Chi hội đi nghĩa lộ - độ tìng yêu (ct giao lưu với đồng bào & ofr yên bái 2-3/4/2011)

TheOne

Xe điện
Em cũng đã về tới HN, tiếc là phải về sớm 1 chút nên ko ở lại ăn trưa đựoc với mọi người.

triton6789

Xe buýt
Độ tình yêu đến đâu mà giờ này chưa thấy tin tức gì nhỉ ?

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
Tình hình là có chút sự cố .... E vẫn ở NL ... Còn các cụ tRItoN đang về HN ... :( . 1 xe của các cụ phải ở lại Phình Hồ :(

amazoncafe

Xe tăng
Chuyến OF Yên Bái của TVC đã thành công tốt đẹp, tờ mờ sáng nay các xe đã lần lượt về đến Hà Nội
Hiện tại còn xe của đ/c COMA đang nằm lại đường vào bản Phình Hồ - Nghĩa Lộ nguyên nhân mất đúng một con ốc nhỏ xúi bằng cái đầu đũa ..... xe của đ/c Q.T.A cũng đang nằm lại Nghĩa Lộ cùng chung vui sát cánh với đ/c COMA nguyên nhân cũng chỉ do chân to cộng với thiên nhiên Nghĩa Lộ hữu tình quá hiện tại xe của đ/c Q.T.A đang trong quá trình thay dầu ...

Thay mặt TVC một lần nữa xin chân thành cảm ơn anh em OF Yên Bái đã cùng anh em TVC có những giờ phút hết sức thú vị ... trên quê hương Yên Bái nhiều đặc sản ..... mà ai cũng muốn mang về

phần ảnh ọt lại vẫn như mọi lần các bác đợi tý anh em ngủ dậy sẽ pọt lên đầy đủ

PS : anh em Yên Bái cứ pọt ảnh lên luôn nhé

DarkLights

Xe tải
chuyến đi vui các bác ah :))
em thấy nhiều bác chụp ảnh các bác post ảnh tập trung vào đây nhá nhưng nhớ up ảnh có chọn lọc các bác nhá :D

jim011

Xe tải
Cụ amazone và darklights khỏe dữ, tờ mờ sáng sáng mới đến về đến HN, vậy mà 8h49; 8h53 đã thấy có bài rồi. Kiểu này chắc 6h30 vợ bắt dậy nộp thuế đây mà :>

zuji

Xe hơi
....mở hàng phát...đố bà con đoán là ì....

zuji

Xe hơi
...tiếp nhé.....

....xuất phát....

...dừng bên đường...đồi chè Thanh Sơn

pà con chụp nhiều lắm ...lên cho mọi người xèm đê...

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
hIz ... Các cụ Trai đi dép Tông cho nhà cháu ở YB lót quả Tổ Ong hóng cái ... Về đến nhà bị phệt 2 trận từ trưa tới h ... Trai bản trên này ít thấy TriTon nên cứ hỏi nhà cháu mãi ... H vưỡn đang nhờ mấy Bố Bản con D -Com 3G cứu Net vào hú hí với các cụ đơi ... :(( .... Nhà cháu là cái thèng ku mặc áo The Beatles ạkk ạkk ;))

Chỉnh sửa cuối:

jim011

Xe tải
Cái thằng này, 10 ngày thì 9 ngày say. Thế mà hôm đón các bác triton, cứ trốn miết. Chắc thấy nhiều e gái Thái xinh nên dành sức cho hiệp sau đây mà.
Các bác cho ảnh lên để em lấy tư liệu sau này khoe con cháu với

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
Cái thằng này, 10 ngày thì 9 ngày say. Thế mà hôm đón các bác triton, cứ trốn miết. Chắc thấy nhiều e gái Thái xinh nên dành sức cho hiệp sau đây mà.
Các bác cho ảnh lên để em lấy tư liệu sau này khoe con cháu với

Bác Sơn JimMy giời đày hay sao ế ế mà bắt xe ôm về YB sớm quá ... 12h đêm đang cắc cùm cum thì gọi biểu về đến nhà oy ... Mất hứng ;))

killua

Xe buýt
Bá cá cả đoàn là bây giờ em mới đặt chân tới HN ạ, ảnh ọt có rất nhiều, gấu nhà cụ woat xờ tơ và cụ máy chém đã cop gần hết bộ ảnh của em, nên các cụ có thời gian thì úp xờ lúp lên cho mọi người ngắm hộ em với ạ, mạng nhà em chậm như con rùa nên up mãi chưa được, để sáng mai em ra amazon ngồi up ạ.

Em up tạm cho mọi người thấy được một phần..... còn đoạn tắm suối em phải găm để dìm hàng ạ ;)) ....
@ Cả đoàn : Ảnh tắm suối của 2 thành viên nhậy cảm phết ợ ... mọi người cho ý kiến xem em có được đưa lên ko ạ :D

P/S : sau chuyến này em đã biết rõ thêm về câu chuyện cũng như tình bạn giữa Sơn Tinh và Thủy Tinh ạ :))

Thích Triton

Xe điện

Bác Sơn JimMy giời đày hay sao ế ế mà bắt xe ôm về YB sớm quá ... 12h đêm đang cắc cùm cum thì gọi biểu về đến nhà oy ... Mất hứng ;))
Cụ nguyenvinh ở YB, tôi xin lỗi là o lên uống rượu với cụ đc. Hẹn 1 ngày gần nhất nhé. Tôi đi thì đêm thứ 7 ae đã ngủ ngon lành rồi. (ngủ vì say quá)
@ killua: chú ở HN à? Ở khúc nào đấy để thỉnh thoảng ae gọi off beer hoặc cafe.

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net

Quả trên của e gần hơn của cụ Thanh tầm 500m các cụ ạk ;)) <:-P

P/S : sau chuyến này em đã biết rõ thêm về câu chuyện cũng như tình bạn giữa Sơn Tinh và Thủy Tinh ạ :))

Cụ Thanh ới ời .,.... Cụ xem cóa con đường nào để về YB cụ nhớ nhớ ... E là e tát nước theo mưa thôi ...

Có j thì j cụ cứ ấy ấy cụ ấy j j ý ý ;)) . Chẹp e là e thấy nhạy cảm quá các cụ với các mợ ợ :">=))

Chỉnh sửa cuối: