Vậy mà Xác chăm chỉ tham gia đều thì các cụ tự hiểu nó là Xác gì rôi !=))=))

New car 2023

Xe container
Những doanh nhân như vậy rất cần phải showoff thật mạnh cụ nhỉ? Kiếm tiền chính đáng, tạo hàng chục ngàn công ăn việc làm, training ra 1 vài thế hệ nhân sự mạnh, cải tạo cả một ngành công nghiệp của đất nước.
Show off làm gì chứ bác?
Nếu show off mà ảnh giàu thêm độ 0.1%, thì hắn cũng show đấy.

vừa đi vừa láii

Xe container
Bố khỉ, Shark mí cả Xác ! Lên mấy cái game show của V to vãi thì ca xỹ, nghệ sỹ có tiếng nó còn bận không thèm tham gia vì lót tay mỏng quả. Vậy mà Xác chăm chỉ tham gia đều thì các cụ tự hiểu nó là Xác gì rôi !=))=))
Họ chia sẻ đạo lý. Giúp đỡ khởi nghiệp là chính. Em thấy tâm rất sáng :)d

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em còn nghe lói có Xác Tươi giỏi lắm😅

VCHDHN

Xe container
Hôm qua xem loáng thoáng đâu đó kết luận của cqca tên Thủy này đủ yếu tố tội lừa đảo. Trước đó xem mấy vụ khất nợ em vẫn khá tin cu này đàng hoàng, dám đối mặt với sự việc.

otothanglong

Xe điện
Ngày xửa ngày xưa, khi một số anh mặc Véc đẹp đẽ lên Tivi nói chuyện đạo lý, dạy làm giàu, giúp đỡ người khác làm giàu, thì nhiều anh em trong các lĩnh vực đã nói!
Người giàu, giỏi thực sự, họ tư duy và thể hiện khác cơ!
Vậy là người ta sấm rằng: Mấy anh chị Xác Cá đó, lên TV để "chuộc tội", hoặc để oánh lái, hoặc để chờ đợi!
Hiện giờ thì cũng có mấy anh Xác cá bị khởi tố, thậm chí bị bắt rồi!
Nguồn link đều chính thống.
Thí sinh đầu tiên điểm danh là bạn Thủy
Thí sinh tiếp theo là bạn Tam
Người ta còn sấm có bạn lùa gà tiền ảo nữa
Nói thật em xem chỉ vài buổi là thôi, mất thời gian, chẳng có giá trị gì.

buonvn

Xe tải
Cái bọn thích nói, nói giỏi hơn làm thì chỉ nên làm giảng viên NEU thôi, chứ lại thích làm cả founder với CEO thì cái kết phá sản hay đi tù thì chỉ là matter of time thôi :)
Sao cụ lại ghét gv NEU vậy ợ