Chi hội đi nghĩa lộ - độ tìng yêu (ct giao lưu với đồng bào & ofr yên bái 2-3/4/2011)

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
khả năng là Tú Lệ ạ.hôm nọ chưa có thời gian lên Tú Lệ.ở đấy thì đủ món,gái Thái tắm suối thì chuẩn luôn :D

zuji

Xe hơi
Có bài viết này hay quá. http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/15783/huyen-thoai-tam-tien-tay-bac.html
Có bác nào biết là ở đâu 0 ạ. Đi nghĩa lộ đã được mở rộng tầm mắt rồi thế mà đọc bài viết này vẫn thấy thòm thèm quá
..............................

Miền Tây bắc trước nhiều lắm bác à... giờ Kinh hóa hết rùi nên chị em kín đáo hơn.

Nhưng vẫn còn ở chổ này nè... nhất là vào mùa hè ...nhìn đến nỗi quên cả đi .... thôi rồi...

...xưa em qua sông bằng lối này, Traitan nếu lắp ống thở chắc lặn được ...còn qua hay không em xxx biết....

jim011

Xe tải
..............................

Miền Tây bắc trước nhiều lắm bác à... giờ Kinh hóa hết rùi nên chị em kín đáo hơn.

Nhưng vẫn còn ở chổ này nè... nhất là vào mùa hè ...nhìn đến nỗi quên cả đi .... thôi rồi...

...xưa em qua sông bằng lối này, Traitan nếu lắp ống thở chắc lặn được ...còn qua hay không em xxx biết....

Neu xe 0 qua dc thi de xe ban nay suoi roi loi qua cac bac nhi. Ma bac zuji oi, may cai anh nay bac co fai dung ong tele 0?

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
2 hôm ở HN mà bận quá ko qua CF với các cụ được ...Chiều qua nhìn thấy xe cụ 6789 đi qua Trần Thánh Tông
Mê miết với món PKL chỗ bác Đức - Quảng Ngãi số 9 ợ . Trốn làm xuống HN du hí , vê côn VTX 1800cc với mấy cụ
Lúc về đi trên đường j bên trên gặp lại cụ 6789 đỗ cạnh cụ j giá nóc có 1 quả lốp ạ :D ... Hẹn các cụ TVC hôm # CF ạ :)

cudem

Xe buýt
thế RRRR R138 đâu? chả thấy giề!

triton6789

Xe buýt
2 hôm ở HN mà bận quá ko qua CF với các cụ được ...Chiều qua nhìn thấy xe cụ 6789 đi qua Trần Thánh Tông
Mê miết với món PKL chỗ bác Đức - Quảng Ngãi số 9 ợ . Trốn làm xuống HN du hí , vê côn VTX 1800cc với mấy cụ
Lúc về đi trên đường j bên trên gặp lại cụ 6789 đỗ cạnh cụ j giá nóc có 1 quả lốp ạ :D ... Hẹn các cụ TVC hôm # CF ạ :)
Nhà em ngay gần chỗ Đức sửa mô tô đó, Cụ gặp 2 xe là xe em và xe CT ngồi CF ở vườn hoa Nguyễn Huy Tự cách chỗ sửa xe của cụ mấy trăm mét.