[Funland] Đây có phải là võ không các cụ ?

XSim

Xe container
Gớm, cụ cứ coi thường, đang vật nhau nó đâm cho tới tấp lại chả há hốc mồm mắt chả đờ cmn ra =))
Đấy là người thường như em với cụ thôi, còn bọn MMA thì khi đang vật nhau thấy đấm vào mặt, đầu đối thủ mà nó chả xi-nhê gì.

Greenpips

Xe buýt
các cụ xem phim nhiều quá, đánh nhau giờ này võ vẽ kiểu như trong clip thì mấy tay đấm nghiệp dư có chút cơ bắp chắc cũng ăn được. Em nghĩ mấy môn không sát thương kiểu như này thì nên đưa vào bộ môn múa hoặc khiêu vũ thể thao. Võ thì chơi vừa có luật vừa thực dụng kiểu MMA, Muay, UFC, jujitsu hoặc boxing ý, hoặc dạng đánh triệt hạ không luật lá thì như đặc công ý.

Xe nội lước

Xe container
Thực chiến thì sẽ nhanh và mạnh hơn chứ không phải vảy vảy tay như vậy cụ ạ, còn anh võ sư tàu kia ra thực chiến thì cũng hơn đội trẻ trâu đánh loạn tí thôi cụ ạ. Hoặc gặp võ sĩ MMA là bò lê bò càng ngay. Trước xóm em có mấy thằng cũng sang Linh Đàm bảo tập Vịnh xuân nhà võ sư gjì đấy, về cũng múa may, luyện tay kinh lắm, nhưng đến đoạn đánh nhau thật thì cứ như cào cào ấy =))
:)):)):))

Xe nội lước

Xe container
Thực chiến thì sẽ nhanh và mạnh hơn chứ không phải vảy vảy tay như vậy cụ ạ, còn anh võ sư tàu kia ra thực chiến thì cũng hơn đội trẻ trâu đánh loạn tí thôi cụ ạ. Hoặc gặp võ sĩ MMA là bò lê bò càng ngay. Trước xóm em có mấy thằng cũng sang Linh Đàm bảo tập Vịnh xuân nhà võ sư gjì đấy, về cũng múa may, luyện tay kinh lắm, nhưng đến đoạn đánh nhau thật thì cứ như cào cào ấy =))
:)):)):))

Xe nội lước

Xe container
Võ sư Tu Tengyao của TQ còn rất trẻ ( em đoán chắc là họ Từ )
Dạy kỹ thuật chiến cho các tiếp viên hàng không TQ đấy cc ạ.. chắc nó lợi hại đấy.
Nhìn nhanh mạnh lắm .
Em có hôm xem các dân quân phường tập võ tự vệ ngoài vườn hoa ..ôi trông nó chán quá .

Chỉnh sửa cuối:

cusao

Xe lăn
MMA ý, đòn đánh của họ nhanh và mạnh nhất có thể với từng năng lực cụ thể do khổ luyện mà có...Cũng như tương truyền của các môn võ khác thôi. Có điều MMA là thực chất, là tổng hợp tinh tuý về sức mạnh và tốc độ của tất cả những gì liên quan đến cái gọi là "võ". MMA không dùng để diễn, để doạ, để.....MMA dùng để đánh ngã đối phương và dành chiến thắng

Hự.

Xe điện
MMA ý, đòn đánh của họ nhanh và mạnh nhất có thể với từng năng lực cụ thể do khổ luyện mà có...Cũng như tương truyền của các môn võ khác thôi. Có điều MMA là thực chất, là tổng hợp tinh tuý về sức mạnh và tốc độ của tất cả những gì liên quan đến cái gọi là "võ". MMA không dùng để diễn, để doạ, để.....MMA dùng để đánh ngã đối phương và dành chiến thắng
Ko phải đích đến mà là con đường đi. Ko phải đòn thế MMA là yếu tố quyết định chiến thắng mà việc tập luyện MMA để có được các đòn thế đó khiến các cụ có thể lực tốt, sự dạn đòn, phản xạ,... đấy mới là yếu tố quyết định.

langtoilangtoi

Xe điện
Võ sư Tu Tengyao của TQ còn rất trẻ ( em đoán chắc là họ Từ )
Dạy kỹ thuật chiến cho các tiếp viên hàng không TQ đấy cc ạ.. chắc nó lợi hại đấy.
Nhìn nhanh mạnh lắm .
Em có hôm xem các dân quân phường tập võ tự vệ ngoài vườn hoa ..ôi trông nó chán quá .
Đúng rồi cụ, Tu Tengyao là võ sư Vịnh Xuân còn khá trẻ mà, nên động tác ra đòn mạnh, dứt khoát...
Thiếu lâm e thấy cũng đẹp mắt dù nhiều người chê tính thực chiến ko cao.
Tuy nhiên, để đạt được khả năng như vậy phải trải qua nhiều năm tập luyện gian khổ và liên tục.

Còn võ tự vệ của dân quân thì cụ thông cảm, anh em tấn còn chưa vững thì trông chán là phải rồi.

canhhoabatdiet

Xe container
Lợi hại nhất vẫn là các chiêu thức liên quan đến môn võ: lộn ngầm [-([-([-(
Đối phương nằm bất động, mắt lờ đờ/đờ đẫn đồng thời thở gấp. :x:x:P

ca_kiem

Xe container
em cứ có cảm giác quen thuộc đc massage ý...:D

Đúng rồi cụ, Tu Tengyao là võ sư Vịnh Xuân còn khá trẻ mà, nên động tác ra đòn mạnh, dứt khoát...
Thiếu lâm e thấy cũng đẹp mắt dù nhiều người chê tính thực chiến ko cao.
Tuy nhiên, để đạt được khả năng như vậy phải trải qua nhiều năm tập luyện gian khổ và liên tục.

Còn võ tự vệ của dân quân thì cụ thông cảm, anh em tấn còn chưa vững thì trông chán là phải rồi.
Dân quân thì em nghĩ nên tập tốt lăng ba vi bộ, chạy thật nhanh ko ăn dao thành dở.

Lợi hại nhất vẫn là các chiêu thức liên quan đến môn võ: lộn ngầm [-([-([-(
Đối phương nằm bất động, mắt lờ đờ/đờ đẫn đồng thời thở gấp. :x:x:P
Nghe cứ như kiểu thôi miên ấy cụ nhề. Lợi hại thật.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
hỏi sao các nước văn minh call by name " đông á bịnh fu" :)) võ thuật mà cũng bị nhồ sọ. anh thiên liên tôi ko biết chứ a dà lên võ đài với tôi thì 1 phút :))
Lâu vậy á cụ, em tưởng 10s là cùng =))

haipvg

Xe tăng
So với vận động viên võ nhà nghề thì mấy động tác này không ăn thua nhưng so với người thường không có tập luyện võ nghệ thì nó vẫn hơn nhiều.

Thèm khát

Xì hơi lốp
Cho vào combat với bọn MMA mới biết được.