[Funland] Đánh Khựa, liệu em có quá đáng quá không các Cụ?

angkorwat

Xe container
Người OF
Bạo lực quá. Cụ chủ nên đấu tranh mền dẻo bằng con đường ngoại giao, cốt là bọ nó phải sửa xe đền là ok.

Dejay

Xe tải
Ku Fan Phang rất được. Kể ra lúc đấy mà kụ xem thêm clip pà con Lý sơn bị nó đốt thuyền cướp cá, đấm đá trên sàn thuyền thì chắc chú KHựa kia toi ẹ nó rồi.

hieu78

Xe tăng
Hôm nay nhân lúc nghỉ ngơi nông nhàn, em xin kể một chuyện mới xảy ra gần đây nhưng em cũng thấy hơi áy náy. Chuyện là mấy hôm trước, một buổi tối em có đi nhậu tiếp khách cùng một bác khách hàng và một bạn đối tác thân thiết, trong tiệc rượu anh em đang tranh luận, chém gió say sưa về nhiều vấn đề, trong đó có vấn đề biển đảo, biên giới. Trong lúc anh em đang say sưa chém gió, chén chú chén anh hết khoảng 2,5 chai thì chú bảo vệ nhà hàng hớt hải chạy vào thông báo xe của bác khách hàng của em bị một xe khác quệt vào. 3 anh em nhanh chóng chạy ra hiện trường thì thấy một em innova đang dừng trước đầu xe ông khách nhà em (do bị bảo vệ nhà hàng bắt dừng lại) và đã quệt rụng cái cản trước của xe, lái xe innova là một người việt và cũng đã xin lỗi, giải thích với bọn em là không cố tình và có ý đền bù, chuyện sẽ không có gì để nói nếu như lúc đấy không có một chú khác ngồi bên ghế phụ nhảy xuống xổ một tràng tiếng Việt và tiếng trung lẫn lộn, trong lúc đó bọn em có nghe bập bõm được mấy câu tiếng việt là bọn ăn vạ, không lương thiện... Thú thực với các Cụ do lúc đấy sẵn 2,5 chai trong người cộng với máu chó bốc lên nên chả nói chả rằng cháu và thằng bạn đối tác không thằng nào bảo thằng nào nhảy vào táng luôn chú cẩu kia, chỉ nhớ rằng khi dừng tay thì thấy mấy chú người việt dìu chú kia té mất. Vậy, em rất muốn hỏi các Cụ là hành động của em lúc đấy liệu có quá đáng không? em về nhà mà em vẫn cứ áy náy mãi các Cụ ạ.
mk, nó láo thế này cơ mà,

Bung To

Xe điện
Oánh Khựa thì em oánh rùi, nhưng chỉ dám oánh ái thôi, lại cũng k dám dùng tay. Vote cụ!

haithienld

Xe tải
anh hùng trong thời bình đây chứ đâu, hihi. like nuôn cho nóng ợ, em like thôi....:-bd

hachau

Xe tải
Nhất cụ đới...nhìn mấy thằng khựa ấy em cũng muốn oánh lắm mà ko có cớ hehe

PHÓNG

Xe tải
Em cực lực phản đối thằng khựa

Mr Ngọc

Xe buýt
Để xem chuyện gì đã, lái xe biết có lỗi và có ý đền bù rồi. Các cụ xử xự hơi quá đáng.
Diệu vào nhiều khi không kiềm chế được hehe nhưng cụ biết phân vân như này, em nghĩ cụ là người thiện.
còn để xem chuyện gì nữa, cụ ko đọc hết à.

nó chửi ăn vạ, và không lương thiện đấy mà cụ còn chờ hơn thì ạ cụ

mr.ken_no1

Xe container
Vấn đề này phải có hẳn 1 buổi họp bàn, lấy ý kiến. Nhậu nhẹt và thống nhất ý kiến lão nhé.

chuotlang

Xe lừa
Cụ đánh trên đất việt, lại còn rượu nữa là hơi kém
Em đánh mấy khựa trên đất tàu rồi, chả cần beer rượu gì hết
Hỗn với em là em táng
Nhưng nhiều năm nay Camera trị an nó lắp đấy đường nên ko dám bừa nữa hehe
:-bd

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Hỗn với em là em táng
Ko phải cụ "oánh" phụ nữ đấy chứ :P

FANCRV

Xe tăng
Hỗn với em là em táng
Cụ sống trên đất đấy có va chạm đánh đấm là thường tình, em sang đấy chả dám đánh đàn ông con trai đâu ạ, chỉ bắt nạt được chị em thôi :D

gialinh_nguyễn

Xe buýt
Cụ nên cẩn thận em sợ là sau đợt nghỉ lễ này sẽ có người sờ gáy cụ , cụ nên đề phòng , cẩn tắc vô áy náy , Em cũng căm bọn khựa nhưng em biết chuyện có thằng ku cũng thuộc dạng xã hội thâm , va chạm giao thông với xe chở khựa , xuống bắt đền 5 củ và vả nó mấy cái , nó bảo lái xe đền rồi đi luôn ... nhưng độ nửa tháng sau thằng ku kia bị xxx đến đọc lệnh bắt tội hành hung và tống tiền ...... cấp cao ..... và sau đó được nhập kho 18 tháng ạ ( sau khi đã chạy vạy mất gần 100 lần số tiền đền thằng khựa ) QUOTE]
Nhà cháu chưa nghĩ đến tình huống này mà chỉ nghĩ là Nhà hàng hôm cụ chén nó có khi là có vấn đề thôi ợ!

bluetooth

Xe buýt
Anh mà đi tìm nó bồi thường thì tẩn thêm nó vài cái hộ em nhá, vote luôn

phongduy

Xe hơi
vào cháu chắc cũng đánh bỏ mịa nó như cụ vậy, hihi