[Funland] Danh cho cả người thuê SEO và làm SEO nên đọc qua ạ

cụ thử giúp e xem nhé :D nếu hiệu quả e k để cụ thiệt !

nokia6120

Xe tải
cụ thớt dùng pancake hả?
Mình cũng đang muốn học cái này, ko biết cụ thớt có thể giúp ko?

Henry Hạnh

Xe tải
cụ thớt dùng pancake hả?
Mình cũng đang muốn học cái này, ko biết cụ thớt có thể giúp ko?
CỤ muốn học để lập trình ra SP tương tự hay muốn dùng sản phẩm đó ạ?

handukims

Xe buýt
Có phải vấn đề mấu chốt vẫn là ăn sổi không cụ...người ta thì lâu dài...còn VN thì muốn cầm tiền trước và có kết quả ngay..xong rồi thì sống chết mặc bay.

neoxvn

Xe hơi
Có phải vấn đề mấu chốt vẫn là ăn sổi không cụ...người ta thì lâu dài...còn VN thì muốn cầm tiền trước và có kết quả ngay..xong rồi thì sống chết mặc bay.
Chuẩn cụ ạ, nhưng vì thời thế và hoàn cảnh nhiều khi cũng không thể không ăn sổi được. SEO vẫn là con đường bền vững mà doanh nghiệp nên hướng tới, chứ chạy Ads thì bao tiền cho lại :D

Vincent Đinh

Xe hơi
Cụ chủ ơi! xem giup em 1 tay với https://www.facebook.com/vangNhapkhauAZ/

Các cụ sang topic mới của em nói chuyện nhé. Topic này em đóng lại rồi.
Click Hoặc
http://www.otofun.net/threads/tiep-tuc-chay-quang-cao-fb-free-cho-cac-cu.957656/
===========================
Cập nhật: 18:45 31/10/2015
Em đã mail hết cho các cụ gửi thông tin cho em nhé.
Vì em làm cá nhân nên thời gian em cũng không thể làm hết với các cụ được nhưng em sẽ giành hết ngày mai Chủ Nhật (01/11/2015) để giúp các cụ.
Cập nhật: 18:24 31/10/2015
Cám ơn các cụ đã quan tâm, hiện tại có khá nhiều cụ pm nên em hiện tại xin không nhận thêm nữa ạ. Em sẽ giúp cho từng cụ một. Bao giờ triển khai xong em sẽ lại thông báo. :)
Chào các cụ,
Em yêu xe và em cũng là một dân IT lâu năm trong ngành. Em thấy rất nhiều cụ trong diễn đàn mình buôn bán đủ mặt hàng xe cộ, giày dép, quần áo, ... Hiện tại chạy quảng cáo facebook chắc cũng không còn xa lạ và hiệu quả của nó thì nhiều người cũng đã biết. Quảng cáo facebook giúp khách hàng tiếp cận thông tin sản phẩm của mình dễ hơn, mình có thể chọn quảng cáo theo địa điểm, độ tuổi, sở thích, trình độ văn hóa,...
Em rất muốn giúp mọi người cho nên em sẽ tư vấn và chạy free cho mọi người trong diễn đàn mình.
Cụ nào quan tâm thì điền thông tin vào form này giúp em với nhé! Cám ơn cả nhà đã quan tâm.
Link form: Click
Hoặc: http://goo.gl/forms/oTZZHrftgh

mykingback66

Xe tải
Cụ ơi chạy qc facebook các bước cụ phải làm: tối ưu page sau đó chạy quảng cáo
Còn nếu cụ muốn em chạy qc giúp phải phân quyền tài khoản của cụ cho em em mới làm được.
Hiện tại em đang stop việc chạy quảng cáo lại vì làm cho nhiều cụ quá, e đang duy trì chạy qc cho 1 số cụ nhà mình thôi.
nếu cụ muốn e giúp thì e sẽ tư vấn cho cụ cách chạy qc và tối ưu page

ilovelove

Xe tăng
Của mình chạy tý nào chưa

mykingback66

Xe tải
Em chưa thấy cái này của cụ bao giờ cụ à. Mà e ở đây chủ yếu tư vấn cách tối ưu fanpage, hướng dẫn chạy quảng cáo facebook hiệu quả cụ à.
Cụ đưa e 1 cái link xong nhờ đẩy lên để nhiều người biết thì e là cụ khó tìm đc ng giúp cụ như thế. Nếu dễ thế thì khác nào người khác mang tiền đúc vào túi quần cho cụ. :)

ilovelove

Xe tăng
Thì mình hom nọ có người bào free mà còn làm nếu hợp lý thì báo giá OK thi ae giao dịch chứ ai làm Ko

mykingback66

Xe tải
Thì mình hom nọ có người bào free mà còn làm nếu hợp lý thì báo giá OK thi ae giao dịch chứ ai làm Ko
Đúng rồi đó cụ, trước e có làm nhưng giờ e chỉ chủ yếu chạy cho 1 số cụ ruột nhà mình thôi (vì e làm nhiều quá, giờ không nhận thêm nổi nữa vì ko bố trí được thời gian cụ à). Cám ơn cụ đã quan tâm.

trungnd195

Xe tải
Cụ ơi chạy qc facebook các bước cụ phải làm: tối ưu page sau đó chạy quảng cáo
Còn nếu cụ muốn em chạy qc giúp phải phân quyền tài khoản của cụ cho em em mới làm được.
Hiện tại em đang stop việc chạy quảng cáo lại vì làm cho nhiều cụ quá, e đang duy trì chạy qc cho 1 số cụ nhà mình thôi.
nếu cụ muốn e giúp thì e sẽ tư vấn cho cụ cách chạy qc và tối ưu page
Mảng này mình chưa hiểu lắm có gì nhờ cụ chủ chỉ bảo thêm mail e duchuy.cc@gmail.com