[Funland] Đề nghị VOV giao thông thay phát thanh viên

abcz

Xe điện
Có kiểu cười "khị khị" yêu đến nao lòng cu ạ :x
Mợ ý giỏi phết, cũng bỏ VOV GT 1 thời gian, từ tầm này năm ngoái, hình như giờ lại quay lại thì phải, dẫn hay và thông minh, thấy kể làm đủ thứ từ MC, dẫn Viettlot cho VTC, giản dạy kỹ năng gì gì, uống rượu mạnh hút bóng cười các kiểu cá tính phết.
Vữn FA đấy, cụ Trang nhích đi thôi!

TNTuan

Xe điện
Ợ | cái kênh này em tưởng không còn nữa
Đận này dò mãi không bắt được sóng. E chuyển sang map xem vạch xanh, vạch nâu

tomtomchát

Xe container
iêm léo bắt đc cái kênh lài, nên léo phại nghe hehe :))
dải tần qủ qặc 91MHz

Trang điểm Tử thi

Xe container
Mợ ý giỏi phết, cũng bỏ VOV GT 1 thời gian, từ tầm này năm ngoái, hình như giờ lại quay lại thì phải, dẫn hay và thông minh, thấy kể làm đủ thứ từ MC, dẫn Viettlot cho VTC, giản dạy kỹ năng gì gì, uống rượu mạnh hút bóng cười các kiểu cá tính phết.
Vữn FA đấy, cụ Trang nhích đi thôi!
Cụ có thì cho em fb, twt, sđt, zalo, ola, WhatsApp, Viber ...với nhá ;) Em hậu tạ nếu thành duyên 8->8->

chinhatm

Xe container
Bác phải có quan điểm chứ, quăng bừa cái link lên đây không fair lắm. Ý bác là gì?
- Cần phải thay phóng viên/biên tập viên/tổng biên tập Vnexpress?
- Cần phải có 1 làn đường ưu tiên cho xe máy và cấm các loại ô tô đi vào?
- Ô tô đi tất cả các làn là phạm luật?
- Chỉ có ô tô phải đợi (xếp hàng), còn xe máy thì không?
- ...?

Bác phải có quan điểm chứ, quăng bừa cái link lên đây không fair lắm. Ý bác là gì?
- Cần phải thay phóng viên/biên tập viên/tổng biên tập Vnexpress?
- Cần phải có 1 làn đường ưu tiên cho xe máy và cấm các loại ô tô đi vào?
- Ô tô đi tất cả các làn là phạm luật?
- Chỉ có ô tô phải đợi (xếp hàng), còn xe máy thì không?
- ...?
Em tặng cụ, cụ nghĩ sao thì nghĩ. Em ko có oto nên ko phán. Cụ có thể vào đó đọc để biết thêm chi tiết.
Cụ không nhận quà thì thôi, ko vấn đề gì. Em cũng thoải mái lắm, chỉ là có thông tin trùng với vấn đề cụ cần thì chia sẻ cho cụ coi thôi.

chinhatm

Xe container
Em tặng cụ, cụ nghĩ sao thì nghĩ. Em ko có oto nên ko phán. Cụ có thể vào đó đọc để biết thêm chi tiết.
Cụ không nhận quà thì thôi, ko vấn đề gì. Em cũng thoải mái lắm, chỉ là có thông tin trùng với vấn đề cụ cần thì chia sẻ cho cụ coi thôi.
Thế tôi mới nói bác cần có quan điểm. Không có quan điểm nên tặng "quà" bừa bãi, tặng cả những cái rác rưởi cho người khác, trừ khi bác cho rằng những thứ rác rưởi đó là quý giá.
Với tôi, đó chỉ là phát biểu của những kẻ ích kỷ, chỉ biết đòi hỏi quyền lợi cho riêng mình mà không nghĩ đến quyền lợi của người khác, không liên quan đến thớt của tôi.

banmotnucuoi

Xe lăn

Roses

Xe điện
Em chả quan tâm ptv VOV, em chỉ thấy là ý thức giao thông ở cái xứ thiên đường này quá kém, ý thức như con ruồi.

Sáng đg thì tắc mà e bị một thằng thông mít bằng còi.
A đi bằng gì mà bị thông mít :))

Ý thức ở xứ thiên đường nài á, miễn bàn đê ! :))

omerta77

Xe điện
E thỉnh thoảng cũng phải leo lên vỉa hè vì 4b lấn hết sang đường bên phải của 2b. Biết là sai nên chả dám chửi :))
p/s: Các cụ để ý đoạn nào mà 4b chừa 1 làn cho 2b thì khá thông suốt do 2b di chuyển nhanh hơn

Roses

Xe điện
Thế tôi mới nói bác cần có quan điểm. Không có quan điểm nên tặng "quà" bừa bãi, tặng cả những cái rác rưởi cho người khác, trừ khi bác cho rằng những thứ rác rưởi đó là quý giá.
Với tôi, đó chỉ là phát biểu của những kẻ ích kỷ, chỉ biết đòi hỏi quyền lợi cho riêng mình mà không nghĩ đến quyền lợi của người khác, không liên quan đến thớt của tôi.
Cụ nghĩ thế nào cũng dc :)

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun

cãi cùn

Xe tải
bon này quảng cáo nhiều. đến lúc thông báo lại thì nói cho qua loa. hôm qua e dính quả ở trung kính vũ phạm hàm từ lúc 6h30 đến 8h hơn mói ra được cầu 361. gần mất hiệp 1. nghe thì suốt ngày bê tê ca sa,rồi thì chung cư,rocket 1h. dạo này còn có cả gốm gia tộc việt. đợi mãi chả thấy băng vệ sinh với bao cao su thần chưởng lên sóng để tăng volume cho gái nghe

cãi cùn

Xe tải
E thấy thằng GM này nó cũng giỏi đấy, méo hiểu cập nhật kiểu j mà thấy chuẩn phết. bên TQ cái baidumap nó cũng hiện rõ thế này, kể cả tai nạn cũng biết nữa. ko hiểu cập nhật kiểu j nhỉ
có lúc chuẩn có lúc cũng không chuẩn lắm cụ à. mấy tuyến phố xe đỗ nhiều nó cũng báo vàng cả đỏ nhiều khi đi qua phóng vù vù ý. nhưng chuẩn cũng tầm 90%

teamee

Xe tăng
bon này quảng cáo nhiều. đến lúc thông báo lại thì nói cho qua loa. hôm qua e dính quả ở trung kính vũ phạm hàm từ lúc 6h30 đến 8h hơn mói ra được cầu 361. gần mất hiệp 1. nghe thì suốt ngày bê tê ca sa,rồi thì chung cư,rocket 1h. dạo này còn có cả gốm gia tộc việt. đợi mãi chả thấy băng vệ sinh với bao cao su thần chưởng lên sóng để tăng volume cho gái nghe
Em bỏ VOV GT được hơn 1 tháng rồi, lúc đầu hơi bỡ ngỡ vì thỉnh thoảng dính "tắc đường chưa biết trước" nhưng giờ thấy chả sao vì hồi xưa nghe VOV GT cũng ko khác mấy, lại suốt ngày quảng cáo. Chuyển sang 1 kênh nào đó toàn ca nhạc và tin tức cảm giác đỡ hơn nhiều. Gmap giờ có layer traffic báo chuẩn phết.

chinhatm

Xe container
E thỉnh thoảng cũng phải leo lên vỉa hè vì 4b lấn hết sang đường bên phải của 2b. Biết là sai nên chả dám chửi :))
p/s: Các cụ để ý đoạn nào mà 4b chừa 1 làn cho 2b thì khá thông suốt do 2b di chuyển nhanh hơn
4b lấn hết đường của 2b không phải là lý do để vi phạm pháp luật. Hơn nữa, chẳng có đường nào là của 2b cả.
Mà thưc ra, đó chỉ là ngụy biện thôi. Giả sử, không phải cái ô tô mà là 3-4 cái xe máy đứng đúng chỗ cái ô tô mà bác nói lấn đường của bác thì bác có leo vỉa hè không? Tại sao ô tô đứng chắn đường thì bác leo vỉa hè, còn xe máy đứng chắn đường thì không leo?