[Funland] Danh cho cả người thuê SEO và làm SEO nên đọc qua ạ

nokia6120

Xe tải
Cụ ơi chạy qc facebook các bước cụ phải làm: tối ưu page sau đó chạy quảng cáo
Còn nếu cụ muốn em chạy qc giúp phải phân quyền tài khoản của cụ cho em em mới làm được.
Hiện tại em đang stop việc chạy quảng cáo lại vì làm cho nhiều cụ quá, e đang duy trì chạy qc cho 1 số cụ nhà mình thôi.
nếu cụ muốn e giúp thì e sẽ tư vấn cho cụ cách chạy qc và tối ưu page
cụ tư vấn giúp em cách quảng cáo page với, page em lập mục đích để giả trí và chia sẻ thôi cụ ợ

mykingback66

Xe tải
cụ tư vấn giúp em cách quảng cáo page với, page em lập mục đích để giả trí và chia sẻ thôi cụ ợ
page mà cụ chỉ nhằm vui chơi chia sẻ, thì cụ cần lọc được nhiều bài chất lượng, rồi cụ chia sẻ nhiều page là ok.

conphanhga

Xe hơi
Em cũng tham chiến...cụ cho em xin mail nhé!!! Confanhga@gmail.com
Thank cụ nhiều nhiều...

Dark

Xe buýt
Giờ like nhiều cũng k ăn thua. Vì fb nó giới hạn số người reach, muốn reach nhiều chỉ có trả tiền cho fb

mykingback66

Xe tải
Giờ like nhiều cũng k ăn thua. Vì fb nó giới hạn số người reach, muốn reach nhiều chỉ có trả tiền cho fb
Cụ chưa hiểu like làm gì rồi?
Em chỉ hỏi cụ thế này, cụ đi mua hàng, cụ vào 1 page thấy có vài like và 1 page có chục nghìn like, thì thường cụ sẽ chọn page nào để mua hàng. Hãy suy nghĩ theo tâm lí số đông?

Bumidu

Xe đạp
Các cụ sang topic mới của em nói chuyện nhé. Topic này em đóng lại rồi.
Click Hoặc
http://www.otofun.net/threads/tiep-tuc-chay-quang-cao-fb-free-cho-cac-cu.957656/
===========================
Cập nhật: 18:45 31/10/2015
Em đã mail hết cho các cụ gửi thông tin cho em nhé.
Vì em làm cá nhân nên thời gian em cũng không thể làm hết với các cụ được nhưng em sẽ giành hết ngày mai Chủ Nhật (01/11/2015) để giúp các cụ.
Cập nhật: 18:24 31/10/2015
Cám ơn các cụ đã quan tâm, hiện tại có khá nhiều cụ pm nên em hiện tại xin không nhận thêm nữa ạ. Em sẽ giúp cho từng cụ một. Bao giờ triển khai xong em sẽ lại thông báo. :)
Chào các cụ,
Em yêu xe và em cũng là một dân IT lâu năm trong ngành. Em thấy rất nhiều cụ trong diễn đàn mình buôn bán đủ mặt hàng xe cộ, giày dép, quần áo, ... Hiện tại chạy quảng cáo facebook chắc cũng không còn xa lạ và hiệu quả của nó thì nhiều người cũng đã biết. Quảng cáo facebook giúp khách hàng tiếp cận thông tin sản phẩm của mình dễ hơn, mình có thể chọn quảng cáo theo địa điểm, độ tuổi, sở thích, trình độ văn hóa,...
Em rất muốn giúp mọi người cho nên em sẽ tư vấn và chạy free cho mọi người trong diễn đàn mình.
Cụ nào quan tâm thì điền thông tin vào form này giúp em với nhé! Cám ơn cả nhà đã quan tâm.
Link form: Click
Hoặc: http://goo.gl/forms/oTZZHrftgh
Em có đăng ký rồi, không biết Cụ còn hướng dẫn nữa không ?

mykingback66

Xe tải
Em có đăng ký rồi, không biết Cụ còn hướng dẫn nữa không ?
Em nhận được mail của cụ rồi, cụ kinh doanh VPS Server, món đó đặc thù lắm cụ à, em sợ triển khai không hiệu quả, muốn chơi món đó phải đầu tư lâu dài + cả SEO và marketing offline nữa.

Mr TrungDVD

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em nhận được mail của cụ rồi, cụ kinh doanh VPS Server, món đó đặc thù lắm cụ à, em sợ triển khai không hiệu quả, muốn chơi món đó phải đầu tư lâu dài + cả SEO và marketing offline nữa.
Cụ ơi. Bấm vô Click mà nó bị xóa rồi