[Funland] Dạo này lắm anh già bị các em sae Forex thịt thế

toyota219

Xe điện
Mấy cái này cũng người đương thời lắm. Tổng kết tầm 2 5 năm mới mạnh miệng đc.
Mà sau bạn í là $3mil thì khác với người có 3 tỏi khi vào 1 lót🤣🤣🤣

HanDun

Xe hơi
Đang gồng lỗ gần 1100$ rồi ạ, có cụ nào copy trade sáng mắt sáng lòng chưa?
gồng lỗ 1k$ trong khi đang lãi 4k$ từ những lệnh trước đấy thì có vấn đề gì ko cụ ?
tỉ lệ win vẫn đang là 4:1, bạn ấy hoàn toàn có thể gồng gấp 4 lần chỗ lỗ này và vẫn ko hề hấn gì vào vốn
giờ bản lĩnh là đặt cái stoploss ở đâu mới là điều cần thiết, nếu cụ phân tích giỏi thì có thể đưa ra quan điểm, chứ người ta phân tích xong vào lệnh (lệnh thật), giá đi sai xong cụ vào khịa e thấy hèn lắm.

HanDun

Xe hơi
Hèn gì cụ, cụ đọc lại hết comment của nó đi xem xem mục đích là gì. Còn nó show lãi lỗ thì ai quan tâm làm gì.
Cái xấu thì nên lên án chứ đừng bảo vệ cụ nhé. Em chả hả hê gì, em chỉ cho nhiều cụ mờ mắt thấy lợi nhuận nó nói sáng mắt sáng lòng thôi. Ok chưa cụ?

@ hoá ra là 1 con gà copy trade, hahaha. Bảo vệ nhau quá cơ. 🤣
cụ đặt điều quá nhỉ, sao cụ biết e copy trade của bạn ấy hay vậy, e còn chả biết :-/
thế theo cụ chắc mục đích của bạn ấy là lùa gà làm cháy lệnh hay gì ?

p/s: kèo copy trade 300 củ đấy bạn ấy hủy rồi còn đâu

chốt lại là bạn ấy share lệnh (kèm lệnh thật + volumn), chả có gì xấu xa cả, ai theo thì theo, chết cùng chết ăn cùng ăn, ai ko vào lệnh như e thì học hỏi thêm.
xấu ở đây là mấy cụ vào khịa khi lệnh âm =))

Chỉnh sửa cuối:

HanDun

Xe hơi
Hết thuốc chữa, ngửa miệng ra cho người khác bón ( không biết cơm hay shiiii…) hahaha
cụ võng vỉa với công kích cá nhân hay quá :))
tiền ai người nấy tự quản, cái thị trường copytrade nó to như thế nào còn ko hiểu thì tranh luận cái gì ?
thôi bye nhé

theanh235

Xe buýt
Hèn gì cụ, cụ đọc lại hết comment của nó đi xem xem mục đích là gì. Còn nó show lãi lỗ thì ai quan tâm làm gì.
Cái xấu thì nên lên án chứ đừng bảo vệ cụ nhé. Em chả hả hê gì, em chỉ cho nhiều cụ mờ mắt thấy lợi nhuận nó nói sáng mắt sáng lòng thôi. Ok chưa cụ?

@ hoá ra là 1 con gà copy trade, không chịu đi bằng đôi chân của mình mà để người khác bón cho hahaha. Bảo vệ nhau quá cơ. cho
🤣
mò vào soi soi ng ta k hay đâu cụ

duongphong

Xe container
Bác không theo dõi cháu chi cả ( khi nào bác follow face, hay gì đó riêng tư của cháu thì mới nói thế), bác chỉ theo dõi topic của otofun và muốn mọi người nhận thức đúng đắn con gà đang ảo tưởng đại bàng 🤣

Khổ thân cụ nào đang copy trade của con gà này, mà chắc chả có ai ngu đến thế, hahaha
Em đã từng làm cho Cty và gặp rất nhiều phụ nữ đã bị truyền vitamin $$$ liều cao rồi. Nên khả năng quay xe là rất khó.
Cháu này được đào tạo và có tố chất, nên khả năng bẻ lái cũng tốt. Em thi thoảng lạc vào thớt khác chém gió, có đọc còm cháu này, nên em cảm nhận được. Hiện cháu nó dính vào món Cha de này thì cứ để cháu nó chia sẻ và giúp đỡ người khác làm giàu. Cụ nào muốn làm giàu thì vào nhóm face -zalo để được trên ning :))

theanh235

Xe buýt
Không soi sao biết người ta là người thế nào cụ nhỉ?
cần gì biết ng ta là ng thế nào, tranh luận trên luận điểm ng ta nêu ra thôi.
Như cụ ấy bảo 4 kèoăn 1 kèo thua là vẫn có lãi. E thấy là đúng. Cái đáng nói lệnh đó là 1 lệnh rất là thiếu cơ sở,ai khả năng ở mức trung bình 1 tí sẽ k bao h vào lệnh như vậy.

Như cụ ấy bảo 4 kèoăn 1 kèo thua là vẫn có lãi. E thấy là đúng. Cái đáng nói lệnh đó là 1 lệnh rất là thiếu cơ sở,ai khả năng ở mức trung bình 1 tí sẽ k bao h vào lệnh như vậy.
Như em dựa vào con người chứ không phải luận điểm. Luận điểm học vài câu là chém được, còn con người thì khó sửa, học được vài luận điểm nói nghe lọt tay không có nghĩa là con người đó đáng để tranh cãi.

HanDun

Xe hơi
cụ phân tích + kẻ chart kèm theo một đống mệnh đề if-else lắt léo thì là có cơ sở ??
chart đi đến đâu cũng vẽ ko lên thì xuống như cụ thì còn kém hơn cả mức trung bình

maroon5788

Xe buýt
hồi còn xanh tưởng ngon ăn năm 2017 cháu cũng chơi lom dom phô zếch vs coin , đang ngon đúng 30 tết vẫn lom dom cháu vs thằng bạn vào tổng kết, thế là làm phát đi luôn gần 6k trong 2 tiếng trc giao thừa =)))
Thế là đầu năm đấy coin củng cũng vỡ alo mà phô zếch cũng tạch.đến tháng 4 thì vứt đi hết =))

matizvan2009

Xe ba gác
Vua còn mất nước vì gái đẹp nữa là. Nghe gái đẹp lại làm ... sale xúi bẩy thì thôi xong.
hôm qua em đi nhậu, vừa vào bàn thì em gái của quán đề nghị 2 anh bàn bên cạnh đổi bàn sang chỗ khác ngồi, 1 anh bảo "ok, anh thấy các em là dễ mềm lòng lắm..." thì em nói với sang đùa "hihi, bạn nói thế chưa chuẩn lắm, phải nói là anh là khó mềm lòng lắm đấy, kể cả với các em gái xinh nhưng anh lại mềm lòng với em đấy", em gái quán cười tít mắt, kết quả là em được quán đãi 1 món ăn nhẹ free (món ăn đúng nghĩa nhé, chứ món kia thì em không khoe đâu)

theanh235

Xe buýt
cụ phân tích + kẻ chart kèm theo một đống mệnh đề if-else lắt léo thì là có cơ sở ??
chart đi đến đâu cũng vẽ ko lên thì xuống như cụ thì còn kém hơn cả mức trung bình
ok, cụ nói vậy e biết khả năng cụ tới đâu rồi. cụ cứ tiếp tục copy trade tiếp đi. Tiền cụ, cụ biết làm sao là tốt nhất mà

Chỉnh sửa cuối:

HanDun

Xe hơi
ok, cụ nói vậy e biết khả năng cụ tới đâu rồi
mời cụ vào lệnh trực tiếp để chứng minh khả năng của cụ, chứ toàn phân tích mồm thì nói chuyện gì.
hoặc ít nhất cụ show lãi trong vòng 1 năm của cụ để chứng minh

đến cái vấn đề phản biện còn ko phản biện được, lại quay sang công kích cá nhân thì e cũng hiểu trình cụ ở đâu ;))

Cái đáng nói lệnh đó là 1 lệnh rất là thiếu cơ sở,ai khả năng ở mức trung bình 1 tí sẽ k bao h vào lệnh như vậy.
trong thị trường thì điều cụ nêu ra là vô nghĩa.
thị trường ko có cơ sở, chỉ có mua và bán
vì chỉ có mua và bán, nên lúc nào cũng có lệnh mua bán khớp nhau

việc trader thua lỗ là tất yếu, quan trọng là cuối ngày cuối tháng cuối năm vẫn ra được tiền

duongphong

Xe container
Vâng ạ, thời buổi này lừa đảo nhiều như rươi, cho nên nhận thấy dấu hiệu lừa đảo là phải cảnh giác ngay ạ. Tuy nhiên có một yếu tố mà lừa đảo không thể thắng được, đó là: THỜI GIAN.

THỜI GIAN chia sẻ càng dài, thì khả năng lừa đảo càng nhỏ đi. Và khi sự chia sẻ đó kéo dài khoảng 5 - 7 năm, thì có thể cho rằng khả năng lừa đảo ~ 0. Kế hoạch chia sẻ của cháu sẽ kéo dài 10 năm ạ.
Thời gian? Chơi chưa đến 1- 3 tháng đã hết xèng còn đâu, những người muốn làm giàu nhanh thường không có nhiều xèng, không đú nổi 1 năm. Đầu tư dài hạn 5-7 năm thì chỉ có ông chủ. Có khi 5-7 năm chủ cũng thành củi vô lò. Nhìn ngắn lại thôi cháu :))

Thời gian? Chơi chưa đến 1- 3 tháng đã hết xèng còn đâu, những người muốn làm giàu nhanh thường không có nhiều xèng, không đú nổi 1 năm. Đầu tư dài hạn 5-7 năm thì chỉ có ông chủ. Có khi 5-7 năm chủ cũng thành củi vô lò. Nhìn ngắn lại thôi cháu :))
cụ nói vậy tôi nhột nhé, ôm FPT 5 năm rồi :)):)):))

duongphong

Xe container
Cháu nó khoe có 3.000.000 $ của hồi môn. Nên cháu nó đốt mỗi năm 10 tỷ trong 5 năm vẫn dư cụ à.

Chỉ tội cụ nào copy trade mà không có của thừa kế thì vợ già ở nhà xé xác 😌
Nếu không phải lo; cơm, áo, gạo...thì cứ đốt. Em ủng hộ :D

GuavaJuice

Xe đạp
hồi còn xanh tưởng ngon ăn năm 2017 cháu cũng chơi lom dom phô zếch vs coin , đang ngon đúng 30 tết vẫn lom dom cháu vs thằng bạn vào tổng kết, thế là làm phát đi luôn gần 6k trong 2 tiếng trc giao thừa =)))
Thế là đầu năm đấy coin củng cũng vỡ alo mà phô zếch cũng tạch.đến tháng 4 thì vứt đi hết =))
Đám coin mà hold đến năm ngoài năm nay thì lại ấm áp cụ nhỉ