[Funland] Đất Hải Bối - Đông Anh ?

GàĐiBộ

Xe hơi
Qua việc theo dõi thị trường, nc với một số cụ đầu tư và kn qua mấy lần sốt. Nhà e thấy hầu hết ai có thể thoát được mn đã thoát lúc đỉnh điểm tháng 6.2024 vừa rồi. Giờ bác nào ôm thì chờ khá lâu nữa...giá đã quá cao, ngáo so với khả năng thực tế của ng dân
tháng 6 mà đã đỉnh hả bác, giờ vẫn còn lên và lên rất nhiều nữa. với việc vin triển khai và sẽ ra hàng trong quý 4 này, cộng thêm việc đông anh lên quận và một số khu vực được đầu tư thêm hạ tầng, e nghĩ trong vòng 2 năm tới, giá sẽ khó giảm đấy ạ. Nhưng bác đã thoát đỉnh tháng 6 em nghĩ giờ đang sốt sắng đi mua lại chính những lô của mình đã bán ra ấy ạ.

GàĐiBộ

Xe hơi
Em cũng nc với nhiều nhà đt họ bảo thoát làm gì vội cụ ạ
thực tế người mua xog bán đc đôi giá, giờ lại phải tìm lại thì khó nên đa số thời điểm này em thấy mua vào và giữ lại. chỉ có đội lướt kiếm tiền rau cháo thì bán luôn thôi

eterniti

Xe điện
thực tế người mua xog bán đc đôi giá, giờ lại phải tìm lại thì khó nên đa số thời điểm này em thấy mua vào và giữ lại. chỉ có đội lướt kiếm tiền rau cháo thì bán luôn thôi
Chuẩn cụ ạ

Binhcoi8x

Xe tăng
Em đang tính lấy 1 lô 100m đất ở xã Nguyên Khê Đông Anh, vị trí cách QL3 đang mở roingj đường khoảng 150m, xe morning chạy qua đất, nhưng đường vào đất ko thẳng giá loanh quanh 40tr thì có đu đỉnh ko cac Cụ Mợ ơi. Em xem giá nó hiện trên map gdong từ 35tr-65tr cho xã này.

anphudong

Xe tăng
Em đang tính lấy 1 lô 100m đất ở xã Nguyên Khê Đông Anh, vị trí cách QL3 đang mở roingj đường khoảng 150m, xe morning chạy qua đất, nhưng đường vào đất ko thẳng giá loanh quanh 40tr thì có đu đỉnh ko cac Cụ Mợ ơi. Em xem giá nó hiện trên map gdong từ 35tr-65tr cho xã này.
Cụ làm ở sân bay hay mấy nhà máy gần đó thì mua cũng được, còn đầu tư thì về mạn ven sông Hồng, sông Đuống có tiềm năng hơn chứ Nguyên Khê, Xuân Lộn...là những xã xa nhất khi về nội đô, bên kia sông Cà-lồ là huyện Sóc Sơn rồi.

Binhcoi8x

Xe tăng
Cụ làm ở sân bay hay mấy nhà máy gần đó thì mua cũng được, còn đầu tư thì về mạn ven sông Hồng, sông Đuống có tiềm năng hơn chứ Nguyên Khê, Xuân Lộn...là những xã xa nhất khi về nội đô, bên kia sông Cà-lồ là huyện Sóc Sơn rồi.
Em đầu tư thôi Cụ ạ, nhưng tiền ít mà lại ko ở bên đó nên cũng ko có tgian đi lại tìm hiểu nhiều. Đang có ông anh cần tiền muốn bán nhanh thì em định lấy lại luôn thôi.