Thảo luận Đánh Giá Honda CRV 2018 ALL NEW - Hình ảnh thực tế đầu tiên CRV 2018 Bản E

SƠN CƯỚC

Xe điện
E nghe nói bản E giá cỡ 950 tr . Nhưng e nó ko có lẫy chuyển số vô lăng . Còn ăn ít xăng thì e nghĩ crv new vô đối ko xe nào cùng cỡ có thể ăn ít như nó . Đấy cũng là lợi thế lâu dài và thiết thực . Chứ ko chỉ nhìn vào mấy cái option này nọ .. vì e để ý ko 1 xe nào mà ko có người chê . Ko chê nhựa thì chê ghế. Ko chê vành thì chê lỗ điều hòa ... tóm lại merc cũng còn bị chê nữa là honda

Vespa946

Xe hơi
Năm sau CRV mới, Jazz rồi Ody Accord mới, Accord hiện tại giảm thì khối cụ có nhiều lựa chọn. Nhưng trước mắt thì bản em thấy vừa túi với vừa đủ opt để sử dụng, L thì nhiều khi cao quá, xài ko hết lại thấy phí

Sóng Ngầm

Xe đạp
E nghe nói bản E giá cỡ 950 tr . Nhưng e nó ko có lẫy chuyển số vô lăng . Còn ăn ít xăng thì e nghĩ crv new vô đối ko xe nào cùng cỡ có thể ăn ít như nó . Đấy cũng là lợi thế lâu dài và thiết thực . Chứ ko chỉ nhìn vào mấy cái option này nọ .. vì e để ý ko 1 xe nào mà ko có người chê . Ko chê nhựa thì chê ghế. Ko chê vành thì chê lỗ điều hòa ... tóm lại merc cũng còn bị chê nữa là honda
E giá này không ngon lắm nhỉ :-?

namtu1810

Xe hơi
Bản này tham khảo chứ em nghĩ cụ mua trực tiếp còn có giá tốt hơn, em mới được cái dáng tút tát lại nhìn gọn nhẹ hơn, với cái táp lô thì đúng kiểu sang trọng với có điểm nhấn nhá hơn

SƠN CƯỚC

Xe điện
E cũng nghĩ giá 950 bản E là cao , nhưng cũng chỉ là dự báo vỉa hè thôi kiểu cx5 5 chỗ 889 thì 7 chỗ hơn 60 , 70 tr có vẻ hợp lý . Vì chả nhẽ crv new E cũng giá 889 như cx5 thì hóa ra cx5 bán đắt dù sx ở vn .kkk

SƠN CƯỚC

Xe điện
E thì khoái cái khoản tiết kiệm của crv new mà dân mẽo nó còn thích nữa là dân vn nghèo hơn mẽo . Nhưng mà giờ xe nhập khẩu gặp nhiều thủ tục kỹ thuật thì xe về lâu hơn ít hơn thì lại dẫn đến cung ko đủ cầu rồi lại vẫn đắt . Tầm này cx5 . Tucson . Xtrail sx vn là lợi thế hơn .. có khi vài bữa crv lại quay lại sxvn thì mới bán đc giống mitsubishi quay lại sxvn pajero 7 chỗ vậy

Highstake

Xe hơi
Các đời CRV có facelift lên thì em vẫn ấn tượng tốt với cái hàng 2 em này, bản nào cũng vậy kiểu từ trần xuống sàn nó cao ráo, ngồi ghế thẳng thóm, đỡ nhọc. Còn tính năng thì thật đủ xài là em thấy tốt rồi, kiểu dễ kiểm soát. Mà kiểu này thì bản G là vừa vặn nhất

SƠN CƯỚC

Xe điện
Ko thấy honda thông báo ko nhận đặt xe như ford và toy . họ có phương pháp j để mang crv về tháng 1 các cụ nhể ?

SƠN CƯỚC

Xe điện
Vâng nhưng ford và toy còn ko nhận đặt các xe nhập cơ cụ . Honda vẫn nhận đặt thì chắc họ phải nhập đc ok cụ nhể

tuantu68

Xe buýt
Ko thấy honda thông báo ko nhận đặt xe như ford và toy . họ có phương pháp j để mang crv về tháng 1 các cụ nhể ?
Tại honda chúng tôi đã có phương án và rất có kinh nghiệm trong trường hợp này thưa quý khách
Truyền thống của chúng tôi là , vui lòng khách đến , vừa lòng chúng tôi nên khi khách hàng có nhu cầu chúng tôi sẽ nhiệt tình nhận đặt cọc kể cả việc cam kết về thời gian giao xe cho khách hàng. Sau khi đã nhận cọc tuỳ theo điều kiện thực tế chúng tôi có thể giao xe nhanh hoặc chậm , hay có thể huỷ hợp đồng là do lỗi khách quan . Thực tế bán xe crv năm qua đã cho chúng tôi phương pháp và kinh nghiệm quý báu này . Cảm ơn quý khách đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của honda việt nam
( em fun tí . Em trả lời cụ thay cho giám đốc bán hàng của honda việt nam đây ạ)

SƠN CƯỚC

Xe điện
3 cách trả xe nhanh , chậm , hủy đặt... thật là 3 pp chấp cả họ khách hàng trong mọi trg hợp ... kkk thật bá đạo

Trung Tuấn

Xe máy
K hi vọng là giao xe trước tết rồi các cụ, it nhất tháng 3/2018 mới có xe giao

CHAPPiE

Xe đạp
Đợt này đúng là crv chỉ có thể dựa vào thương hiệu và 2 cái ghế phụ phía sau để bán xe. Ngoài ra ko còn gì đáng để nói thêm.
Đúng thật, nếu ko có +2 em chả có lý do gì tính đến cu này nữa :D

mihin

Xe đạp
Em xin phép chia sẻ một số hình ảnh thực tế Honda CRV 2018 bản E về ngoại thất và nội thất. Mời CCCM xem và nhận xét ạ :P
Honda Giải Phóng là Đại Lý đầu tiên ở Hà Nội trưng bày Honda CRV 2018 sáng ngày 22-11-2017

Phần đầu xe trông cứng cáp và khỏe khoắn hơn =D>

Dải đèn LED chạy ban ngày. Vì là bản E nên vẫn chưa Full LED :(

Lazang 18 inch trông thật sự lạ mắt nhưng không biết xấu hay đẹp. Nhờ CCCM đánh giá ạ :))

Phần đuôi xe được thiết kế lại hết hẳn gù. Cụm đèn hậu hình chữ L trong khá đẹp mắt \m/

Nhìn tổng thể đuôi xe em thấy khá đẹp và bắt mắt :x

Nội thất với nhiều thay đổi lớn. Thiết kế gọn gàng và hợp lý. Tiếc là bản E nên chưa ốp vân gỗ. Màn hình 5 inch. Hộp số vô cấp CVT và các nút bấm Phanh tay điện tử,giữ phanh tự động và ECON

Cụm đồng hồ khá đẹp với tốc độ hiển thị Digital còn vòng tua vẫn là Analog. Thiết kế có nhiều nét tương đồng với Civic Turbo.

Bản E nội thất be :))

Thay đổi lớn và được mong chờ nhất. 2 chỗ ngồi hàng ghế thứ 3. Nhưng có lẽ phù hợp với ai cao dười m7 và nặng dưới 60kg =))

Bệ tì tay vô cùng rộng rãi và thiết kế thông minh tiện lợi. Cực kì yêu :">

Cửa gió trên nóc cho hàng ghế thứ 3. Rất tuyệt cho mùa hè nóng nực \:D/

Các nút điều khiển kính, cửa ở cánh cửa ghế lái

Mức giá dự kiến cho bản E xe Honda CRV 2018 là cực kì hợp lý nhưng phải chờ Honda VN công bố ạ.

CCCM có đánh giá và nhận xét thế nào về mẫu xe Honda CRV ra mắt lần này ạ ;;). Em xin chân thành cảm ơn những ý kiến đóng góp.

Để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết vui lòng truy cập tại đây

CCCM muốn xem xe ới em ạ 0981517333
gg

Nhờ bạn tư vấn xe CRV 2018 bản L có thể giao hàng trước tết không? Thanks

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Chả hiểu sao mắt em nhìn thấy bản mới này các chi tiết quá nhiều và rối rắm, cả đầu lần mít và riêng cái lazang thì xấu vl.
Mình cũng cảm nhận giống bạn. Phần đầu bây giờ tròn tròn, thiếu sắc sảo, cá tính và không sang. Em thấy nó hơi giống chiếc Fortuner. Phần đuôi thì đèn hậu rắm rối lộn xộn. Chả hiểu các bố Honda chọn đội thiết kế mới thế nào. Mẫu cũ khá đẹp chỉ lỗi phần đuôi xe thôi. Mẫu mới này hỏng toàn diện về kiểu dáng.