Chi hội đi nghĩa lộ - độ tìng yêu (ct giao lưu với đồng bào & ofr yên bái 2-3/4/2011)

anhvan2390

Xe tăng
Chào mừng các cụ đã go home an toàn và mạnh khoẻ,
Sao không thấy các cụ thông báo kết quả độ tìng iêu và giao lưu tắm suối nhể.
Em lên Sapa bây giờ gặp nhyều trẻ em lai lắm hỏi thế bố con đâu nó bảo bố lên đây giao lưu rồi đi về rồi ạ.

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
Chào mừng các cụ đã go home an toàn và mạnh khoẻ,
Sao không thấy các cụ thông báo kết quả độ tìng iêu và giao lưu tắm suối nhể.

Em lên Sapa bây giờ gặp nhyều trẻ em lai lắm hỏi thế bố con đâu nó bảo bố lên đây giao lưu rồi đi về rồi ạ.

Nhà Yên Bái cháu lăn tăn với các cụ quá ... Đuờng xá trên Bản nên cũng khó khăn ... Các cụ lên đêy là vui quá ý chớ ạk :D

Chỉnh sửa cuối:

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
em dự là bị tiêm lệch viên hay nhầm thuốc đây mà, em y tá nên em biết.

Hôm nay dt hỏi han các bác rồi, nói chung là hô hấp 1 tí lại tỉnh thôi :D

Bughati

Xe buýt
Ban tổ chức rất chu đáo, trước khi đi còn thuê hẳn 1 ông bơm xe đến kiểm tra săm lốp cho anh em. Em thấy ông này rất nhiệt tình.

Kiểm tra rất cẩn thận rồi mới bơm

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
rộn văn giàng :)

Chỉnh sửa cuối:

jim011

Xe tải
E 0 de y la co 1 xe 0 fai la triton dau. Chac ke ty cho hoanh trang thoi. Ma sao van chua co anh tam suoi cung cac co ban Hoc nhi? (Mobile nen 0 co dau, cac bac dung trach e nha)

V.T.A

Xe điện
Chuyến OF Yên Bái của TVC đã thành công tốt đẹp, tờ mờ sáng nay các xe đã lần lượt về đến Hà Nội
Hiện tại còn xe của đ/c COMA đang nằm lại đường vào bản Phình Hồ - Nghĩa Lộ nguyên nhân mất đúng một con ốc nhỏ xúi bằng cái đầu đũa ..... xe của đ/c Q.T.A cũng đang nằm lại Nghĩa Lộ cùng chung vui sát cánh với đ/c COMA nguyên nhân cũng chỉ do chân to cộng với thiên nhiên Nghĩa Lộ hữu tình quá hiện tại xe của đ/c Q.T.A đang trong quá trình thay dầu ...

Thay mặt TVC một lần nữa xin chân thành cảm ơn anh em OF Yên Bái đã cùng anh em TVC có những giờ phút hết sức thú vị ... trên quê hương Yên Bái nhiều đặc sản ..... mà ai cũng muốn mang về

phần ảnh ọt lại vẫn như mọi lần các bác đợi tý anh em ngủ dậy sẽ pọt lên đầy đủ

PS : anh em Yên Bái cứ pọt ảnh lên luôn nhé
Q.T.A đã được nhà Hiếu Cận xử lý xong về bình thường, COMA nằm cáng về dưỡng thương cho khỏe .Sáng sớm mai về HN,tình hình PCT lại phải hô hội thảo tổng kết vụ này cái , đường trường mà nhiều bác cậy xe mới chả chịu kiểm tra ốc nhái em nó trước khi đi xa gì cảx-(

gthmobileyb

Xe buýt
Chuyến đi thật vui và hoành tráng.

Thay mặt Chi hôi OF Yên Bái gửi lời cảm ơn mọi người đã lên giao lưu cùng anh em Yên Bái.

Trong quá trình đón tiếp có gì chưa được chu đáo mong mọi người hết sức thông cảm và cho ý kiến đóng góp để chúng em ngày càng hoàn thiện ạ.

Thích Triton

Xe điện

Thay mặt Chi hôi OF Yên Bái gửi lời cảm ơn mọi người đã lên giao lưu cùng anh em Yên Bái.

Trong quá trình đón tiếp có gì chưa được chu đáo mong mọi người hết sức thông cảm và cho ý kiến đóng góp để chúng em ngày càng hoàn thiện ạ.
Thế ae YB đã chuẩn bị tiếp đoàn 2 chưa? Đoàn này đông bằng đoàn trước nhưng toàn lái khủng thôi. Đi đến nơi, về đến háng.

Thích Triton

Xe điện

Thế ae YB đã chuẩn bị tiếp đoàn 2 chưa? Đoàn này đông bằng đoàn trước nhưng toàn lái khủng thôi. Đi đến nơi, về đến háng (nhầm, đến sáng)

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

killua

Xe buýt
Chuyến đi tương đối thành công và vui vẻ ạ .... và kết quả là một cơ số cụ đã bị tiêm :)) .... còn đây là bác sĩ với nụ cười chiến thắng ạ

Thích Triton

Xe điện
Vợ gọi vào bổ kìa. Báng bổ cái gì.

killua

Xe buýt
Vợ gọi vào bổ kìa. Báng bổ cái gì.
Em ở bên Văn Quán cụ ạ, e cũng suốt ngày ra chỗ bác Amakong cafe đới mà chưa gặp cụ lần nào cả ... có ọp ẹp nào cụ ới em với nhé :D

----------- Bây giờ em xin up ảnh theo trình tự chuyến đi cho đỡ lan man và lung tung ạ
@ Cụ Amazon + một cơ số cụ nữa : cho em hỏi lại lần nữa là có những ảnh gọi là " nhạy cảm " có được đưa lên cho bàn dân thiên hạ ngắm nghía ko ạ để em còn biết đường mà ;))

@ Cụ Máy chém + Cụ Bù Gà Tì : Em rất cám ơn hai cụ đã cho em đi bù khú gần như trọn thêm một ngày nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

killua

Xe buýt
Buổi sáng đoàn tập trung chuẩn bị lên đường .... khí thế hừng hực ... và lại được tiếp thêm bởi các cụ ra tiễn đoàn .....

Chẳng hiểu sáng sớm đã có cái ông bơm xe này ở đâu chạy lại đòi thử cái bơm mới mua :D

Dừng chân nghỉ ngơi giữa đường ... giải quyết nhu cầu tự nhiên và tranh thủ tâm hự ...

Anh đã bảo em rồi .... Trâu bò lợn gà chó mèo ở nhà anh gửi thèng hàng xóm bên cạnh nó trông giúp cho rồi ... nên em đừng có lo lắng làm j .......

Cứ hồn nhiên như cô tiên đấy này

Q.T.A

Xe buýt
Báo cáo nhanh với các bác là nhà em phải cái tội "đi nhanh về...chậm" nên giờ này mới chịu về tới nhà. Việc nữa là em hộ tống toàn gia bác Coma về tận chân công trình. Tất cả đều nguyên hình khuôn khổ, không rách rời, không chắp vá. Giờ em phải off tí để độ lại cái thằng người đã. Mệt quá.

cudem

Xe buýt
Báo cáo nhanh với các bác là nhà em phải cái tội "đi nhanh về...chậm" nên giờ này mới chịu về tới nhà. Việc nữa là em hộ tống toàn gia bác Coma về tận chân công trình. Tất cả đều nguyên hình khuôn khổ, không rách rời, không chắp vá. Giờ em phải off tí để độ lại cái thằng người đã. Mệt quá.
Chúc mừng các cụ Sơn tinh và Thủy tinh đã trở về! Hôm nay tôi khao bánh Chôi và bánh Tray nhá..... hì hì....
Sơm sơm còn tổng kết tí nhỉ, SH cũng phải được vinh danh không kém....

Chỉnh sửa cuối: