[Funland] :: Dạy con thế này... bảo sao không hư ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

ThienAnh

Xe điện
E hôm nay mới xem kỹ, thật đáng buồn cho gd QA và cả đáng trách của ng lớn. Nếu mà đi theo con đường hốt girl nói đc 6 thứ tiếng vừa học giỏi thì tốt hơn. Gd đã chon con đường sai lầm cho e tiếp nổi tiếng.

Canon_s3is

Xe điện
Số nó giầu thì chả liên quan gì đến cái gọi là văn hóa đâu cụ ạ :)
Cháu thấy các cụ nhà ta ngày xưa phán chả sai, "mạnh vì gạo, bạo vì tiền", có tiền là có tất. Bà mẹ bạo tiền như thế, ở cái thời cơ chế thị trường muốn gì chả mua được.
Vụ này chắc không tính bán mua, mà có muốn cũng chả mua được vì nó là chương trình thực thế, khán giả mới trực tiếp là người phán quyết.

hành_khất_đêm

Xe điện
em chỉ thấy thương cho chú nào sau này làm con rể chị ngọ mới là ác mộng. lúc nãy xem lại quả dựt mic em vãi hết cả hoảng

ototrieutien

Xe buýt
Nhà em ở tổng kho Long bình còn chịu không nổi chị ngọ này, đúng là vô đối

lannyha

Xe máy
Thiên tài, 15 tuổi mà nói được tới 6 thứ tiếng thì kinh khủng quá, sau quả trượt talent này thì lại được vào kỷ lục VN

muadem

Xe cút kít
Số nó giầu thì chả liên quan gì đến cái gọi là văn hóa đâu cụ ạ :)
Vầng nhưng giầu kiểu này cũng ăn đá tảng nhiều lắm ợ, em sợ X_X

em chỉ thấy thương cho chú nào sau này làm con rể chị ngọ mới là ác mộng. lúc nãy xem lại quả dựt mic em vãi hết cả hoảng
Em cũng chưa nghĩ ra cái bối cảnh ông rể sau này ntn, thật là vãi hết cả tương vụ giựt mic: "con cứ để mẹ nói ..." :P :P :P :P :P

Tianangdem

Xe tải
Dù sao cũng được câu chém kiểu sát thủ đầu mưng mủ: ĐỈNH CỦA ĐỈNH. Thế nào sau này cũng nhiều cụ chém thế

tranxuananh

Xe buýt
Hơn 20 tỷ giá trị cổ phiếu đấy cụ ạ,em mà được trẻ lại em cũng xông pha, nhưng sẽ có nghệ thuật sắp đặt từ em:P

Chỉnh sửa cuối:

Vova

Xe container
Đang nhân tiện topic về Got Talent, em tha cái này của các bạn bên Tathy về, quả này giám khảo nào dám không cho qua nhỉ? :)

[video=youtube;OCLlob8Pn-c]http://www.youtube.com/watch?v=OCLlob8Pn-c[/video]

huusang

Xe buýt
Xem xong là em dự các cụ ném mạnh rồi, cả nhà chém gió như bão,khổ thân con bé ***]ởng mình hát hay như điên.Con hát không hay tại mẹ:o)

oldman8x

Xe tăng
cũng phải có cuộc thi này thì con bé nó và cả gia đình nó mới trở lại mặt đất đc. nếu không thì nó cứ tưởng là diva. khổ thân con bé sinh vá lớn lên ra trong 1 gia đình như thế.

SPL

Xe container

xdthienha

Xe điện
Vietnam's Got Talent 2011 đã có chủ =))

[video=youtube;A1IJK425w_A]http://www.youtube.com/watch?v=A1IJK425w_A&feature=related[/video]
Chẳng hiểu cái chương trình này thế nào mà cũng đc đưa lên đài truyền hình quốc gia.người nước ngoài mà xem đc người ta cười cả quốc gia.

MiTa

Xe lăn
Tội nghiệp bé và bố của bé :(
Bác này nói chuẩn! Ông bố này ở nhà chắc cũng nh.... như con trùng trục.
"Cô gái" 15 tuổi không có tội gì hết, chỉ trách gia đình thôi.

Website
www.facebook.com
Chị N này em cũng đã có dịp làm việc đôi lần từ thời chị ý vẫn còn ở Technoimport chỗ nhà hàng Phố Biển - Tràng Thi bây giờ. Nói chung là rất cá tính :))
Chào kụ Vic.
Hóa ra đều là người quen à?

xdthienha

Xe điện
Em dự là sau quả này cô bé này ko chỉ bị anh em mình ném đá mà các diễn đàn khác ném đá,hàng xóm ném đá,bạn bè,thân bằng cố hữu ném đá.

xdthienha

Xe điện
Hôm nay, đến với chương trình Vịt-Nem Gót Té-lềnh, em xin phép đc trình diễn tài năng của mình, mong đc sự ủng hộ của mọi người.
Phần trình diễn của em hôm nay là chơi đàn, đây là niềm đam mê lớn nhất cụa em, em có thể chơi đc cả thảy 6 loại đàn khác nhau như: Ghi-ta, Vi-ô-lông, Xen-lô, Pi-a-nô, đàn hạc, đàn bầu. Tuy nhiên đến với chương trình của ngày hôm nay, em xin phép đc chơi 1 loại đàn khác, đó là đàn ... ông. Và sau đây là màn trình diễn của em. :D
Chết với cụ mất thôi :))

xdthienha

Xe điện
Nói chung, cô bé này cũng là một tài năng đấy các cụ ạ. Tuy nhiên, về mặt năng khiếu thì không có gì nổi trội thôi. Thêm nữa là cách giáo dục của gia đình cô bé này có vấn đề. Người tài đến đâu đi chăng nữa thì vẫn phải khiêm tốn, nói ít về mình thôi thì người khác mới yêu được. Nghĩ mà khổ thân cho cô bé quá.

Thừa hưởng truyền thống say mê âm nhạc của gia đình, Quỳnh Anh có năng khiếu ca hát từ bé, từ tuổi ăn bột, em chỉ chịu ăn khi bố mẹ mở đĩa hát thiếu nhi thôi! Khi lên 2 tuổi, em thuộc hết các đĩa Karaoke thiếu nhi, đặc biệt là các bài như “Bắc kim thang”, “Con cò bé bé”, “Búp bê bằng bông”... Lên 3 tuổi em gia nhập nhóm “Kitty” Nhà hát Bến Thành, sau đó được tuyển vào Đội ca “Chim Vành Khuyên” Nhà thiếu nhi TPHCM. Sinh hoạt tại đây, dưới sự tận tình dìu dắt của cô Ánh Tuyết, thầy Trần Thanh Tùng, cô Tạ Uyên, em đã trở thành một trong những giọng ca chủ đạo của đội với những bài hát “Bụi phấn”, “Alibaba”... Quỳnh Anh đã cùng các bạn tham gia rất nhiều chương trình ca nhạc ở các sân khấu lớn và các Đài Truyền hình.

Từ 4 năm nay, khi trở thành học sinh APC, Quỳnh Anh đã là trưởng nhóm ca “Họa Mi APC” với rất nhiều bài hát biểu diễn thành công ở các chương trình: “Nhịp điệu tuổi thơ”, “TVM”, “Vườn âm nhạc” và em cũng thường xuyên được Liên hiệp Các Tổ chức Hữu nghị Việt Nam mời tham gia biểu diễn phục vụ ngoại giao đoàn trong các dịp lễ hội.

Với một năng khiếu nghệ thuật bẩm sinh và vượt trội hơn các bạn cùng trang lứa, Quỳnh Anh chơi Piano giỏi, nhảy Aerobic, múa đẹp và Dance Sport hay. Đặc biệt những bài hát của em đều do em tự soạn và phối bè. Các em nói tiếng Anh lưu loát và phát âm chuẩn như người nước ngoài nhờ được học với các thầy cô bản xứ, Quỳnh Anh thường đảm đương vai trò dẫn chương trình bằng tiếng Anh trong nhiều lễ hội có sự tham gia của khách quốc tế. Em cũng rất thành công với những ca khúc: “Hello Việt Nam”, “Firefly”, “Fly to your heart”, ...
Cụ nói thế thì em ghi nhận,nhưng chỉ là tài năng ở ao làng thôi cụ ah,ko có ý nghĩa gì ở biển lớn.Qua cuộc thi này thì biết ngay.Đừng nói em này bị mất tự tin khi đứng trên sân khấu nhé.

xdthienha

Xe điện
Nói chung, cô bé này cũng là một tài năng đấy các cụ ạ. Tuy nhiên, về mặt năng khiếu thì không có gì nổi trội thôi. Thêm nữa là cách giáo dục của gia đình cô bé này có vấn đề. Người tài đến đâu đi chăng nữa thì vẫn phải khiêm tốn, nói ít về mình thôi thì người khác mới yêu được. Nghĩ mà khổ thân cho cô bé quá.

Thừa hưởng truyền thống say mê âm nhạc của gia đình, Quỳnh Anh có năng khiếu ca hát từ bé, từ tuổi ăn bột, em chỉ chịu ăn khi bố mẹ mở đĩa hát thiếu nhi thôi! Khi lên 2 tuổi, em thuộc hết các đĩa Karaoke thiếu nhi, đặc biệt là các bài như “Bắc kim thang”, “Con cò bé bé”, “Búp bê bằng bông”... Lên 3 tuổi em gia nhập nhóm “Kitty” Nhà hát Bến Thành, sau đó được tuyển vào Đội ca “Chim Vành Khuyên” Nhà thiếu nhi TPHCM. Sinh hoạt tại đây, dưới sự tận tình dìu dắt của cô Ánh Tuyết, thầy Trần Thanh Tùng, cô Tạ Uyên, em đã trở thành một trong những giọng ca chủ đạo của đội với những bài hát “Bụi phấn”, “Alibaba”... Quỳnh Anh đã cùng các bạn tham gia rất nhiều chương trình ca nhạc ở các sân khấu lớn và các Đài Truyền hình.

Từ 4 năm nay, khi trở thành học sinh APC, Quỳnh Anh đã là trưởng nhóm ca “Họa Mi APC” với rất nhiều bài hát biểu diễn thành công ở các chương trình: “Nhịp điệu tuổi thơ”, “TVM”, “Vườn âm nhạc” và em cũng thường xuyên được Liên hiệp Các Tổ chức Hữu nghị Việt Nam mời tham gia biểu diễn phục vụ ngoại giao đoàn trong các dịp lễ hội.

Với một năng khiếu nghệ thuật bẩm sinh và vượt trội hơn các bạn cùng trang lứa, Quỳnh Anh chơi Piano giỏi, nhảy Aerobic, múa đẹp và Dance Sport hay. Đặc biệt những bài hát của em đều do em tự soạn và phối bè. Các em nói tiếng Anh lưu loát và phát âm chuẩn như người nước ngoài nhờ được học với các thầy cô bản xứ, Quỳnh Anh thường đảm đương vai trò dẫn chương trình bằng tiếng Anh trong nhiều lễ hội có sự tham gia của khách quốc tế. Em cũng rất thành công với những ca khúc: “Hello Việt Nam”, “Firefly”, “Fly to your heart”, ...
Cụ nói thế thì em ghi nhận,nhưng chỉ là tài năng ở ao làng thôi cụ ah,ko có ý nghĩa gì ở biển lớn.Qua cuộc thi này thì biết ngay.Đừng nói em này bị mất tự tin khi đứng trên sân khấu nhé.Mà đây lại là bài "tủ của tủ" nhé.Em xem mấy báo trên mạng,thấy cô bé này đi đâu cũng hát bài này

Trạng thái
Thớt đang đóng