[Funland] Đánh Khựa, liệu em có quá đáng quá không các Cụ?

FANCRV

Xe tăng
Thôi cụ ạ, xong rồi là xong rồi, may mà nó ko sao đấy. Nó mà sao nó lên báo đại sứ quán nó thì tha hồ mà rách việc.
Vâng, em cũng ngại như vậy nhưng chắc thằng đấy không sao.

Em ko đồng tình với cách xử lý của cụ, chưa rõ nguyên nhân hoặc chưa nói chuyện đàng hoàng xong thì ko nên sử dụng bạo lực, khựa có ba bảy loại,
Thưa Cụ là không phải việc của nó mà nó chõ *** vào chửi bọn em như đúng rồi, đồng ý là khựa có ba bẩy loại nhưng em đồ rằng với lúc đấy mà tụi em không làm gì nó thì tự thấy áy náy hơn vì hèn quá.

Viva la vida

Xe tăng
Cụ làm cái đơn xung phong đi bộ đội, bảo vệ biển đảo đi, lúc ấy cụ sẽ rõ cụ là người thế nào.
Đánh người trên phố là kẻ thất phu vớ vẩn.

namkhanh9968

Xe tải
Đánh nó trên đất mình,chả có gì hay.Nếu sự việc xảy ra bên nước nó cụ có ra tay không?

Bò lốp

Xe lăn
đánh là đúng,đúng là đánh

hoa_su

Xe tải
Website
www.favn.vn
Nói thật các Cụ cứ cay cú bọn khựa nhưng em thấy chúng nó có làm gì mình đâu. Thứ nhất em xin nói mấy cái đồ ăn thức uống rồi quần áo ...vv em thử hỏi các Cụ bọn Khựa nó có mang vào Việt Nam! Mình không hay lại dân mình tự đi tha về" Mình bóp d ái minh" tiếp đó là vấn đề Hoàng Trường Sa em hỏi các Cụ nếu mấy thằng cầm đầu nhà nước chúng nó không nhu nhược lo thân chúng nó trước chỉ dám lên truyền hình phát ngôn vài câu vớ vẩn thì bọn khụa chúng nó dám làm càn còn rất nhiều vụ ví như vụ bô xít Tây Nguyên chung quy 1 câu chỉ dân mình bóp *** lẫn nhau thằng lớn hiếp đáp thằng bé. Thủ hỏi nếu hôm đó ngồi trên xe không phải là thằng khựa mà thằng công an có sao có gạch thử hỏi Cụ chủ có 10 chai em nghĩ cũng không manh động thế đâu. Ra đường thấy mấy ông gớm tranh ảnh đầy mình nhìn đến bọn có chức sắc 1 cái nhũn như con chi chi, cầm súng cầm mìn đi dọa khắp nơi thử hỏi đã thằng nào dám ném mìn bắn súng vào xe thằng Dũng mười tạ chưa? xin thưa là éo dám, hổ báo kiểu biết người ta yếu thế hơn mình thì không hay ho gì đâu. Còn 1 số Cụ cứ thấy khựa là nhao nhao chửi bới là không tốt, em thấy chỉ cứ thấy Tây là xoắn hết cả Lên Tây có dăm bảy loại Tây, Khựa dăm bảy loại Khựa theo em Khựa nó đi oto chắc không phải khựa sang Việt Nam! lê liếm, còn Tây sang Việt Nam! mà đi xe buýt với đi bộ em nghĩ nên cảnh giác hơn.

Okane

Xe container
Cụ giỏi thật đấy, biết cả tiếng Tàu :D

notveryniceguy

Xe buýt
Cụ để e vốt cho cụ phát. E là e ủng hộ mạnh. ***. Lần trc ngồi quán bia gần hacinco có mấy thằng khựa ngồi đấy e cũng tí chiến với bọn nó, e bảo nó là "wo tả nỉ cố xải" là tao đánh mày xái cổ mà nó *** hiểu, ngu thật tại mấy thằng bạn e can k thì e tả bủng xiểng rồi, ngứa bọn khựa vãi

Linh_piano

Xe điện
Chả cứ hộ chiếu nước nào, đã sai lại còn láo là phải dạy, đằng này lại còn sủa tiếng Khựa =D>=D>=D>

khanht

Xe điện
Hờ hờ, cứ đánh khựa là em thích rồi

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ quá tay rồi !
Ghét nước tàu chứ đừng ghét dân tàu.
Người tàu sản xuất ra nhiều mặt hàng thiết yếu, trong đó có những mặt hàng độc hại, mất an toàn... nhưng người Việt lại mang về để tự hại người Việt.

khanht

Xe điện
Cụ làm cái đơn xung phong đi bộ đội, bảo vệ biển đảo đi, lúc ấy cụ sẽ rõ cụ là người thế nào.
Vào bộ đội muốn đánh phải được lệnh của chỉ huy, mà cái thằng chỉ huy to nhất thì gọi khựa bằng cụ thì đánh thế đếch nào được.

Giữa đường thấy chuyện bất bình mà ngoảnh mặt làm ngơ thì bảo sao bọn khựa bẩn nó cứ nghênh ngang coi thường dân ta mãi ...

Nhạc

Xe container
Để xem chuyện gì đã, lái xe biết có lỗi và có ý đền bù rồi. Các cụ xử xự hơi quá đáng.
Diệu vào nhiều khi không kiềm chế được hehe nhưng cụ biết phân vân như này, em nghĩ cụ là người thiện.
Nó lên đại sứ quán tàu ý kiến rồi cv sang bng rồi abc thì sao

bentley8

Xe điện
Khựa bẩn đến mấy thì cũng là người, cũng ko nên đánh đồng loại. Nhưng mà những cái Khựa bẩn gây ra cho dân mình thì trăm năm sau không rửa hết, nghìn năm sau vẫn coi bọn nó là bọn bựa bẩn bất tín. Nên theo cháu cũng tùy trường hợp cụ ạ, láo thì nhân thể tẩn cho nó đến chết, còn ko thì cũng chẳng cần động đến nó làm gì.

TONGIA

Xe lừa
Gặp thằng hiền lương mà tên là khựa vẫn nên tẩn cụ nhá.
Chúc cụ lái xe an toàn

cadiec

Xe buýt
Thấy nhiều cụ cứ thế lọ thế chai, cái chính như cụ chủ nói là nó lộng ngôn, mang cái đại háng vào mình là nên tẩn là phải. Ủng hộ cụ

khongthuphi

Xe điện
Em biết thế nào cụ cũng cmt kiểu như này! Lộ quá!