[Funland] [Dáng và Da] Những câu chuyện bên lề chưa kể

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Có vẻ như hôm qua là trận đấu đầy kịch tính giữa Tây Ban Nha và Italia. Các tuyển thủ của Italia chắc đã làm hài lòng cụ hxduong và mợ Trista rồi. Chúc mừng đất nước Italia xinh đẹp, chúc mừng các tuyển thủ và hai cụ/mợ nhà mình, @};-!

ydhhvn

Xe tải
Em đang quan tâm sp collagen, các cụ dùng loại nào tốt, review em với ah, các cụ bán hàng đừng review để bán hàng nhé :)

6997

Xe container
Em tính toán sai rồi, Italia hôm qua vất vả quá. Nhưng em nghĩ điều này cũng tốt, truyền thống Italia khi lên đỉnh bao giờ cũng lắm chông gai.
10 phút cuối H2 với 2 hiệp phụ mà Ý ăn 1 quả thì ngon :D

Qua em bắt Ý ăn 2-1 => thua độ nhưng vẫn thích :D

Trista

Xe hơi
Em tính toán sai rồi, Italia hôm qua vất vả quá. Nhưng em nghĩ điều này cũng tốt, truyền thống Italia khi lên đỉnh bao giờ cũng lắm chông gai.
Hihi, tối qua nói chuyện với cụ xong em đi ngủ sớm, thức dậy xem từ giữa hiệp 1, đến hết pen luân lưu thì chuẩn bị ăn sáng với đi làm, trưa buồn ngủ díp mắt luôn, đội Ý vào CK rồi, vất vả cũng đúng mà cụ, đến vòng này đâu có cái gì dễ dàng.

Trista

Xe hơi
10 phút cuối H2 với 2 hiệp phụ mà Ý ăn 1 quả thì ngon :D

Qua em bắt Ý ăn 2-1 => thua độ nhưng vẫn thích :D
Lúc TBN gỡ bàn em buồn quá, nhưng sau vẫn thấy Ý đá an toàn nên đỡ lo, đến quả pen đầu tiên sút hỏng thì đúng là lo, tuyệt vời là cuối cùng Ý thắng :)

Trista

Xe hơi
Có vẻ như hôm qua là trận đấu đầy kịch tính giữa Tây Ban Nha và Italia. Các tuyển thủ của Italia chắc đã làm hài lòng cụ hxduong và mợ Trista rồi. Chúc mừng đất nước Italia xinh đẹp, chúc mừng các tuyển thủ và hai cụ/mợ nhà mình, @};-!

Mợ có món gì mà lạ thế ạ ?

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mợ có món gì mà lạ thế ạ ?
Em đang lượn xe thì thấy cái topic nài chình ình ra mặt phố, :D.

Em ép nước dứa, còn bã em sên lên đó mợ, 😁. Người ta xay dứa thì bã mịn hơn, nhưng em ép nên bã còn xơ nên nhìn vậy đó. Mà hôm qua mợ thức xem bóng đá, hôm nay chắc mệt lắm, 😔.

6997

Xe container
Truyền thống các giải lớn em thường thấy Italia không hay có trung phong chất lượng, hoặc có tên nhưng chất không hảo hạng.
Kiểu như Immobile hiện tại, đá cắm & được chơi khá tự do nhưng không đủ độ sắc, cũng không linh hoạt xử lý sáng với các vệ tinh xung quanh anh ta.
Qua em cũng thua sạch điểm nhưng vui lắm :D
Quan điểm của em là 1 tiền đạo cắm ngoài khả năng dứt điểm, ít nhất còn cần phải có tốc độ nữa. Mà hôm qua cả Berardi lẫn Belotti đều chậm quá. Lúc này mà Ý có 1 tiền đạo cỡ Gillardino, hay Luca Toni thì sẽ mạnh nữa

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn mợ! Nói chung là đêm qua tim em cũng vài lần loạn nhịp :))
Xin lỗi mợ nữa, vì 1 số tifosi (trong đó có em) lại đi tông Lào vào vườn thơ nhà mợ!
Nghe khách sáo đúng kiểu Việt Nam và Italia cách nhau vạn dặm í nhể? :D
Mọi người vui là em cũng vui, tuy em không xem (vì khuya quá). Sáng nay, đọc một loạt trang tin tức, thì thấy Italia phủ sóng tràn ngập. Em đủ thấy, dù tông Lào hay giày cao gót, cũng hoà chung nhịp đập thổn thức của niềm vui chiến thắng - cho đội mình cổ vũ.
Em vẫn chỉ dành trọn vẹn niềm tin yêu với các tuyển thủ Việt Nam, nên rất mong đợi được thổn thức vì màu cờ sắc áo...@};-

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em đang quan tâm sp collagen, các cụ dùng loại nào tốt, review em với ah, các cụ bán hàng đừng review để bán hàng nhé :)
Trước đây, em uống collagen của Mason, dạng viên nén đó mợ. Em uống đâu 3-4 tháng liên tục, sau đó em nghỉ. Sau đó, em bổ sung các sản phẩm như nội tiết, vitamin C, E,...các thứ này, em đã chia sẻ trong khoảng từ page 10 - pages 30. Mợ tìm giúp em nhé!
Hiện nay, collagen còn tinh chế dưới dạng nước, bột nên khá dễ uống. Tình cờ, sáng nay em cũng được một bạn bán hàng giới thiệu loại bột của Ever gì đó. Uống theo liệu trình, uống trong khoảng 3 tháng sau lại nghỉ. Mà em chưa đọc review nên em chưa xuống xèng ạ, ☺.

ydhhvn

Xe tải
Trước đây, em uống collagen của Mason, dạng viên nén đó mợ. Em uống đâu 3-4 tháng liên tục, sau đó em nghỉ. Sau đó, em bổ sung các sản phẩm như nội tiết, vitamin C, E,...các thứ này, em đã chia sẻ trong khoảng từ page 10 - pages 30. Mợ tìm giúp em nhé!
Hiện nay, collagen còn tinh chế dưới dạng nước, bột nên khá dễ uống. Tình cờ, sáng nay em cũng được một bạn bán hàng giới thiệu loại bột của Ever gì đó. Uống theo liệu trình, uống trong khoảng 3 tháng sau lại nghỉ. Mà em chưa đọc review nên em chưa xuống xèng ạ, ☺.
Em giờ thì ko còn sức đi tìm nữa :)
Tiện đây em hỏi ai có thông tin cho em xin luôn thôi ;)

mèo lang thang

Xe buýt
Thế thì hoàn hảo :D
Nhưng mà thường Italia trong các giải lớn thường không có tiền đạo kiểu cân đội. Italia thường giành được vinh quang bằng sức mạnh tập thể hơn là 1 người kéo cả đoàn tàu.
Sau thời Vieri & Inzaghi thì em thấy các giải lớn Italia không còn tiền đạo kiểu đua tranh vua phá lưới.
Từ France 98 đến nay Del Pierro là tên tuổi lớn nhưng vô duyên với màu áo đội tuyển, Gilardino hay Luca Toni thì vẫn là những tiền đạo "tỉnh lẻ" - có danh nhưng chất lượng không hảo hạng.
Balo tài năng nhưng hư hỏng, không hạp với môi trường đội tuyển, Di Natale thì nở quá muộn & cũng gần giống kiểu Luca Toni, 1 mình thường không làm nên chuyện.
Insigne có tài nhưng không gặp thời, đến tận giờ mới có tiếng nói trên tuyển.
Em hi vọng Chiesa sẽ làm được những điều khác biệt, thứ mà cha anh ta vẫn chưa làm được.
Tay Chiesa nhìn điển trai phết cụ nhỉ, một kiểu điển trai hao hao David Beckam ngày trẻ.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Chiesa con tài năng hơn Chiesa cha cụ ạ, chứ độ điển trai em thấy ku này không bằng Enrico. Cha hắn thanh thoát hơn, lãng tử hơn. Ông con thì hơi thô.
Thật đáng đánh đòn khi mà không cho bà con xin 500 ảnh và lời bình về hai tuyển thủ này quá, :D.
Em thì đặc biệt thích vẻ đẹp của anh Brad Pitt, hihi.
Tay Chiesa nhìn điển trai phết cụ nhỉ, một kiểu điển trai hao hao David Beckam ngày trẻ.

mèo lang thang

Xe buýt
Thật đáng đánh đòn khi mà không cho bà con xin 500 ảnh và lời bình về hai tuyển thủ này quá, :D.
Em thì đặc biệt thích vẻ đẹp của anh Brad Pitt, hihi.
Anh Pitt anh ấy ngoại tình, nên vẻ đẹp của anh ấy không lâu dài.
Còn điển trai kiểu mấy cậu cầu thủ, giờ mợ sợt 1 cái ra ngay, em với cụ hxduong mà sợt ảnh thì buồn cười, 2 ông đi sợt ảnh 1 ông, nên mới chém gió thế, mợ phải sợt phát xem mới thấy sự điển trai chứ :D

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Anh Pitt anh ấy ngoại tình, nên vẻ đẹp của anh ấy không lâu dài.
Còn điển trai kiểu mấy cậu cầu thủ, giờ mợ sợt 1 cái ra ngay, em với cụ hxduong mà sợt ảnh thì buồn cười, 2 ông đi sợt ảnh 1 ông, nên mới chém gió thế, mợ phải sợt phát xem mới thấy sự điển trai chứ :D
Vẻ đẹp em nhắc đến, là vẻ đẹp về diện mạo của Brad Pitt. Không phải nhân cách, hay những gì đó liên quan đến đời tư của anh ấy. Chính xác là chúng ta không có quyền phán xét ai cả, nên chuyện đó mình không nhấn mạnh ở thread này nhé cụ, :D.

Đáp comt hai cụ xong, em cũng search trên GG rồi í. Vì hai cụ nhắc đến tên nên em cũng vì tò mò mà tìm. Trong thread này, các cầu thủ Ý thì auto đẹp giai, 😁.

mèo lang thang

Xe buýt
Vẻ đẹp em nhắc đến, là vẻ đẹp về diện mạo của Brad Pitt. Không phải nhân cách, hay những gì đó liên quan đến đời tư của anh ấy. Chính xác là chúng ta không có quyền phán xét ai cả, nên chuyện đó mình không nhấn mạnh ở thread này nhé cụ, :D.

Đáp comt hai cụ xong, em cũng search trên GG rồi í. Vì hai cụ nhắc đến tên nên em cũng vì tò mò mà tìm. Trong thread này, các cầu thủ Ý thì auto đẹp giai, 😁.
Auto điển trai mà, kiểu Địa Trung Hải nên nhìn đẹp, phụ nữ cũng đẹp :)