[CCCĐ] Đi tìm vị Thần mặt trời In ca :hành trình của những đứa con lạc loài.

Đang mê mải chụp thì bỗng e nghe tiếng đàn ca sáo nhị vang lừng, trống phách nhịp nhàng dưới con đường ở chân dốc. Ô la la, lễ hội òi. Thế mới là Brazin chứ :-*:-*. Một nhóm cả nam và nữ ăn mặc sexy đặc trưng của Nam Mỹ đang nhày nhót rất bốc lửa. Nội dung của lễ hội đó là gì thì em chịu, chỉ biết mê mải bắn và bắn ko ngừng tay thôi

L.C.D

Xe container
nếu ko còn nhu cầu hôm nào Phẳng cho chã giao lưu phát nhở. Xem xịt xiếc dư lào :P
Xịt ngon. Phẳng mới xịt có vài phát thôi mà. Riêng Chã thì Phẳng đ.ít cao kịch liệt luôn.
Đổi lại Chã cho Phẳng ké tí gan ngỗng tươi nhé :P

xebo

Xe bò ! ©
Ôi vãi cả black Jo, xịt dư lày ảnh chỉ hiện lên 1 mào đen đen, chấm thêm ... nhờ nhờ thôi chứ nàm thao lên hình người được. :)):)):))

Về ống xịt hen: ống này dùng xịt trộm thì đảm bảo tính kín đáo, chứ chất lượng hình ảnh thì như cái ba chấm. Cụ nào có nhu cầu thì bẩu em để lại giá hữu nghị nhá (hữu nghị như tình cảm nước ta với nước lạ í) :D
Cô vứt cho anh nghịch thử phát nhá, có choạch đc dưới nước ko ?

L.C.D

Xe container
Cô vứt cho anh nghịch thử phát nhá, có choạch đc dưới nước ko ?
Okie anh. Cái này trong HDSD ko có nói choạch được dưới nước đâu anh. Trong trường hợp anh vẫn muốn thử dưới nước, em hoàn toàn ủng hộ anh... mượn ống xịt của Jo :D

Có tý xếch xy là chã run hết cả tay chân :P
Nói chung là xem rất đã măt chỉ tội chen nhau như đi hội, thằng đằng sau chỉ muốn đạp mình lộn cổ xuống nên phải lia máy thật nhanh chứ thời gian đâu mà chỉnh nét. Lão xebo kia lầm bầm giề, xẻo mệ trim giờ. Tội lật kèo bỏ anh em còn chưa thèm xử đấy

F.ACURA

Xe container
Nói chung là xem rất đã măt chỉ tội chen nhau như đi hội, thằng đằng sau chỉ muốn đạp mình lộn cổ xuống nên phải lia máy thật nhanh chứ thời gian đâu mà chỉnh nét. Lão xebo kia lầm bầm giề, xẻo mệ trim giờ. Tội lật kèo bỏ anh em còn chưa thèm xử đấy
Hình như các cụ bẩu thanh minh là thú tội bác nhề :D