Đầu tư vào dự án Vinhomes Times City Park Hill Premium - Nên hay không?

Trạng thái
Thớt đang đóng

traitimhoada

Xe đạp
Tùy căn nha cụ, em họ mình vừa lấy 1 căn 2 phòng ngủ, 3ty340. Thứ 7 tuần sau bên đó có cái lễ mở bán bên cung điền kinh Mỹ Đình, cũng ghé thử xem ưng không.
Muốn tham gia cái lễ mở bán đó thì làm tnao hay là mình cứ thế đến thôi cụ? Em cũng đang ngâm cứu mua 1 căn diện tích nhỏ nhỏ cho thuê.

Henry Hạnh

Xe tải
Không liên quan nhưng cụ nào cần website để KD BĐS thì ới em, còn BĐS thì em chịu k tư vấn cho Cụ chủ đc :D

Justforfuntoo

Xe container
Muốn tham gia cái lễ mở bán đó thì làm tnao hay là mình cứ thế đến thôi cụ? Em cũng đang ngâm cứu mua 1 căn diện tích nhỏ nhỏ cho thuê.
Hôm đấy có đại nhạc hội gì đó, các bác mua bên Park gd1 đã dc gọi điện mời, gửi vé mời, còn các cụ mua Park gdd2 tn thì e cũng ko rõ

traitimhoada

Xe đạp
Muốn tham gia buổi đại nhạc hội ấy thì ít nhất cụ phải đặt chỗ 1 căn hộ ở đây thì cụ sẽ nhận được 2 vé mời nhé.chủ nhật tuần này bên e có tổ chức mở bán tòa park 11 ở khách sạn hà nội tower,cụ có rảnh ko.e mời cụ qua tham dự,e tư vấn thêm cho rõ hơn ạ
Tiền đặt cọc 1 căn tối thiểu là bnhieu cụ?

xe xe

Xe hơi
Không có vé mời thì dự kiểu gì hả cụ?
Buổi mở bán từ 14h - 18h thì cụ tham dự với tư cách tham gia lễ mở bán bình thường cụ ạ, chỉ cần nhận vé mời từ sale thôi

Còn chương trình đại nhạc hội từ 19h - 22h thì chỉ có khách đã mua Park Hill và khách đặt cọc mua trong lễ mở bán mới có vẻ tham dự thôi

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
dear cụ
Đại nhạc hội 21/11 là lễ tri ân khách hàng lớn nhất trong năm do Vinhomes đăng cai
Cùng với hoạt động 1 tháng tặng rau sạch từ hệ thống Vin eco, Anh Vin đang dần dần chăm sóc cư dân một cách hài hoà và tự nhiên.
Những giá trị nhỏ nhưng đằng sau đó là một tấm lòng lớn, sự quan tâm lớn của tập đoàn tri ân các khách hàng, cư dân Vinhomes.
Là đại lý chính thức của tập đoàn Leika mời cụ gửi danh thiếp, fone và email, Leika gửi cụ bảng hàng và hiểu kỹ dự án, nếu cụ có nhu cầu mua căn hộ chung cư thì lựa chọn Vin là an toàn và tốt nhất!
Thân mến
Leika

Justforfuntoo

Xe container
Rau được tặng 1 lan lại thấy lặn mất tăm không 1 lời thông báo roài
Ý tưởng của mấy anh trên cao thì hay ho mà mấy nv triển khai ở dưới lagm chưa chuẩn

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Chưa chuẩn ở đâu cụ phản ánh với lễ tân tại sảnh cư dân để được hỗ trợ trực tiếp :)

Justforfuntoo

Xe container
Lúc thì bảo tặng 1 tháng, lúc thì bảo tặng 3 tháng, mới tặng được 1 tuần đã mất hút con mẹ hàng lươn, không 1 câu nhắn nhủ, hay nhân viên đi giao rau mang bán của mình rồi không biết

tamthat

Xe tải
dear cụ
Đại nhạc hội 21/11 là lễ tri ân khách hàng lớn nhất trong năm do Vinhomes đăng cai
Cùng với hoạt động 1 tháng tặng rau sạch từ hệ thống Vin eco, Anh Vin đang dần dần chăm sóc cư dân một cách hài hoà và tự nhiên.
Những giá trị nhỏ nhưng đằng sau đó là một tấm lòng lớn, sự quan tâm lớn của tập đoàn tri ân các khách hàng, cư dân Vinhomes.
Là đại lý chính thức của tập đoàn Leika mời cụ gửi danh thiếp, fone và email, Leika gửi cụ bảng hàng và hiểu kỹ dự án, nếu cụ có nhu cầu mua căn hộ chung cư thì lựa chọn Vin là an toàn và tốt nhất!
Thân mến
Leika
Em cũng rất kết cái khoản tặng rau sạch của bác Vin. Giá như tháng nào cũng đc tặng đều như vắt chanh thì sướng cụ ạ.

coolpix8700

Xe ngựa
Lúc thì bảo tặng 1 tháng, lúc thì bảo tặng 3 tháng,...
Có mấy thứ em viết ở đây các bác không thích, nhưng các bác thấy em chẳng tưởng tượng ra!
Xem lại khi em viết về việc mở đường Minh khai trong tháng 10 sẽ không thực hiện được cũng bị phản ứng. Nhưng nếu bác nào cẩn thận vòng dịch lên đường Trường Chinh, cùng chung rất nhiều thứ, chỉ khác mỗi một thứ là tiền đã có từ đầu năm, qua mấy nghị quyết của Thành phố mới thấy tại sao em dám viết như vậy!

tamthat

Xe tải
Giá này thì sv cũng thuê đc cụ nhỉ. Hôm trước lướt qua box Cafe OF thấy có cụ còn định mua hẳn 1 căn của Park Hill cho F1 học dưới HN.

SV cũng có 5 bày kiểu sv, nhiều đứa là con ông này bà nọ, đi học ĐH mà cứ như đi chơi ý, ăn sung mặc sướng, ở thì toàn cccc. Nhưng kể ra cái gì cũng có giá của nó, thuê những cccc như Times hay Park 1, Park 2 thì chả lo gì vấn đề an ninh, môi trường sống sạch sẽ, văn minh, không phải bê tha nhếch nhác. Thỉnh thoảng bme có đi ctac ở HN cũng tiện.

Justforfuntoo

Xe container
Có mấy thứ em viết ở đây các bác không thích, nhưng các bác thấy em chẳng tưởng tượng ra!
Xem lại khi em viết về việc mở đường Minh khai trong tháng 10 sẽ không thực hiện được cũng bị phản ứng. Nhưng nếu bác nào cẩn thận vòng dịch lên đường Trường Chinh, cùng chung rất nhiều thứ, chỉ khác mỗi một thứ là tiền đã có từ đầu năm, qua mấy nghị quyết của Thành phố mới thấy tại sao em dám viết như vậy!
Phản ứng thứ 1 là do cụ lúc nào cũng viết theo chiều bi quan và gọi là tát vào người ta 1 gáo nước lạnh khi ng ta mới nhen nhóm hi vọng (chắc do cụ cao tuổi rồi và kinh nghiệm sống đầy mình rồi nên biết hết được trước mọi chuyện)
Phản ứng thứ 2 là cụ comment rất khó hiểu và hay đi lạc đề, mà lại viết không đủ nghĩa, chắc cụ nghĩ ai cũng nhiều kiến thức như cụ, đọc 1 hiểu 10
Em cũng hay phản ứng với cụ nhưng em rất tôn trọng cụ và không để bụng cụ, vì cụ hay phản biện nhưng rất lịch sự và không bao giờ nổi cáu :D

den.da

Xe máy
Liều ăn nhiều, nếu cụ có tiền + có máu liều, cảm thấy mình là người có chút may mắn thì cứ triển thôi.

Thanh Volks

Đi bộ
Cu chủ nên quan tâm đến dự án CT1 Thạch Bàn của Bô quốc phòng - đi qua cầu Vĩnh Tuy đến siêu thị Aeon - Japan mới khai trương thì tôt hơn vì giá cả hợp lý 14,25 triệu /m2 cụ đầu tư được 3 căn bên đó chưa bằng 1 căn bên Park , cụ nên cân nhắc
Căn bên này rẻ thì có rẻ thiệt nhưng xét về tổng thể thì không thể so sánh với park cụ ơi. Bên đây chỉ có nhà ở dịch vụ, tiện ích và chất lượng công trình cũng như thiết kế thì còn cách xa lắm cụ ạ. Ngoài ra, park nó được thêm cái vị trí nên các cụ cũng dễ cho thuê hơn.

ryantaplaixe

Xe đạp
Cu chủ nên quan tâm đến dự án CT1 Thạch Bàn của Bô quốc phòng - đi qua cầu Vĩnh Tuy đến siêu thị Aeon - Japan mới khai trương thì tôt hơn vì giá cả hợp lý 14,25 triệu /m2 cụ đầu tư được 3 căn bên đó chưa bằng 1 căn bên Park , cụ nên cân nhắc
Cá nhân em vẫn thấy Park Hill Premium ngon hơn cụ ạ, chất lượng lúc nào cũng tốt hơn số lượng :)

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
anh Vin có những nước cờ rất thông minh, đòi hỏi sự táo bạo, nhân ngày mát giời và hôm nay cũng là ngày chủ đầu tư cũng bat đầu kí cọc trực tiếp các giao dịch căn hộ Park Hill Premium, Leika gửi các cụ mợ chương trình vui vẻ, cụ thể: SỰ KIỆN MỞ BÁN PARK HILL PREMIUM & ĐẠI NHẠC HỘI TRI ÂN KHÁCH HÀNG PARK HILL
Nội dung chính:
- Mở bán Park Hill Premium (Thời gian: 15:00 – 19:00, ngày 21/11/2015)
- Đại nhạc hội tri ân khách hàng Park Hill (Vũ khúc tương lai) (Thời gian: 19:00 – 22:00, ngày 21/11/2015)
Quy mô: 6000 khách tham dự.
---
Sự kiện được tổ chức với kinh phí lên tới 16 tỷ đồng, mang tới cho khách hàng một không gian nghệ thuật hoành tráng và sang trọng
Dẫn chương trình: MC Mạnh Tùng và MC Jennifer Phạm

Các nghệ sĩ góp mặt trong chương trình: Hồ Ngọc Hà, Uyên Linh, Noo Phước Thịnh, Tóc Tiên, Tùng Dương, Vũ Cát Tường, Trúc Nhân…

Quà tặng:
- Dành cho khách hàng: 01 chiếc iPad trị giá 15 triệu

Điều kiện nhận quà tặng: mật thư Leika
thân mến
www:bdsvin.com

bachbanhbao

Xe hơi
Nhân vô thập toàn, con người không có ai hoàn hảo cả huống chi là những sản phẩm do con người làm ra. Tuy nhiên, khi bàn về dự án Park Hill Premium rõ ràng chúng ta đều nhìn thấy được nhiều ưu điểm nổi trội của dự án này so với mặt bằng chung các dự án chung cư ở Hà Nội phải không cụ. Cái gì đúng thì ta nên công nhận. Còn những mặt chưa tốt ta vẫn có quyền nói ra để những ai là CĐT nên điều chỉnh sao cho tốt nhất.

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com

những vé mời đầu tiên hôm nay đã đến tay cụ mợ otofun.
1h30 chiều cũng là thơi gian hoàn tất thủ tục với chủ nhân căn hộ dự án Park Hill Premium của ngày hợp đồng cọc chính thức đầu tiên của chủ đầu tư tới từ đại lý Leika. 1 ngày làm việc tận tình, hết công suất của các bạn kế toán Vin group.
Phòng thủ tục chủ đầu tư cũng chuẩn bị nước và bánh tráng miệng rất ngon cho các cư dân mới!
Cuối tuần vui vẻ cả nhà :)
Thân mến

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam6789

Đi bộ
hai khu đó giá cao rồi cụ ơi . để sinh lời từ giời đến tết sợ khó . cụ tìm khu nào gần trung tâm mới giá thấp mà đầu tư . nếu cụ cần tôi tư vấn ip tôi nhá .

Trạng thái
Thớt đang đóng