Đất khu B geleximco

BMV_HN

Xe điện
M có bừng chứng gì bảo đó là mộ nói tao coi
Tao k có nhã hứng để chứng minh 2+2 bằng 4 với kẻ cò con ngu như mày. Muốn biết phải đến tận nơi mà xem đọc kĩ nhé.
Thôi nhắc lại tao k còm thêm cò con với mày đâu . tự học đi

BMV_HN

Xe điện
Cái mộ tổ to đùng chiếm mấy lô góc này mà cò con còn cãi được thì làm sao . nói cho điều chúng không muốn tin ở chỗ đã xây nhà lên. Tôi vật tay với lợn rồi
Cụ nào qua đó chụp giúp tôi cái ảnh góc b44 này cái. :D
Tôi k có nhã hứng nữa. Lêu lêu

zom8x

Xe tải

Dậy dỗ thêm chút nữa thế này k gọi là cạnh chùa thì gọi là cách 1 đoạn hả.
Người tốt k sợ cách chùa kẻ xấu mới sợ. Nên nói đến chùa là cứ dựng ngược lên :D

Cái mộ b44 ai chẳng biết . cãi với mấy thằng dở vô lố làm gì .
Em tránh xa ra nhé. Không dây đâu nha. động miếng cơm cò vạc với họ không muốn tin thì mình có chụp ảnh lên họ lại bảo có thấy ảnh m.a đâu mà bảo đó là mộ he he.
Nên kệ đi cụ.

Chỉnh sửa cuối:

BMV_HN

Xe điện
Cái mộ b44 ai chẳng biết . cãi với mấy thằng dở vô lố làm gì .
Em tránh xa ra nhé. Không dây đâu nha. động miếng cơm cò vạc với họ không muốn tin thì mình có chụp ảnh lên họ lại bảo có thấy ảnh m.a đâu mà bảo đó là mộ he he.
Nên kệ đi cụ.
Có thể thế thật.
Em bảo b44 có mộ to đùng chiếm 3-4 lô đất thằng cò con còn bảo chứng minh đi . chắc bắt em chụp được ma mới tin hehehe.
Em bảo b21 cạnh chùa nó bảo cạnh đâu mà cạnh còn dẫy nữa
Em mua b1.4 Thanh Hà cách chùa đến 1 mấy nhà lk rồi tới khu đất đấu giá vẫn gọi là cạnh chùa.
Đất quy hoạch chứ có lấn đất chùa đâu mà sợ.

Chỉnh sửa cuối:

zom8x

Xe tải
Có thể thế thật.
Em bảo b44 có mộ to đùng chiếm 3-4 lô đất thằng cò con còn bảo chứng minh đi . chắc bắt em chụp ma hehehe.
Em mua b1.4 Thanh Hà cách chùa đến 1 mấy nhà lk rồi tới khu đất đấu giá vẫn gọi là cạnh chùa.
đất chùa thì không ngại, cạnh đó gần đó cũng vô tư. Chỉ ngại thường đất gần chùa thì thường dân làng hay sử dụng để an táng, đặc biệt dành cho người vô danh cơ nhỡ.
Bên B1.4 Thanh Hà sâu bên trong sát làng cạnh chùa Thủy Khúc chính là đất sau chùa. giờ nhìn vẫn thấy đầy mộ đất.
Quan trọng em nghĩ sau này cđt xây sẽ làm cẩn thận không ẩu được đâu. Vì dân cũng không cho làm ào ào nữa.
Định còm cho vui vì đây là thớt thông tin cần cho những người tìm hiểu. nhưng OF dạo này nhiều nicks mới sale hàng lộ quá quá.

fine_thanks

Xe điện
Hai thằng sủa bậy *** ai thèm comment. Cứ tự nói chuyện với nhau đi. Mất tính trao đổi của diễn đàn.

BMV_HN

Xe điện
Láo ngay câu đầu tiên. Nhưng đòi người ta có văn hóa . con.g điên.g

Heheh. Cò đủ nơi 10 phương nên láo phết

CHỐT

Xe tải
đất chùa thì không ngại, cạnh đó gần đó cũng vô tư. Chỉ ngại thường đất gần chùa thì thường dân làng hay sử dụng để an táng, đặc biệt dành cho người vô danh cơ nhỡ.
Bên B1.4 Thanh Hà sâu bên trong sát làng cạnh chùa Thủy Khúc chính là đất sau chùa. giờ nhìn vẫn thấy đầy mộ đất.
Quan trọng em nghĩ sau này cđt xây sẽ làm cẩn thận không ẩu được đâu. Vì dân cũng không cho làm ào ào nữa.
Định còm cho vui vì đây là thớt thông tin cần cho những người tìm hiểu. nhưng OF dạo này nhiều nicks mới sale hàng lộ quá quá.
trước đây em đi từ Lê Trọng Tấn ra Đại Lộ Thăng Long thì thấy bên Trái có nghĩa trang La Dương của xã Dương Nội thêm tí đến đường tầu nhìn thấy khu đó sau chùa có nhiều mộ. Giờ không biết chính xác là chỗ nào của B cũ. Trước đây đường tầu này là điểm đen nên (hệ thống tự động thấy có hộp kt??) vẫn phải có 2người trực. Dân làng k ai trực
Vừa rồi em đến tham quan thấy 2 cô trực ngồi đó gác tầu tranh thủ bán nước chè ngay đầu B cũ nên em có hỏi thăm biết vậy.

tra_da

Xe đạp
Có thể thế thật.
Em bảo b44 có mộ to đùng chiếm 3-4 lô đất thằng cò con còn bảo chứng minh đi . chắc bắt em chụp được ma mới tin hehehe.
Đính chính với bác mộ đó bên b37 nhé. B44 cạnh b45 mà. Bác ko coi bản đồ ah

BMV_HN

Xe điện
Đính chính với bác mộ đó bên b37 nhé. B44 cạnh b45 mà. Bác ko coi bản đồ ah
Cám ơn cụ. Bản đồ vị trí khu mộ chỗ khoanh đỏ là đúng đó. khác số lô 37 không phải 44

Nga11

Xe đạp
Đơ
Vâng sai bét. Chỉ có B mới và A ( phần cùng phía B mới ) giáp Vin và có đường thông trực tiếp. Đường B mới và Vin nó thông là bắt buộc vì công viên chung, giải cây xanh cách li chung . các cụ giáp 2 bản đồ của Vin và B mới đoạn giao nhau là rõ.
Đặc biệt là đoạn đường chung thay vì cắt ngang nhưng theo ranh giới nó lại cắt dọc( bên Gleximco làm đã làm1 nửa còn ô vin sau làm 1 nửa, do vậy chắc chắn thông đường .
Trên bản đồ

Bản đồ vin.
Khoanh to là cây xanh cách li theo quy hoạch cùng Gleximco . khoanh nhỏ là ranh giới hiện Gleximco xây tường .(CHIA DỌC ĐƯỜNG) mà em nói ở trên.
.

Vin làm cầu vượt đường sắt đi dưới . dọc đường sắt là cây xanh cách li và đường gom ( vạch đỏ)
nội khu đô thị giữa Vin và B mới của Gleximco .

Ảnh: em lấy trong nhóm đầu tư Gleximco . nhưng em đã tham quan thực tế là như vậy.
Em cũng chưa lấy Gleximco vì Thanh Hà giá đang lên tốt nên em chưa sang đây với các cụ Gleximco được.
Nhưng cá nhân em đánh giá toàn bộ Gleximco lên giá như bây giờ dựa trên thực lực và tiềm năng thực sự, pháp lí chắc chắn (sổ đỏ ) không đồn thổi quá nhiều bởi đầu cơ. Và quan trọng nó đang đầu tư bởi các nhà đầu tư lâu dài và cũng thực dụng nhất là Nhật Bản và Vin group
Cơ bản thế nên em review cho các cụ tìm hiểu thêm thông tin có thêm dự liệu tham khảo.
Viết cho các cụ cũng là viết cho mình để được liền mạch trau dồi bổ xung hơn mà thôi .
Good luck
Đợt tới cụ định đầu tư ở đâu ak? Cho e bám càng với ạ! :)

BMV_HN

Xe điện
Đơ

Đợt tới cụ định đầu tư ở đâu ak? Cho e bám càng với ạ! :)
Em lang thang đầu tư mấy nơi thôi .
Nhìn mấy chú cò con đưa thông tin sai lệch ngứa mắt, nói vài câu cho vui.:
Cám ơn cụ.

Nga11

Xe đạp
Em lang thang đầu tư mấy nơi thôi .
Nhìn mấy chú cò con đưa thông tin sai lệch ngứa mắt, nói vài câu cho vui.:
Cám ơn cụ.
Cụ có khu nào đầu tư thấy ổn tư vấn giúp e với ạ! E cũng gà mờ, mới lập nick để vào đây tham khảo ak!

tra_da

Xe đạp
Khu B cũ đợt này xây rầm rộ quá. Có cụ nào đợt này lên kí phụ lục ko ạ.