Dấu Ấn, Sau Hơn 8 Năm Chơi Xe!

vnr_82

Xe điện
Phương án dùng xe kéo k ổn đâu cụ,nếu nóng vội tốt nhất là cho lên tàu hoặc xe tải chở đi! theo e cứ để ở nhà rồi bốc thuốc dần dần là tối ưu nhất :-|
Theo ý khách quan của bác - Với con này thì người nông dân phải làm sao ạ? (nên hay ko nên, rổ rá ???)

danca

Xe điện
Theo ý khách quan của bác - Với con này thì người nông dân phải làm sao ạ? (nên hay ko nên, rổ rá ???)
NÔNG DÂN cũng có người đammê, mơ mộng cụ ạ,vấn đề là bà vợ CẢ có chắp cánh cho cái đam mê đó k thui! Về giá cả cụ phải tính đến phương án xấu nhất thay ECU,CẢM BIẾN bướm ga...và một mớ thời gian ...

vnr_82

Xe điện
NÔNG DÂN cũng có người đammê, mơ mộng cụ ạ,vấn đề là bà vợ CẢ có chắp cánh cho cái đam mê đó k thui! Về giá cả cụ phải tính đến phương án xấu nhất thay ECU,CẢM BIẾN bướm ga...và một mớ thời gian ...
Mơ mộng - mộng mơ. Hiii, xe nhìn cứng và biết đã làm và thay những gì rồi chắc cũng khoanh vùng sơ bộ, ko đến nỗi đủ các thể loại như cụ nêu ...

vip tien sinh

Xe ngựa
Phương án dùng xe kéo k ổn đâu cụ,nếu nóng vội tốt nhất là cho lên tàu hoặc xe tải chở đi! theo e cứ để ở nhà rồi bốc thuốc dần dần là tối ưu nhất :-|
Cụ bẩu cho lên tầu, làm em tí sặc.

danca

Xe điện
Mơ mộng - mộng mơ. Hiii, xe nhìn cứng và biết đã làm và thay những gì rồi chắc cũng khoanh vùng sơ bộ, ko đến nỗi đủ các thể loại như cụ nêu ...
Đấy là trường hợp xấu nhất,còn trường hợp may mắn nhất là nó chả hỏng j cả,chỉ là do sai lệch về kỹ thuật,tuy nhiên khi đi mua xe mình thấy nó đang bệnh mà chưa biết nguyên nhân thì phải tính đến khả năng xấu nhất chứ cụ !VÌ cụ hỏi nên hay không nên,giá cả...thì nhà cháu có ý kiến vậy để cụ tham khảo và tính toán để xây dựng PA cho nó phù hợp thôi mà. Thậm chí mua xe có lúc còn tính đến phương án xẻ thịt bán lẻ để gỡ vốn,có như vậy thì mới mạnh dạn quyết đoán múc hay từ bỏ cụ ạ 8-x .Về cá nhân e nếu k vướng mấy mụ vợ 2,3...là e múc ngay \m/

Chỉnh sửa cuối:

LamQK4

Xe buýt
Đấy là trường hợp xấu nhất,còn trường hợp may mắn nhất là nó chả hỏng j cả,chỉ là do sai lệch về kỹ thuật,tuy nhiên khi đi mua xe mình thấy nó đang bệnh mà chưa biết nguyên nhân thì phải tính đến khả năng xấu nhất chứ cụ !VÌ cụ hỏi nên hay không nên,giá cả...thì nhà cháu có ý kiến vậy để cụ tham khảo và tính toán để xây dựng PA cho nó phù hợp thôi mà. Thậm chí mua xe có lúc còn tính đến phương án xẻ thịt bán lẻ để gỡ vốn,có như vậy thì mới mạnh dạn quyết đoán múc hay từ bỏ cụ ạ 8-x .Về cá nhân e nếu k vướng mấy mụ vợ 2,3...là e múc ngay \m/
Em là em kết cái câu ny của bác nứt nà.

haanhbinan

Xe điện
Ca ve mà đẹp vẫn múc cụ ui,chỉ sợ Não,Thần kinh có vấn đề thì rất khó để bốc thuốc,Doblo nhiều khi chẩn đoán, xét nghiệm bằng máy hẳn hoi,chỉ ra bệnh cụ thể mà cho thuốc bệnh vẫn không chuyển! Thuốc thì hiếm lại đắt nên chỉ có nhà giàu mới có khả năng chạy chữa thôi! Con này theo e biết điện đóm đã can thiệp ,đấu tắt lung tung,quạt đấu trực tiếp,dây dẫn đến cao áp bô bin đã bị bóc hết vỏ bọc và nối lại...nghe đâu cụ chủ mua về chạy k được đưa đến gara mỗi nơi phán một bệnh và chạy chữa nhưng k được,đau nhất là thay lá côn, bàn ép hết 5 củ (lí do nóng máy xe ì ra không chạy).Mặc dù cụ chủ là lái xe chuyên nghiệp nhưng chắc cũng nản rồi .Theo e cụ HÀ hoặc cụ VNR nếu máu Doblo thì cứ múc về để đấy ngiên cứu chạy chữa từ từ thì sẽ có triển vọng,còn nóng vội múc e này thì sợ phải trả giá cho niềm đammê . Riêng bản thân e vì đang bận chăm sóc mấy mụ vợ 2,3...nêú k e vẫn múc !=))
Vừa rồi ông Linh bảo mới thay lá côn xịn 5 củ :)) câu này nghe quen cụ nhỉ :))
Em đang thắc mắc là cái đồ xin đó để lại gara hay ở trong máy, chuyến này em đi buôn sắt vụn chắc giầu to :D

Chỉnh sửa cuối:

danca

Xe điện
Em đang thắc mắc là cái đồ xin đó để lại gara hay ở trong máy, chuyến này em đi buôn sắt vụn chắc giầu to :D
Cũng thấy ghê răng cụ nhể,cụ mà múc có khi lại được thay tiếp quả côn xịn=))

Chỉnh sửa cuối:

haanhbinan

Xe điện
Cũng thấy ghê răng cụ nhể,cụ mà múc có khi lại được thay tiếp quả côn xịn=))
Em thiết nghĩ cụ mở cái gara chuyên fiat cho ae trong này nhờ đê, em thấy Ông L mở có mấy năm mà xây đc nhà cao cửa rộng đó.

vip tien sinh

Xe ngựa
Em thấy cụ cứ sút đê, may hơn khôn, to *** hơn đẹp mặt.

danca

Xe điện
Em thiết nghĩ cụ mở cái gara chuyên fiat cho ae trong này nhờ đê, em thấy Ông L mở có mấy năm mà xây đc nhà cao cửa rộng đó.
E giờ đây chỉ mong sao đủ sức chăm sóc mụ tempra già nhà e để nó phục vụ mình trên các nẻo đường,thỉnh thoảng đi ọp ẹp với các cụ fiat nhà mềnh cho cái tuổi già đỡ đau nhức lúc trái gió trở trời thui cụ uôi :-|:-|:-|

vip tien sinh

Xe ngựa
E giờ đây chỉ mong sao đủ sức chăm sóc mụ tempra già nhà e để nó phục vụ mình trên các nẻo đường,thỉnh thoảng đi ọp ẹp với các cụ fiat nhà mềnh cho cái tuổi già đỡ đau nhức lúc trái gió trở trời thui cụ uôi :-|:-|:-|
Hiếp, cụ nói em rớt nước mắt...

vnr_82

Xe điện
Cụ Hà suy nghĩ răng rồi ? Thứ 7 như hẹn ta họp tý hey ?

vnr_82

Xe điện
Đang hội thảo thôi, lưu ý bọn em đang nghi lão chủ là 1 fiater chìm đấy cụ ợ.
Nổi rồi nhưng chưa tuyên bố ra mặt chính thức.
Rảnh ta đến coi rồi đi thử nhỉ ? Nếu đ/c con (fiater) đứng ra tiếp thì dễ chịu hơn.

haanhbinan

Xe điện
Nổi rồi nhưng chưa tuyên bố ra mặt chính thức.
Rảnh ta đến coi rồi đi thử nhỉ ? Nếu đ/c con (fiater) đứng ra tiếp thì dễ chịu hơn.
Đúng là đi thư rồi mới đánh giá được, con đó chuyển lên nhờ gara sửa và bán hộ rồi cụ ạ