[Funland] Đầu 4 đít chơi vơi gặp trở ngại về SEX

NovRainInFall

Xe tăng
Ô ép giờ có cả sub-quán “S.e.x and the galaxy” nhể :))

Thực tế tí đi các cụ ướt giầy ạ (In f.u.c.k we trust) :))

Mr. Bonjames

Xe tải
Hồi 30+ có 1 em bạn gái kém 11 tuổi, em này nhu cầu cực cao, ngày nào cũng đòi 1-3 phát mới chịu. Bạn này thuộc dạng bệnh nghiện TD. Yêu được 6 tháng thì súng ống của mình nghẻo cù tẻo, trên bảo dưới đếch nghe nữa. Vội vàng triệu tập ông anh bác sỹ quen nhờ tư vấn. Sau khi nghe chuyện, ông bs cứ cười ngặt nghẽo bảo cậu bt, chả sao cả, có điều cậu đã ngoài 35+, khả năng ko thể như 17 được, + tần xuất sử dụng quá nhiều nên nghẻo thôi. Cứ điều độ thì mọi thứ lại bt. Mà khổ, điều độ làm sao được với em hồ ly tinh kia nên kéo thêm được vài tháng thì đành chia tay. Từ đấy điều độ theo quy luật số 9, thấy chả sao. Kiếm được đối tác nhu cầu cũng bt giống mình nữa là ngon lành, no issue.

Đại Ba

Xe điện
Cứ ăn nhiều, lao động chân tay nhiều và ngủ đủ là khoẻ cả... cái ấy thôi.

Các cụ thấy đội thợ xây, cửu vạn có kêu YSL bao giờ đâu. Phải tầm hơn 60 mới đỡ máu đi 1 tí.

Tất nhiên, đơn giản thế nhưng với dân văn phòng thì chưa chắc đã làm được.

Dr.MaxCare

Xe buýt
Hồi 30+ có 1 em bạn gái kém 11 tuổi, em này nhu cầu cực cao, ngày nào cũng đòi 1-3 phát mới chịu. Bạn này thuộc dạng bệnh nghiện TD. Yêu được 6 tháng thì súng ống của mình nghẻo cù tẻo, trên bảo dưới đếch nghe nữa. Vội vàng triệu tập ông anh bác sỹ quen nhờ tư vấn. Sau khi nghe chuyện, ông bs cứ cười ngặt nghẽo bảo cậu bt, chả sao cả, có điều cậu đã ngoài 35+, khả năng ko thể như 17 được, + tần xuất sử dụng quá nhiều nên nghẻo thôi. Cứ điều độ thì mọi thứ lại bt. Mà khổ, điều độ làm sao được với em hồ ly tinh kia nên kéo thêm được vài tháng thì đành chia tay. Từ đấy điều độ theo quy luật số 9, thấy chả sao. Kiếm được đối tác nhu cầu cũng bt giống mình nữa là ngon lành, no issue.
Cụ nói vậy nhiều cụ trên này ao ước thế mà không được đấy =))

xezace

Xe tăng
Mình cũng 4x rồi nhưng so với hồi 35-36 thì tình trạng xxx và sức khoẻ tốt hơn rất nhiều. Mình chuyển sang ăn chay và tránh các thói quen xấu có hại cho sức khoẻ (VD: Ngủ muộn hay nhậu nhẹt..)
Sức khoẻ tinh thần thì mình gần như luyện được tâm chuyển hoá hoặc buông bỏ được trước những điều bất như ý, tránh tranh luận hơn thua, phải trái đúng sai và ko sa vào những câu chuyện thị phi của xã hội.
Luyện thói quen ngày 2-3h không dùng điện thoại ( chỉ dùng những lúc cần cho công việc)
Thời gian rảnh thì sống với những thứ mình đam mê như : Chụp ảnh, phượt, Đóng phim, Dù bay, viết sách, làm thơ và chia sẻ những kinh nghiệm hữu ích cho cộng đồng. Kinh nghiệm ăn chay, kinh doanh khởi nghiệp, xây dựng thương hiệu cá nhân, kinh nghiệm cai nghiện cờ bạc...
Hiện tại ngoài 4x nhưng mình luôn duy trì được năng lượng tích cực, có thể làm việc cả ngày mà ko cần ăn hoặc ăn 1 bữa, hiếm khi cáu gắt với Vợ hoặc con cái và những người thân trong gia đình.
Đời sống tình dục với vợ thì như thủa đôi mươi nghĩa là ngày nào quan hệ cũng được và chủ động được thời gian quan hệ.
Mình hướng đến sự cân bằng trong cuộc sống, nghĩa là để mọi thứ vừa đủ. Ví dụ nhiều đam mê nhưng không sa vào thú vui nào hết. Rảnh thì đóng phim hoặc đi phượt...Bận thì nghỉ và luôn ưu tiên công việc trên các đam mê khác.
Khoẻ đấy nếu vợ vui thì quan hệ cả tháng nhưng mệt hay ốm thì nhịn cả tuần cũng ko sao. Ham muốn nhưng ko bị lệ thuộc ( mình thích luyện và làm chủ Tâm để có được tự do tuyệt đối)
Mình thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại. Và cũng luôn sẵn lòng chia sẻ kinh nghiệm để giúp những Cụ nào đang bị bế tắc ( tinh thần) trong cuộc sống.
Cá nhân mình thì cho rằng sức khoẻ tinh thần tác động và ảnh hưởng rất nhiều đến sức khoẻ thể xác. Chuyện xxx cũng vậy thay bằng các Cụ đi tìm những liều thuốc tráng thận bổ dương hay các bài thuốc chữa Ysl thì có cách cứ luyện cho Tâm mình bớt tranh luận, hơn thua, lý lẽ, bớt áp đặt cố chấp và sân si. Những thứ này làm cho Tâm phiền não và mất năng lượng.
Do vậy nếu giữ được Tâm an lạc, thoải mái thì năng lượng sẽ đong đầy. Một sớm mai thức dậy các Cụ lại thấy "cậu em" chào cờ như thủa đôi mươi mà ko cần phải thuốc thang gì hết.
Chúc các Cụ luôn tràn đầy năng lượng.
Cụ đúng là đạt đến cảnh giới rồi. Cháu chịu ạ

jupiterMX

Xe tải
:)) Công nhận không dễ gặp được em dư lày, phê lòi.
Haha, các cụ chưa gặp thì nghĩ thế thôi. Đồng cảnh ngộ cụ chủ sẽ hiểu.
Cụ chủ chiến hàng ngày đều đặn mà duy trì được trong 6 tháng cũng là dạng khoẻ đấy.

ducucong26179

Xe hơi
Khoản này tớ thấy mình bt, yếu hơn nhiều nhưng vẫn đủ sức ngày làm cái

Cứ ăn nhiều, lao động chân tay nhiều và ngủ đủ là khoẻ cả... cái ấy thôi.

Các cụ thấy đội thợ xây, cửu vạn có kêu YSL bao giờ đâu. Phải tầm hơn 60 mới đỡ máu đi 1 tí.

Tất nhiên, đơn giản thế nhưng với dân văn phòng thì chưa chắc đã làm được.
Nói như cụ thì các em nhu cầu cao cứ tìm mấy anh cửu vạn mà lấy là đẹp cả đôi đường cụ nhỉ

Pvsc

Xe ba gác
Tiện top này các cụ cho em hỏi. Hàng xòm nhà em có 1 người đàn ông mà 1 năm quan hệ 1 - 2 lần thì có vẫn đề gì không nhỉ? Tuổi cũng không lớn lắm sn 83. Chăm chỉ tập thể dục, không chơi bời tụ tập. Đi làm về thì về nhà ngay và rất ít khi đi uống bia với bạn bè. Lấy vợ năm 2014. Vợ trẻ hơn 8 tuổi. Mà từ lúc lấy về đã nhu cầu ít thế rồi. Có 1 cô con gái. Cũng may cô vợ chắc được luyện từ đầu và cũng không có nhu cầu cao nên thấy bt. Nhưng em nghe kể mà thấy lạ quá. Cứ thắc mắc mãi.
Tuổi 83 8 ngày 3 lần nhé, cụ có nhu cầu học nghề điện nước không :D

Xe bọ xít

Xe container
Tiện top này các cụ cho em hỏi. Hàng xòm nhà em có 1 người đàn ông mà 1 năm quan hệ 1 - 2 lần thì có vẫn đề gì không nhỉ? Tuổi cũng không lớn lắm sn 83. Chăm chỉ tập thể dục, không chơi bời tụ tập. Đi làm về thì về nhà ngay và rất ít khi đi uống bia với bạn bè. Lấy vợ năm 2014. Vợ trẻ hơn 8 tuổi. Mà từ lúc lấy về đã nhu cầu ít thế rồi. Có 1 cô con gái. Cũng may cô vợ chắc được luyện từ đầu và cũng không có nhu cầu cao nên thấy bt. Nhưng em nghe kể mà thấy lạ quá. Cứ thắc mắc mãi.
Hàng xóm thì cụ chạy sang hỏi rồi về kể trên này thì sẽ sinh động hơn. Chứ thắc mắc mãi mà lại đưa lên trên này thì hơi ngược

cdcn

Xe điện
Cụ nghe cô vợ kể hay thế nào?

namphong12

Xe lăn
Già thật rồi các cụ ạ. Bình thường với gấu thì tuần 3, 4 hay chẳng có gì cũng không sao. Thú thật với các cụ hôm qua em không ngủ ở nhà. Lên giường 1 cái. Sáng ngủ dậy làm cái nữa, lúc ấy không có vấn đề gì. Đi làm sao mà buồn ngủ và mệt quá. Em 38t ạ. 10 năm trước của lạ em phải làm 3-4 phát / đêm. Già thật rồi.

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hàng xóm thì cụ chạy sang hỏi rồi về kể trên này thì sẽ sinh động hơn. Chứ thắc mắc mãi mà lại đưa lên trên này thì hơi ngược
Iem không dám sang hỏi cụ ah. Sợ bị oánh. Mà tính tò mò nên phải lên đây hỏi các cụ nhìu kinh nghịm

anhquankt90

Xe tải
Chấp nhận đi Cụ ạ, có xoay xỏa cách nào cũng chỉ thế thôi ạ
Ngâm tẩm các loại bình lọ chai lu cũng chỉ để khoe cho đẹp thôi ạ :P
Em có gặp mợ trong mấy thớt Những chuyện tâm linh, thấy mợ có tậm sự là gấu mợ cũng có nhiều các loại bình lọ chai.... Mợ có vẻ bất mãn quá ;;);;);;);;)