[Funland] Đầu 4 đít chơi vơi gặp trở ngại về SEX

HoaMaudon

Xe tăng
Em có gặp mợ trong mấy thớt Những chuyện tâm linh, thấy mợ có tậm sự là gấu mợ cũng có nhiều các loại bình lọ chai.... Mợ có vẻ bất mãn quá ;;);;);;);;)
Dạ, chủ yếu có giá trị trang trí và giao lưu thôi ạ :P :P :P

anhquankt90

Xe tải

HoaMaudon

Xe tăng

Alisoma

Xe buýt
Cháu mới đầu 3. đít cũng chơi vơi. Mong tuần 2 3 lần mà chả được. Vợ nó chỉ cho mỗi 1 lần. Buồn ơi là sầu =))
Thời tuổi cụ thì vợ chồng cháu tuần cardio 3 lừn, đều như vắt chanh, vợ lúc nào cũng tủm tà tủm tỉm. Còn giờ thỉnh thoảng có hôm nào dở giời thì khi xong trận nó ngồi vắt chân lên ghế, thi thoảng nhếch méo, liếc đểu kiểu như” giờ bà có thả cho mày chạy rông ngoài đường thì mày cũng đếch làm nên cơm cháo gì đâu”. Tủi thân lắm cụ.

thanh040506

Xe trâu
Thời tuổi cụ thì vợ chồng cháu tuần cardio 3 lừn, đều như vắt chanh, vợ lúc nào cũng tủm tà tủm tỉm. Còn giờ thỉnh thoảng có hôm nào dở giời thì khi xong trận nó ngồi vắt chân lên ghế, thi thoảng nhếch méo, liếc đểu kiểu như” giờ bà có thả cho mày chạy rông ngoài đường thì mày cũng đếch làm nên cơm cháo gì đâu”. Tủi thân lắm cụ.
Lão cứ thử món lá gại xem sao☺

Alisoma

Xe buýt
Lão cứ thử món lá gại xem sao☺
Em cũng hành nghề tá điền, trồng rau nuôi tằm trên kha khá địa bàn. Cơ bản em thấy chủ yếu do đầu óc có thanh thản hay không cụ ạ. Có những lúc em trở về là cái máy khâu. Có những lúc đang được cái lồng bàn căng mọng tuổi đôi mươi lấp ló sau bộ váy công sở ngúng nguẩy, mơn trớn trước mặt thì tự dưng trong đầu văng vẳng "đứt dòng tiền rồi!" thì dòng máu nó đương chạy đến rún thì phanh gấp ,quay xe và đi mãi không về luôn.

XanhTeA

Xe tải
Tiện top này các cụ cho em hỏi. Hàng xòm nhà em có 1 người đàn ông mà 1 năm quan hệ 1 - 2 lần thì có vẫn đề gì không nhỉ? Tuổi cũng không lớn lắm sn 83. Chăm chỉ tập thể dục, không chơi bời tụ tập. Đi làm về thì về nhà ngay và rất ít khi đi uống bia với bạn bè. Lấy vợ năm 2014. Vợ trẻ hơn 8 tuổi. Mà từ lúc lấy về đã nhu cầu ít thế rồi. Có 1 cô con gái. Cũng may cô vợ chắc được luyện từ đầu và cũng không có nhu cầu cao nên thấy bt. Nhưng em nghe kể mà thấy lạ quá. Cứ thắc mắc mãi.

Như thế này mợ nhé, em không biết tên tuổi và con người ngoài đời mợ nhưng mạn phép em đánh giá tư cách mợ là một người tồi tệ. Nhân cách mợ hỏng. Cho em nói thẳng.
Chuyện mợ kể chưa biết từ ai và có thật bao nhiêu, nhưng đưa chuyện riêng tư cá nhân của hàng xóm ra kể để vui miệng và cho những người không quen bình phẩm trên mạng thì mợ thật rẻ rách.

thanh040506

Xe trâu
Em cũng hành nghề tá điền, trồng rau nuôi tằm trên kha khá địa bàn. Cơ bản em thấy chủ yếu do đầu óc có thanh thản hay không cụ ạ. Có những lúc em trở về là cái máy khâu. Có những lúc đang được cái lồng bàn căng mọng tuổi đôi mươi lấp ló sau bộ váy công sở ngúng nguẩy, mơn trớn trước mặt thì tự dưng trong đầu văng vẳng "đứt dòng tiền rồi!" thì dòng máu nó đương chạy đến rún thì phanh gấp ,quay xe và đi mãi không về luôn.
Thế là lão cũng Đông Tây Nam Bắc đủ cả rồi còn gì.
Thế tiếc giề nữa☺

lehoangnam88

Xe hơi
Em mong đc như cụ mà chả đc. Tuần chỉ cho 1 lần. Tại vợ em nó cũng nhu cầu thấp nên đành chịu :(

Các cụ uống Sâm nhung Alipas là ổn đấy. Uống hàng ngày. Sau 1 tháng sẽ thấy có sự thay đổi. Loại này ko phải là loại tác dụng ngay như rocket 1h nên ko sợ tác dụng phụ.

1081982

Xe buýt
Đầu 4 là yếu dần rồi, trên bảo dưới ko nghe. Vẫn thích nhưng ko duy trì đc sự cương cứng

anhquankt90

Xe tải

Lão nhà em mê mẩn món ngâm tẩm này mà Cụ, cứ hí hoáy đong đong, đếm đếm, em trêu là suốt ngày sang chai đóng gói :)
Vâng đam mê cũng chỉ để phục vụ mợ thôi. kaka

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Vợ cụ chủ quan quá. Nói thật chứ em ở nhà cũng chả khác gì cụ, cơ mà ra ngoài có cơ hội cardio là vẫn ngon lành cành đào ngay. Châm ngôn l...lạ cá tươi luôn đúng :))

quangkhunglong

Xe tăng
Em thấy chủ yếu là do tâm lý, đầu óc không được thảnh thơi cụ ạ. Đận em 24,25 tuổi, có lo nghĩ gì đâu trừ mỗi việc hôm nay xài tư thế nào cho nó phấn khởi. Có đợt cố thủ trong ks với bạn gái mới cả ngày, đến chiều tối thì con bé thều thào “anh ơi đây là lần thứ mấy rồi”; sáng hôm sau còn than thở chân tay bủn rủn, cổ họng hơi rát.
Giờ thì đủ thứ từ trong nhà đến ngoài xã hội đè lên đầu. Đầu to căng cứng thì đầu nhỏ mềm nhũn thôi. Do tâm lý cả, như khi nào vào cầu chẳng hạn thì em có cảm giác mình cân được cả top 15 hoa hậu Tiền phong.
Cụ nói chuẩn. Do tâm lý, chủ yếu là áp lực công việc và xã hội nó làm mình ảnh hưởng. Chuyện cụ kể giống em kinh khủng. Hồi mới cưới mà gặp hôm cuối tuần trời mưa thì số lần không kể xiết, cho dù hồi đó chỉ có cái giường gỗ cọt kẹt. Nhưng giờ đếm lần trên tháng, đếm phút trên lần. Thỉnh thoảng nhận được tin vui về công việc hay con cái, sự căng thẳng nó giảm xuống, thì chất lượng hôm đó tăng vượt trội.

Chỉnh sửa cuối:

lehoangnam88

Xe hơi
Cụ nào có kinh nghiệm gạ vợ cho thêm tuần 2 3 buổi thì dạy em với, chứ vợ em nhu cầu thấp cho mỗi thứ 7 nên thòm thèm lắm ạ =))

edc

Xe lăn
Mình cũng 4x rồi nhưng so với hồi 35-36 thì tình trạng xxx và sức khoẻ tốt hơn rất nhiều. Mình chuyển sang ăn chay và tránh các thói quen xấu có hại cho sức khoẻ (VD: Ngủ muộn hay nhậu nhẹt..)
Sức khoẻ tinh thần thì mình gần như luyện được tâm chuyển hoá hoặc buông bỏ được trước những điều bất như ý, tránh tranh luận hơn thua, phải trái đúng sai và ko sa vào những câu chuyện thị phi của xã hội.
Luyện thói quen ngày 2-3h không dùng điện thoại ( chỉ dùng những lúc cần cho công việc)
Thời gian rảnh thì sống với những thứ mình đam mê như : Chụp ảnh, phượt, Đóng phim, Dù bay, viết sách, làm thơ và chia sẻ những kinh nghiệm hữu ích cho cộng đồng. Kinh nghiệm ăn chay, kinh doanh khởi nghiệp, xây dựng thương hiệu cá nhân, kinh nghiệm cai nghiện cờ bạc...
Hiện tại ngoài 4x nhưng mình luôn duy trì được năng lượng tích cực, có thể làm việc cả ngày mà ko cần ăn hoặc ăn 1 bữa, hiếm khi cáu gắt với Vợ hoặc con cái và những người thân trong gia đình.
Đời sống tình dục với vợ thì như thủa đôi mươi nghĩa là ngày nào quan hệ cũng được và chủ động được thời gian quan hệ.
Mình hướng đến sự cân bằng trong cuộc sống, nghĩa là để mọi thứ vừa đủ. Ví dụ nhiều đam mê nhưng không sa vào thú vui nào hết. Rảnh thì đóng phim hoặc đi phượt...Bận thì nghỉ và luôn ưu tiên công việc trên các đam mê khác.
Khoẻ đấy nếu vợ vui thì quan hệ cả tháng nhưng mệt hay ốm thì nhịn cả tuần cũng ko sao. Ham muốn nhưng ko bị lệ thuộc ( mình thích luyện và làm chủ Tâm để có được tự do tuyệt đối)
Mình thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại. Và cũng luôn sẵn lòng chia sẻ kinh nghiệm để giúp những Cụ nào đang bị bế tắc ( tinh thần) trong cuộc sống.
Cá nhân mình thì cho rằng sức khoẻ tinh thần tác động và ảnh hưởng rất nhiều đến sức khoẻ thể xác. Chuyện xxx cũng vậy thay bằng các Cụ đi tìm những liều thuốc tráng thận bổ dương hay các bài thuốc chữa Ysl thì có cách cứ luyện cho Tâm mình bớt tranh luận, hơn thua, lý lẽ, bớt áp đặt cố chấp và sân si. Những thứ này làm cho Tâm phiền não và mất năng lượng.
Do vậy nếu giữ được Tâm an lạc, thoải mái thì năng lượng sẽ đong đầy. Một sớm mai thức dậy các Cụ lại thấy "cậu em" chào cờ như thủa đôi mươi mà ko cần phải thuốc thang gì hết.
Chúc các Cụ luôn tràn đầy năng lượng.
Mấy cụ lạo động chân tay, không cần bỏ những thứ cụ liệt kê.... Rất thích ăn mặn. Khỏe như voi :D

Như thế này mợ nhé, em không biết tên tuổi và con người ngoài đời mợ nhưng mạn phép em đánh giá tư cách mợ là một người tồi tệ. Nhân cách mợ hỏng. Cho em nói thẳng.
Chuyện mợ kể chưa biết từ ai và có thật bao nhiêu, nhưng đưa chuyện riêng tư cá nhân của hàng xóm ra kể để vui miệng và cho những người không quen bình phẩm trên mạng thì mợ thật rẻ rách.
Người phụ nữ hoàn hảo và thích lên mặt dạy đời đã để mắt đến còm của em rồi. Hãy trải đời đi trước khi đánh giá người khác mợ nhé.

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

buicongchuc

Xe ba gác
Có bài thuốc dân gian: hà thủ ô, ớt chỉ thiên, Trứng vịt lộn = hà thiên lộn
Sao nhiều cụ cứ nhắc đến trứng vịt lộn nhỉ? Em thấy món này ít chất bổ, có khi còn thua trứng luộc ăn bữa sáng.