Thảo luận Địa chỉ rửa xe tin cậy

cwise

Xe container
-Hé hé, hóa ra bác là sốp phơ của em Civic màu bạc trên kính có dán khẩu hiệu sai làn và mít có logo otofun, bác lên muộn quá, em lên từ lúc 14h30 mà đến gần 17h mới xong. Bác cũng ko phải lo là xe xịn hay ko xịn, chiều hôm đấy có mấy em như Cayenne Turbo S, C250, BMW 528, Kia MN, Audi A4, Vios, xe bác còn ngon chán. Em thấy xe có logo định ra hỏi thăm nhưng thấy bác có vẻ vội và ko vui nên thôi. Lên trên này toàn mấy bác chơi xe và giữ xe vào hàng top nên nhìn mặt nhau đều quen hết, gặp nhau cũng chào hỏi và hay tán phét về xe. Bác thấy đông người vì bọn em đang trêu 1 bác chạy 528 mua t4/2011 mới chạy có 2.700 km nhưng vẫn muốn độ camera lùi làm cả bọn cười rũ ra!:))
He he, qua thread này em biết bác cực trung thành với chỗ này luôn, em cũng mong có dịp gặp bác bolobala cho vui ạ. Cả ngày thứ 7 lờ đờ toàn việc không đâu nên em đến muộn, nhà lại xa, rửa xe rồi cả đi về mất hơn 2 tiếng, mà nhà đang có việc, sốt ruột nên thôi té sáng mấy hàng ĐTM ngoài đường cho nhanh ạ. Lúc đó em thấy đang rửa một BMW màu đen, có một audi đang chờ. Tóm lại là em sẽ phải thử nghiệm xem cái dịch vụ nó thế nào vào ngày thường thôi. Như bác là chắc chắn có thời gian rảnh rồi. Rửa xe không mất 3 tiếng như bác ngồi chờ thì với em oải quá ạ. Không biết có phải bác là anh đeo kính không ạ? Civic em màu trắng bác ạ. Em ra Ngọc Tân rửa cũng phải 40 phút mới xong ạ.

cháu lên 3

Xe container
Cụ nào ở Đông anh sắp tới ra chỗ em rửa nhá, em sắp khai trương, rửa tại nhà, đảm bảo sạch và cẩn thận

subalu

Xe máy
He he, qua thread này em biết bác cực trung thành với chỗ này luôn, em cũng mong có dịp gặp bác bolobala cho vui ạ. Cả ngày thứ 7 lờ đờ toàn việc không đâu nên em đến muộn, nhà lại xa, rửa xe rồi cả đi về mất hơn 2 tiếng, mà nhà đang có việc, sốt ruột nên thôi té sáng mấy hàng ĐTM ngoài đường cho nhanh ạ. Lúc đó em thấy đang rửa một BMW màu đen, có một audi đang chờ. Tóm lại là em sẽ phải thử nghiệm xem cái dịch vụ nó thế nào vào ngày thường thôi. Như bác là chắc chắn có thời gian rảnh rồi. Rửa xe không mất 3 tiếng như bác ngồi chờ thì với em oải quá ạ. Không biết có phải bác là anh đeo kính không ạ? Civic em màu trắng bác ạ. Em ra Ngọc Tân rửa cũng phải 40 phút mới xong ạ.
Bác RAVA đúng cái anh đeo kính cao to lộng lẫy đó cụ ạ :))

RAVA

Xe ba gác

beefburger

Xe tăng
Cụ RAVA ơi, hôm nào tiện qua đó thì nói ông SƠN một tiếng hộ em, hôm trước em có bảo thằng bạn đánh con ML lên đó làm cả trong và ngoài, về nó bị lỗi không đóng mở được một số cửa bên phụ, vào gara check hóa ri bị vào nước hóa chất xịt rửa nó chui vào trong công tắc.
Hôm em làm xe trên đó thấy mấy em xịt nhiều mà cảm giác thành ướt, lúc làm xong xe em cho bật chế độ sấy nóng mức MAX rồi bật hết cả sấy ghế trước sau lên cho trên 30 phút vào xe hầm hập như cái lò thịt quay ấy nó mới đảm bảo an toàn được.
Tiện thể cũng chia sẻ cùng các cụ luôn, vì em biết có một bác sau khi làm nội thất xong về bỏ xe vài ngày không đi đến lúc đi vào trong xe mốc xanh lung tung lên vì ẩm đó

VRX400

Xe tải
Ngày xưa em hay rửa gần nhà khu Cầu Giấy, thấy rửa chẳng bao giờ được ưng ý, từ ngày đi làm gần khu Thiên Đường Bảo Sơn đam ra vớ được chỗ rửa vừa sạch, vừa rẻ, đến giờ vẫn 30k cho tất tật, Ưng nhất là khâu xịt gầm và các hốc bánh xe, sạch lừ. Có mỗi 2 bố con làm, và làm rất cẩn thận. em toàn tranh thủ nghỉ trưa ra rửa cho thoáng.

cwise

Xe container
Cụ RAVA ơi, hôm nào tiện qua đó thì nói ông SƠN một tiếng hộ em, hôm trước em có bảo thằng bạn đánh con ML lên đó làm cả trong và ngoài, về nó bị lỗi không đóng mở được một số cửa bên phụ, vào gara check hóa ri bị vào nước hóa chất xịt rửa nó chui vào trong công tắc.
Hôm em làm xe trên đó thấy mấy em xịt nhiều mà cảm giác thành ướt, lúc làm xong xe em cho bật chế độ sấy nóng mức MAX rồi bật hết cả sấy ghế trước sau lên cho trên 30 phút vào xe hầm hập như cái lò thịt quay ấy nó mới đảm bảo an toàn được.
Tiện thể cũng chia sẻ cùng các cụ luôn, vì em biết có một bác sau khi làm nội thất xong về bỏ xe vài ngày không đi đến lúc đi vào trong xe mốc xanh lung tung lên vì ẩm đó
Quan điểm của em là không bao giờ được xịt hóa chất vào trong xe, chỉ loanh quanh ở ngoài thôi bác ạ. Độc hại lắm cho dù là hóa chất xịn. Nếu đã bị xịt rồi, thì phải kéo kính chạy một lúc cho hết mùi. Không thì kinh khủng.

-Ấy chết, bác đừng có show hàng em thế, em chỉ thích đi ko ai thấy, về ko ai hay nhưng mà khổ cái nó cứ lộ quá!:-s

-Bác còn trẻ quá, chắc tầm loanh quanh 3 chục?:-?
Đẹp trai thì phải lộ hàng bác ạ :PBác phán chuẩn ạ, đầu 3 *** nhất ạ nhưng trẻ thì em k dám nhận, cái này dành cho chị em phán. :P

baby_driver

Xe tải
vốt 1 phát cho sonax hehe. Cuối năm em toàn lên làm 1 phát hoành tráng. Cũng xót tí nhưng đáng tiền. Em làm cả nội thất đánh bóng rửa máy. Tất tần tật khoảng 4 củ gì đó . Rửa xong chỉ muốn bọc nilon xe rồi cất vào tủ :)))

cwise

Xe container
vốt 1 phát cho sonax hehe. Cuối năm em toàn lên làm 1 phát hoành tráng. Cũng xót tí nhưng đáng tiền. Em làm cả nội thất đánh bóng rửa máy. Tất tần tật khoảng 4 củ gì đó . Rửa xong chỉ muốn bọc nilon xe rồi cất vào tủ :)))
1 phát của bác là như nào ạ? rửa xe, hút bụi, rửa máy,....?

subalu

Xe máy
Bác làm fát gì mà hết những 4 củ ... #:-s

Altis1.8G

Xe hơi
Website
www.muatructiep.vn
các hiệu rửa xe toàn dùng khăn bẩn, chán lắm, hỏng hết xe

baby_driver

Xe tải
Bác làm fát gì mà hết những 4 củ ... #:-s
đấy dọn nội thất, bảo dưỡng da, đánh bóng xe, rửa máy. Đại loại thế. Nếu có ý định bán xe các cụ nên thử, đáng tiền đấy ạ :)))

Lôi ra khỏi hàng, xe sờ chỗ nào cũng mịn như da em bé

Chỉnh sửa cuối:

Teu beo

Xe tải
Hôm qua tranh thủ trời nắng em mang xe qua chỗ Báo Đỏ rửa. Cảm nhận chung là hài lòng: xe rất sạch, hơn hẳn mấy chỗ em hay rửa, thái độ nhân viên tốt lại được ưu điểm là gần nhà.

Chỉ có một tình huống khá buồn cười là lúc rửa xong, đánh xe vào chỗ lau thì các chú nhân viên cứ hét tướng lên với nhau "chú ý nhé" hay "cẩn thận nhé" gì đấy, chắc thấy xe em dán logo OF lên nhắc nhau :))

subalu

Xe máy
Hôm qua tranh thủ trời nắng em mang xe qua chỗ Báo Đỏ rửa. Cảm nhận chung là hài lòng: xe rất sạch, hơn hẳn mấy chỗ em hay rửa, thái độ nhân viên tốt lại được ưu điểm là gần nhà.

Chỉ có một tình huống khá buồn cười là lúc rửa xong, đánh xe vào chỗ lau thì các chú nhân viên cứ hét tướng lên với nhau "chú ý nhé" hay "cẩn thận nhé" gì đấy, chắc thấy xe em dán logo OF lên nhắc nhau :))
Có logo OF chắc sẽ đc chăm sóc đặc biệt hơn :D, ko cẩn thận bị đưa lên đây ném đá thì mất hết khách :))

phuongtv_76

Xe container
Ra cụ vòi làm đi cụ chủ

Tun2203

Xe máy
Em cũng vừa lên Đặng Thai Mai làm xong sáng nay, công nhận là khác biệt quá. Từ giờ chắc phải lên đó hàng tuần vậy.

subalu

Xe máy
Em cũng vừa lên Đặng Thai Mai làm xong sáng nay, công nhận là khác biệt quá. Từ giờ chắc phải lên đó hàng tuần vậy.
Đáng đồng tiền bát gạo cụ nhể :D, mỗi tội xa quá nên em lâu lâu mới lên đc 1 lần.

coolheart0201

Xe hơi
Các cụ call em đi em chỉ đường đến. Nước rửa Sonax vừa sạch vừa bóng. Giá cả miễn chê :D

trienchieu12

Xe tăng
Sản phẩm chăm sóc chuyên dùng mà đi với.... nước giếng bửn thì cũng vất.