[Funland] [Dáng và Da] Những câu chuyện bên lề chưa kể

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Ô thế còn có cả Cụ đằng ấy nữa :))
Em kể cho cụ nghe, ở chung cư nhà em có 1 bác, body 6 múi, em hay gặp ở thang máy, bác ấy nói năng nhẹ nhàng lắm.
Ấy có hôm cụ í còn khoe giàn hồng cụ ấy trồng ở ban công, đẹp ơi là đẹp.
Mà cụ ấy nhẹ nhàng quá cơ, khiến em sợ :P

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em kể cho cụ nghe, ở chung cư nhà em có 1 bác, body 6 múi, em hay gặp ở thang máy, bác ấy nói năng nhẹ nhàng lắm.
Thế đã hun nhau chưa mà sợ :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Cày còm dư vầy là đủ chỉ tiêu rồi đoá nhể các cụ nhể? 10 pages = 200 còm. 200/4 = 50 comt, quá đẹp cho một ngày thứ Bảy. Em muốn thread quay về chủ đề chính có được hem?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sợ mời dầu ăn à? Lâu lâu đổi món cũng ngon mà :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

DaDieuchienxu

Xe container
Món ăn cũng ảnh hưởng/tác động tới da dẻ, phải không cụ Xù ới? :D Lâu cụ không qua chơi, có gì chuyên môn để chia sẻ với chúng em không nào?:-/
Đúng vậy mợ ạ. Các loại mỹ phẩm dù dùng loại thượng hạng cũng chỉ là biện pháp hỗ trợ cho làn da tươi mát, làm chậm tiến trình lão hóa theo thời gian bằng ph/pháp thẩm thấu hoặc các loại thực phẩm chức năng đc tổng hợp đa phần từ các hợp chất hữu cơ đã thông qua xử lý nên khả năng hấp thụ của cơ thể để chuyển hóa thành nguyên tố bổ sung cho da ko tốt bằng các thực phẩm thiên nhiên như các loại rau - củ - quả giàu chất xơ đc.
Vấn đề này rất rộng, để hôm nào nhà cháu tham khảo sếp sẽ có bài hoàn chỉnh hơn để chia sẻ vs các mợ nhé.:)

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]

Natalie.P

Xe buýt
E cũng thích Trần Thu Hà, cô này nhà nòi nhưng lúc mới hát ko được đánh giá cao và được biết đến nhiều hơn do là con của ns gạo cội.
Nhớ quãng năm 95 96 đi xem ca nhạc ở triển lãm giảng võ, sau một vài bài hát sôi động gì gì kiểu hợp thời í, đến lượt Trần thu hà, cất giọng hát bài Chuyện tình của biển, thật lôi cuốn, cảm nhận ngay từ lúc đó một phong cách thông minh, tinh tế trong lối hát. Hội trường lúc đấy yên lặng lắm, vài cậu trai style hầm hố xung quanh cũng phải xì xầm trông xấu mà hát hay phết, hii.
Mà TTH cá tính, chạy vespa cổ, tự sửa xe đc nha, em thích ghê. Thêm nữa, nếu có được cả nhan sắc có lẽ em sẽ ko mê cô í như vốn có, rất khó diễn giải kiểu như toàn vẹn quá sẽ khiến e bị phân tâm khi nghe hát, mà giọng ca ấy thật duyên duyên, tinh tế quá đi:)

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em đi cò cưa ở quê, 10 đám thì đến 9 đám đuổi, cũng quen rồi đấy ạ :))
Mai em vod rịu nhé! Em cảm ơn cụ, vì sự nhiệt tình ủn thread để on top. Một mình em, có gõ bao nhiêu chữ chăng nữa cũng không thể. Lời cảm ơn chân thành ạ, @};-!

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Đúng vậy mợ ạ. Các loại mỹ phẩm dù dùng loại thượng hạng cũng chỉ là biện pháp hỗ trợ cho làn da tươi mát, làm chậm tiến trình lão hóa theo thời gian bằng ph/pháp thẩm thấu hoặc các loại thực phẩm chức năng đc tổng hợp đa phần từ các hợp chất hữu cơ đã thông qua xử lý nên khả năng hấp thụ của cơ thể để chuyển hóa thành nguyên tố bổ sung cho da ko tốt bằng các thực phẩm thiên nhiên như các loại rau - củ - quả giàu chất xơ đc.
Vấn đề này rất rộng, để hôm nào nhà cháu tham khảo sếp sẽ có bài hoàn chỉnh hơn để chia sẻ vs các mợ nhé.:)
Dạ vâng, em hiểu. Nên vì những ý này của cụ Xù, mai em chấp bút tiếp để cụ lấy cảm hứng share về những gì cụ biết nhé, :D!

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Lão muốn em làm người kay cuối cùng để bị chưởi hay sao mà quất vậy? :))
Em đã nói những gì cần nói bên kia rồi, Sư qua đây là em vui. Mọi ý khác, xin không mang vô đây để thread được như chủ ý ban đầu.
Em cảm ơn ạ,@};-!