[CCCĐ] Đi tìm vị Thần mặt trời In ca :hành trình của những đứa con lạc loài.

L.C.D

Xe container
đi trên phố mỗi lần giương máy lên là một lần thót tim

Không bao giờ e dám nhìn lại ánh mắt đang nhìn mình.
Em thấy đường phố nhà cửa ở thủ đô mà dư lày thì còn chả bằng xứ thiên đường nhà mình hả cụ? Các cụ có đi qua khu sang chảnh nào ko hay toàn thủ đô nó dư lày?
Mà các cụ cứ xuỵt xoạt khen gái Latin bốc lửa, em xem ảnh chỉ thấy toàn vàng tâm, hay là cụ Chã ém ảnh bốc lửa để mình cụ ngắm? :-?:-?:-?

Catmatpat

Xe điện
Thế này thì đội hình kim cương tan cmnl rồi còn gì ;))
Chuyện bên lề: cách đây hơn chục năm, trong Lafayette có cái nhà tre, trưng bày các loại xăng-đan, dép như dép cao su của bộ đội bằng vải bố và lốp tái chế mang thương hiệu Goóc và ông chủ là Thái Quang Nghĩa, triệu phú người Việt tại São Paulo.

thinhduybao

Xe điện
Em thích mợ đánh trống.
Nếu cô việt lốt thương, điều đầu tiên em làm là mua chã avalon tặng mợ ý.

Em thấy đường phố nhà cửa ở thủ đô mà dư lày thì còn chả bằng xứ thiên đường nhà mình hả cụ? Các cụ có đi qua khu sang chảnh nào ko hay toàn thủ đô nó dư lày?
Mà các cụ cứ xuỵt xoạt khen gái Latin bốc lửa, em xem ảnh chỉ thấy toàn vàng tâm, hay là cụ Chã ém ảnh bốc lửa để mình cụ ngắm? :-?:-?:-?
Brazin nói riêng và nam mỹ nói chung khu nhà giàu là một thế giới riêng biệt bất khả xâm phạm. Hàng rào điện cao áp, vệ sĩ vũ trang gác như dinh tổng thống. Bên đó phân hoá giàu nghèo vô cùng kinh khủng. Khu e ở cũng là trung tâm của Rio rồi và Rio là trung tâm của Brazin. Gái nam mỹ bốc lửa là đúng òi vì hàng họ khủng cái gì cũng to, cốc nước để mông ko đổ. Ăn mặc lại cực mát mẻ nữa Phẳng ạ

Chỉnh sửa cuối:

nissan CFR

Xe tăng

Trước em có đọc một bài viết nào đó có nói ở Brazin có một cái cầu thang bộ kiểu như thế này và các bậc thang họ ốp cờ các quốc gia trong đó có cả cờ Việt Nam. Chỉ như thế thôi mà du khách kéo đến chụp ảnh tham quan đông như quân nguyên. Không biết có phải là cái Se La Ron này ko nhỉ vì e chả thấy còn cái cờ

Ống kính góc rộng quá

trinhhunghb

Xe lăn
Em vào lội còm của các cụ đi tìm vị thần mặt trời inca mệt quá

xelubabanh

Xe buýt
Giờ em mới biết cảnh sát Brazin sử dụng phương tiện đi lại cực kỳ thân thiện với môi trường ( ô tô hí ) mà xe của nó cao to nhìn oách thật

L.C.D

Xe container
Brazin nói riêng và nam mỹ nói chung khu nhà giàu là một thế giới riêng biệt bất khả xâm phạm. Hàng rào điện cao áp, vệ sĩ vũ trang gác như dinh tổng thống. Bên đó phân hoá giàu nghèo vô cùng kinh khủng. Khu e ở cũng là trung tâm của Rio rồi và Rio là trung tâm của Brazin. Gái nam mỹ bốc lửa là đúng òi vì hàng họ khủng cái gì cũng to, cốc nước để mông ko đổ. Ăn mặc lại cực mát mẻ nữa Phẳng ạ
Chã tả thế này nàm em tủi quá! 8-|