[Funland] Đánh Khựa, liệu em có quá đáng quá không các Cụ?

kduc

Xe Cứu Trợ
Cụ làm em nhớ lại chuyện mấy chú lớp em cỡ năm 199x, RTC ở mấy quán mạn Nhật Tân, cũng tương đối rồi lại có mấy chú Hàn bàn bên rồi ko biết sao đó thằng bẹn hiền như cục đất rút con dao chặt thịt chó lùa bọn kia, miệng chửi " mấy thằng Nam Hàn giết dân tao", etc. Báo hại bọn Nam hàn chạy chối chết :D
Sai mà già mồm thì tẩn thôi cụ ợ.

ltgbau

Xe tăng
Thế là chuẩn rồi ạ, nhớ lúc trước vụ thằng cẩu khựa dộng đầu 1 cậu VN đến chết, vụ mấy thằng khựa với ********* lên xe xxx còn láo chửi người mình...thì cụ đấm thế còn nhẹ, cụ khỏi phải ngợi >:D<

FANCRV

Xe tăng

archmoc

Xe tải
Cũng hơi quá, nhưng ko quá nhiều

nguyen_phan

Xe máy
Cụ oánh nó thế còn đỡ đấy.
Gặp em mà uống như thế + nghe thằng khựa nói thế chắc em phải cho nó đi Việt Đức là tối thiểu.
Vote cụ không phải ngợi.

ngaydoclap

Xe container
Về cơ bản cụ chưa làm tròn vai nhất là khi có mặt đối tác ở đó và rất đáng bị phê bình, cụ nên rút kinh nghiệm cho lần sau.

FANCRV

Xe tăng
Về cơ bản cụ chưa làm tròn vai nhất là khi có mặt đối tác ở đó và rất đáng bị phê bình, cụ nên rút kinh nghiệm cho lần sau.
Vâng, theo lão lần sau nên làm thế nào ạ?

i.m.u.s.m

Xe tăng
dạ, cháu thật, cháu mà là cụ lúc ấy chắc cháu còn chạy về nhà lấy vài đôi cao gót bổ cho nó bõ ghét, chả mấy khi kiếm đc cớ ạ :P
nhưng mà giờ cháu mới biết, cụ đanh đá thế ạ :((

thaihutvn

Xe buýt
Sử dụng đến tay chân luôn là hạ sách mà. Cụ nóng tính quá :)

Bimbimbem

Xe hơi
Bọn mao xủn xỉn ý phải oánh cụ à ! =D>

FANCRV

Xe tăng
dạ, cháu thật, cháu mà là cụ lúc ấy chắc cháu còn chạy về nhà lấy vài đôi cao gót bổ cho nó bõ ghét, chả mấy khi kiếm đc cớ ạ :P
nhưng mà giờ cháu mới biết, cụ đanh đá thế ạ :((
Biết đanh đá sao lại :((, phải :)) chứ Mợ?

hnvn1234

Xe điện
Hôm nay nhân lúc nghỉ ngơi nông nhàn, em xin kể một chuyện mới xảy ra gần đây nhưng em cũng thấy hơi áy náy. Chuyện là mấy hôm trước, một buổi tối em có đi nhậu tiếp khách cùng một bác khách hàng và một bạn đối tác thân thiết, trong tiệc rượu anh em đang tranh luận, chém gió say sưa về nhiều vấn đề, trong đó có vấn đề biển đảo, biên giới. Trong lúc anh em đang say sưa chém gió, chén chú chén anh hết khoảng 2,5 chai thì chú bảo vệ nhà hàng hớt hải chạy vào thông báo xe của bác khách hàng của em bị một xe khác quệt vào. 3 anh em nhanh chóng chạy ra hiện trường thì thấy một em innova đang dừng trước đầu xe ông khách nhà em (do bị bảo vệ nhà hàng bắt dừng lại) và đã quệt rụng cái cản trước của xe, lái xe innova là một người việt và cũng đã xin lỗi, giải thích với bọn em là không cố tình và có ý đền bù, chuyện sẽ không có gì để nói nếu như lúc đấy không có một chú khác ngồi bên ghế phụ nhảy xuống xổ một tràng tiếng Việt và tiếng trung lẫn lộn, trong lúc đó bọn em có nghe bập bõm được mấy câu tiếng việt là bọn ăn vạ, không lương thiện... Thú thực với các Cụ do lúc đấy sẵn 2,5 chai trong người cộng với máu chó bốc lên nên chả nói chả rằng cháu và thằng bạn đối tác không thằng nào bảo thằng nào nhảy vào táng luôn chú cẩu kia, chỉ nhớ rằng khi dừng tay thì thấy mấy chú người việt dìu chú kia té mất. Vậy, em rất muốn hỏi các Cụ là hành động của em lúc đấy liệu có quá đáng không? em về nhà mà em vẫn cứ áy náy mãi các Cụ ạ.
Kụ làm thế là không được. Sao lúc đấy Kụ không

gọi em, cho em oánh hôi với.

nhadatuytin

Xe container
riêng khựa thì em ủng hộ cụ tẩn bất kể đúng hay sai.
Nó pòm bà con ngư dân của mình liên tục mà mình ko đáp lễ nó coi thường ạ

ngaydoclap

Xe container
Vâng, theo lão lần sau nên làm thế nào ạ?
Một là cụ đã oánh nó thì cái tay cụ đã mất vệ sinh rồi, không biết sau đó có đi rửa tay ngay không hay lại cứ thế bốc bải thì mất vệ sinh lắm.
Hai là nó chưởi cụ thì cụ phải đánh vào cái m.õm nó thôi chứ sao lại đánh vào chỗ khác của nó, phải dùng gót giầy và phải rất chính xác.
Ba là để nó đi với cái mõ m lành lặn thế nó vẫn sẽ chưởi, không những nó chưởi cụ, đối tác của cụ, biết đâu nó chưởi lây cả sang chúng em nữa
Bốn là cụ để đối toác của cụ mất mớ tiền sửa xe oan uổng mà vẫn bị chưởi, cụ lên đây vẫn còn bị mắng thêm, khộ ghê.

Cụ rút nghiệm kinh nhé.

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Một là cụ đã oánh nó thì cái tay cụ đã mất vệ sinh rồi, không biết sau đó có đi rửa tay ngay không hay lại cứ thế bốc bải thì mất vệ sinh lắm.
Hai là nó chưởi cụ thì cụ phải đánh vào cái m.õm nó thôi chứ sao lại đánh vào chỗ khác của nó, phải dùng gót giầy và phải rất chính xác.
Ba là để nó đi với cái mõ m lành lặn thế nó vẫn sẽ chưởi, không những nó chưởi cụ, đối tác của cụ, biết đâu nó chưởi lây cả sang chúng em nữa
Bốn là cụ để đối toác của cụ mất mớ tiền sửa xe oan uổng mà vẫn bị chưởi, cụ lên đây vẫn còn bị mắng thêm, khộ ghê.

Cụ rút nghiệm kinh nhé.
Cụ này avatar nhìn manly mà đanh đá ghê nhỉ :D