[Funland] Đem tiền cho gái, giờ hoàn có thể đòi lại được

Húp sụp sụp

Xe điện
Ít tiền cụ sẽ nói thế.
Nhưng nhiều nhiều phải nghĩ cách đòi chứ.

Đòi được kìa.
Khi tiền ra khỏi túi em rồi thì em cho rằng nó không còn của em nữa, còn cụ cho rằng nếu đòi dc cứ đòi khi số tiền đó là nhiều và bất chấp bối cảnh thì em cũng tôn trọng cách dùng tiền của cụ :))
Tiền của cụ mà

Mr. Bảnh

Xe Cứu Trợ
Món này nó phải lạ, đang mua lẻ chuyển sang mua gói dịch vụ dài hạn thì sau 1-2 tháng thuê bao là phở lại thành cơm, lại chán ngay.

Về phía các cháu được nuôi bao thì sau khi có contract là thái độ phục vụ cũng đi xuống thấy rõ, không còn "tinh thần thử việc" nữa.

Vụ này khả năng anh bồ phát hiện bấy bì phá hợp đồng, đi đá giao hữu bên sân khác nữa nên chắc phát hiện ra rồi cãi nhau và ra nông nỗi này ;))

Chỉnh sửa cuối:

stone_lamp

Xe điện
Đòi là đúng rồi, đọc vản án thấy nó cũng cho gần tỷ roài, xe ô tô lấy về cho con khác 😀

son.nguyen.1979

Xe tăng
Cụ chê cô gái kia tham thế Cụ nghĩ bác V kia là tuyệt phẩm hoàn hảo à? Kém nhau 27 tuổi đến với nhau vì tình yêu đích thực ư? Rõ ràng mối quan hệ tình tiền thực dụng thì kiểu gì cũng méo mó và chẳng bền vững được.

Em ko cổ xúy cho lối sống ntn nhưng đổ lỗi cho cô L kia thì ko công bằng. Có cầu thì có cung thôi. Những thứ gì mua được bằng tiền cũng đều rất rẻ nhưng việc ông V bỏ tiền ra mua sau đòi về thì nhân cách của ông còn quá quá rẻ rúng!
Đây là mối quan hệ tiền- tình dục. Câu trước cụ khẳng định vậy câu sau lại đá ngay câu trước :))). Em gái sugar kia phá hợp đồng trước nhé. Phá mấy lần rồi cha nội kia nó nhượng bộ. Gần 3 tỷ trong mấy năm không phải là số tiền ít đâu. Tính ra bình quân 1 tỷ / năm đấy ( 80tr/tháng). Giá thị trường giờ là 15-20tr/ tháng để nuôi 1 em sugar trẻ, non tơ mơn mởn đấy. Mình không bênh ai nhưng rõ ràng cha nội kia chắc nó cũng cay cú vì em này đòi đứt gánh giữa đường ôm cả đống tiền chạy. Tiền thì bỏ ra khá nhiều rồi.

son.nguyen.1979

Xe tăng
Mà cha nội này cũng dại. Nhiều đại gia nuôi hót girl cho nhà cho xe đi, chu cấp hàng tháng. Nhưng chia tay thì auto trả lại chìa khóa nhà với chìa khóa xe nhá. Đứng tên các anh hết đấy :)))

El Jefe 2

Xe tăng
Em này chuẩn gái miền tây, xin nhanh lắm.

Em có đợt công tác SG có gặp em gái miền tây, chưa có gì, mới chỉ đi nhậu 2-3 bữa, đi chung với nhiều người khác. Vậy mà em kia đã nhắn tin gạ xin cái IP! Vãi.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Chơi với các em thì xác định luôn đê.
Làm gì có chuyện vay trả hử bác.
Chính trong bản án cũng nói là e ấy gọi điện vay chứ ko phải a V cho. 2 cái khác hoàn toàn nhau, e gái kia định đánh bùn sang ao mà ko được.
Chắc cụ nghĩ hàng tháng là free hết à !

Ớt xanh

Xe điện
Chính trong bản án cũng nói là e ấy gọi điện vay chứ ko phải a V cho. 2 cái khác hoàn toàn nhau, e gái kia định đánh bùn sang ao mà ko được.
Chắc cụ nghĩ hàng tháng là free hết à !
Nội dung em ấy gọi điện vay tiền là lời khai của lão V bác ợ. Em này không phải đánh bùn sang ao mà chỉ là công nhận một điều hiển nhiên là hàng tháng nhận tiên, quà... đen cái là gặp phải tên bần tiện thôi.
Em có thể hỏi ngược quan tòa là hàng tháng ngài ting ting vào tk vợ mà không ghi nội dung thì ra tòa có được công nhận là tiền cho vợ vay không???