[Funland] :: Dạy con thế này... bảo sao không hư ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chã Nhỏ

Xe điện

tung lavi

Xe tăng
Hôm nay, đến với chương trình Vịt-Nem Gót Té-lềnh, em xin phép đc trình diễn tài năng của mình, mong đc sự ủng hộ của mọi người.
Phần trình diễn của em hôm nay là chơi đàn, đây là niềm đam mê lớn nhất cụa em, em có thể chơi đc cả thảy 6 loại đàn khác nhau như: Ghi-ta, Vi-ô-lông, Xen-lô, Pi-a-nô, đàn hạc, đàn bầu. Tuy nhiên đến với chương trình của ngày hôm nay, em xin phép đc chơi 1 loại đàn khác, đó là đàn ... ông. Và sau đây là màn trình diễn của em. :D
chết cười với cụ thôi

Canon_s3is

Xe điện
Nhưng chốt lại 1 câu 15 tuổi được cái '' Phúc Hậu '' =)) =))
Có trước có sau - Nói lại cho chuẩn là cô bé có trước có sau cụ ơi. Cháu chỉ thấy rõ điều này chứ phúc hậu thì hổng có thấy rõ đâu.

Chã Nhỏ

Xe điện
Có trước có sau - Nói lại cho chuẩn là cô bé có trước có sau cụ ơi. Cháu chỉ thấy rõ điều này chứ phúc hậu thì hổng có thấy rõ đâu.
He he !!! Cảm ơn cụ chỉnh giúp cháu nhá ! Công nhận Phổng phao thật ! :D

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Hóa ra là đạo diễn nó làm thế để câu khách thôi à các cụ ? link đây ạ :http://vtc.vn/13-321442/van-hoa/got-talent-cau-khach-bang-cach-xuc-pham-thi-sinh.htm
Cụ ơi với tầm cỡ bà này thì không có chuyện đạo diễn mua được bà ấy làm thế để câu khách đâu. Bà này cũng thuộc hàng khủng long đấy, vừa có chân trong hội đồng quản trị trường quốc tế CATBD, vừa trong hội đồng quản trị PNJ.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em thì chỉ mong con em có tài bằng 1 phần của em nó thôi các cụ ạ. Em cũng chẳng mong con em hát hay mà chỉ cần học hành ngon lành là em cũng cho là tài năng rồi. Chúng ta cũng đã có cái gì đâu, nên em cũng chẳng chê cô ấy, chỉ động viên thôi. Ai nên khôn không khốn một lần mà phải không các cụ. Mình là người lớn, nên có cái nhìn rộng lượng hơn với giới trẻ các cụ ạ. Em nó mới bước sang lớp 10. Lúc các cụ và em đang học lớp mười có khi còn mặc quần thủng tít ấy chứ.
Mọi người có chê em ấy đâu cụ. Chê là chê mẹ em ấy và gia đình em ấy thôi.

Canon_s3is

Xe điện
[B nói:
Mr.BMW[/B];8125142]Hóa ra là đạo diễn nó làm thế để câu khách thôi à các cụ ? link đây ạ :http://vtc.vn/13-321442/van-hoa/got-...m-thi-sinh.htm
Cháu tin là nhà đài chả cần câu khách theo cái cách ấy đâu, chả bao giờ là thế. Cụ thấy đấy, chúng ta chém ở O-ép ầm ầm, mỗi cụ mỗi ý mà chẳng hề có cụ nào ngẫm theo hướng "câu khách". Em thì em nghĩ là do phóng tinh viên viết bài kia có cái suy nghĩ chủ quan không ổn lắm, hoặc có sự mớm lời từ đâu đó.

Cụ ơi với tầm cỡ bà này thì không có chuyện đạo diễn mua được bà ấy làm thế để câu khách đâu. Bà này cũng thuộc hàng khủng long đấy, vừa có chân trong hội đồng quản trị trường quốc tế CATBD, vừa trong hội đồng quản trị PNJ.
Cụ cũng vừa đưa ra một phát kiến mới nữa rồi :)) bà Ngụo này chỉ có một ham muốn tột bậc là cô bé Q.A ăn giải và sẽ được tung hô rầm trời chứ không như cái ý cụ diễn đạt đâu. Nhà đài mà mua được bà này diễn hề một cách "đân sì" thế thì quả là thảm họa cho nhiều người chứ không của riêng ai.

Canon_s3is

Xe điện

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
em hoan hô các cụ ,các cụ chỉ được cái nói đúng .Cả nhà hát ,giám khảo khen không hay..............................

Chã Nhỏ

Xe điện
Cháu có mấy cô em học vẽ cơ mà lại hát hay như ca sĩ, không tin các cụ cứ tổ chức tiệc rượu và hát, ới cháu đến mà nghe nhá :))
Nói chung là do lỗi của gia đình, Trèo cao thì ngã đau cụ nhỉ ! Tung hô con quá.... Nếu không có gia đình tung hô thì thất bại của cô bé ấy vẫn chỉ bị coi là 1 tiết mục không đủ vào vòng trong. Nhưng đã quá muộn! cháu mà vào hoàn cảnh cô bé ấy chắc.... Tự kỷ cả đời. :))

CR-Vic

Xe container
Chị N này em cũng đã có dịp làm việc đôi lần từ thời chị ý vẫn còn ở Technoimport chỗ nhà hàng Phố Biển - Tràng Thi bây giờ. Nói chung là rất cá tính :))

abc_cad

Xe tăng
Có một câu dư lày:
Vết cắn của con rắn không làm cho ta chết ngày, hành động đuổi theo con rắn làm cho chất đôc mau chóng vào tim

B&O

Xe tăng
Chị N này em cũng đã có dịp làm việc đôi lần từ thời chị ý vẫn còn ở Technoimport chỗ nhà hàng Phố Biển - Tràng Thi bây giờ. Nói chung là rất cá tính :))
Vầng và em có 1 ước ao,em có 1 khát khao là được gọi chị ý bằng.....mẹ vợ :P

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Chối cho tập múa cột hay hơn!

Trạng thái
Thớt đang đóng