Dấu Ấn, Sau Hơn 8 Năm Chơi Xe!

vip tien sinh

Xe ngựa
He he, có lẽ thế cụ ạ. Hôm trước đi đám cưới tận trên Miền Núi, chở ông chú (ông này lái xe khách) ông ý bảo nhìn con xe của cháu xấu xấu thế mà chạy ngon quá. Ngồi trong xe êm ru như xe xịn... em cười bảo là xe Châu Âu mà chú, ngon thế mà khó bán lắm dù rất rẻ. Sau khi nghe em nói giá có thể bán được ông bảo là thôi cháu ạ, sơn lại tý cho nó đẹp mà đi, xe ngon thế bán được có chừng đó tiền nó phí lắm.... Nghe cũng có lý, nên có lẽ em sẽ để thế đi thật cụ ạ.
Vừa đi vừa bán cụ ạ...

vnr_82

Xe điện
He he, có lẽ thế cụ ạ. Hôm trước đi đám cưới tận trên Miền Núi, chở ông chú (ông này lái xe khách) ông ý bảo nhìn con xe của cháu xấu xấu thế mà chạy ngon quá. Ngồi trong xe êm ru như xe xịn... em cười bảo là xe Châu Âu mà chú, ngon thế mà khó bán lắm dù rất rẻ. Sau khi nghe em nói giá có thể bán được ông bảo là thôi cháu ạ, sơn lại tý cho nó đẹp mà đi, xe ngon thế bán được có chừng đó tiền nó phí lắm.... Nghe cũng có lý, nên có lẽ em sẽ để thế đi thật cụ ạ.
65 trẹo thì e cũng niều đới. Keekee

LamQK4

Xe buýt
Xin nỗi hai cụ Nam, Hà nhé, 80 em còn chưa muốn bán nữa là 65...

U_OAT

Xe Cứu Trợ

U_OAT

Xe Cứu Trợ

haanhbinan

Xe điện

haanhbinan

Xe điện

vnr_82

Xe điện
626 bán rồi hả? Múc Fiat đi, trong đó toàn cao thủ thì ngại gì :)
Vâng, e bán đc 1 năm rồi. Cao thủ toàn giấu nghề bác ạ. Với lại e dạo này bận, kinh tế đi xuống nữa, sợ đuối ko theo đc. Mà lạ, fiat e chỉ thích mỗi ĐLò thôi, hee.
Chờ suất của bác Hà nhường là e tính.

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Vâng, e bán đc 1 năm rồi. Cao thủ toàn giấu nghề bác ạ. Với lại e dạo này bận, kinh tế đi xuống nữa, sợ đuối ko theo đc. Mà lạ, fiat e chỉ thích mỗi ĐLò thôi, hee.
Chờ suất của bác Hà nhường là e tính.
Quất thôi, sướn ko ngờ đâu ;)) căn bản kiếm con chất chút về đỡ mệt .

vnr_82

Xe điện
Vậy con đút lồ ở trỏng là cave hử lão :P
Bác chánh hỏi hộ lão pvhien xem, 4 năm cave thì phải. Con này điện - điện tử nhiều lại sống ở đất Nghệ kể ra cũng ghê răng.
Hay có gì nhờ xe cụ danca kéo ra Hn để chuyển viện, vì cụ danca có bửu bối nên ko ngại đi đường.

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Bác chánh hỏi hộ lão pvhien xem, 4 năm cave thì phải. Con này điện - điện tử nhiều lại sống ở đất Nghệ kể ra cũng ghê răng.
Hay có gì nhờ xe cụ danca kéo ra Hn để chuyển viện, vì cụ danca có bửu bối nên ko ngại đi đường.
Giá tốt là 1 chuyện, cơ bản vẫn là đừng quá ham rẻ vì nếu xe nát quá về có ném thêm nhiều xèng nữa ko không ngon được như xe cứng đều dc đâu .cụ Danca thì trình về Fiat quá ổn rồi. Ae ở trỏng múc dc thì tập trung làm chuyến ra spa trung ương làm cho ngon tiện thể giao lưu với Fiater thủ đô luôn cho đượm tình ae nhé ! (b)

Chỉnh sửa cuối:

haanhbinan

Xe điện
Chưa có bằng chứng cụ thể Chánh à, nhìn chung hình thức đẹp, liên lạc, động cơ có vấn đề, em nghĩ nó bị bệnh kinh niên Òa ga cụ ạ. Em hơi lăn tăn, cave sao thân hình đang còn TRINH như vậy nhỉ :)

haanhbinan

Xe điện

danca

Xe điện
Ca ve mà đẹp vẫn múc cụ ui,chỉ sợ Não,Thần kinh có vấn đề thì rất khó để bốc thuốc,Doblo nhiều khi chẩn đoán, xét nghiệm bằng máy hẳn hoi,chỉ ra bệnh cụ thể mà cho thuốc bệnh vẫn không chuyển! Thuốc thì hiếm lại đắt nên chỉ có nhà giàu mới có khả năng chạy chữa thôi! Con này theo e biết điện đóm đã can thiệp ,đấu tắt lung tung,quạt đấu trực tiếp,dây dẫn đến cao áp bô bin đã bị bóc hết vỏ bọc và nối lại...nghe đâu cụ chủ mua về chạy k được đưa đến gara mỗi nơi phán một bệnh và chạy chữa nhưng k được,đau nhất là thay lá côn, bàn ép hết 5 củ (lí do nóng máy xe ì ra không chạy).Mặc dù cụ chủ là lái xe chuyên nghiệp nhưng chắc cũng nản rồi .Theo e cụ HÀ hoặc cụ VNR nếu máu Doblo thì cứ múc về để đấy ngiên cứu chạy chữa từ từ thì sẽ có triển vọng,còn nóng vội múc e này thì sợ phải trả giá cho niềm đammê . Riêng bản thân e vì đang bận chăm sóc mấy mụ vợ 2,3...nêú k e vẫn múc !=))

danca

Xe điện
Phương án dùng xe kéo k ổn đâu cụ,nếu nóng vội tốt nhất là cho lên tàu hoặc xe tải chở đi! theo e cứ để ở nhà rồi bốc thuốc dần dần là tối ưu nhất :-|

vnr_82

Xe điện
Giá tốt là 1 chuyện, cơ bản vẫn là đừng quá ham rẻ vì nếu xe nát quá về có ném thêm nhiều xèng nữa ko không ngon được như xe cứng đều dc đâu .cụ Danca thì trình về Fiat quá ổn rồi. Ae ở trỏng múc dc thì tập trung làm chuyến ra spa trung ương làm cho ngon tiện thể giao lưu với Fiater thủ đô luôn cho đượm tình ae nhé ! (b)
Xe này thì ngoài còn cứng , nội thất cũng ổn. Chỉ có máy móc điện đóm đang có vấn đề nên lăn tăn nhiều :D