Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

hungbm

Xe điện
Cái thớt này nên đổi thành "Cuộc chiến xe hơi Nhật - Hàn" mới đúng.

Mazspeed

Xe container

tung lavi

Xe tăng
Em thì hay gọi là " chuồng gà TOI".

Bát_Quái

Xe buýt
Dựa vào doanh số bán bác ạ, sao lại không dám, em nói có gì sai không?
xin lỗi bác chứ bác bảo thủ cũng đừng lộ liễu quá người ta chửi cho đấy.

bây giờ thằng Hàn nó đang khẳng định và phát triển mạnh và nó đang vượt Toy với tốc độ khá nhanh, ở Việt Nam thì Hyundai - Kia được dân VN ưa chuộng hơn TOY rồi, và thế giới họ cũng đang dần chuyển sang xài xe Hàn vì nó rẻ mà tốt.

bác chẳng có cái cơ sở nào mà chỉ dựa vào cái doanh số của quá khứ mà dám khẳng định cái chữ sau này cũng ko bao giờ thì xin lỗi chứ bác bảo thủ lộ liễu quá, em thấy cả cái forum này bác là người bảo thủ có tiếng nhất ấy.

bản thân em xài xe NHẬT chưa mua môt con Hàn nào nhưng vẫn phải khách quan mà nhìn rõ sự thực là xe Hàn nó đang tiến lên với tốc độ nhanh và Toy thì đi xuống, chỉ bán được hàng cho những con người có tính bảo thủ như bác là chính chứ người thông thái sáng suốt họ mua Hàn hết rồi, trong tương lại gần em mua xe thì em sẽ chọn xe Hàn chứ ko mua TOY, em THỀ

hungbm

Xe điện
He he em vào thớt này thấy các cụ các mợ chê xe nhau nhiều quá, hí hí may quá mềnh không đi cả Toy lẫn Hàn nữa, mềnh đi bộ cho khỏe thoai

toyoya

Xe buýt
Đến 128 trang rồi cơ ad khíp thật. Các cụ tạm nghỉ ngơi đi đến khi nào có số liệu oto thị trường mẽo tháng 9 rồi các cụ tiếp tục chém nhau .!

tung lavi

Xe tăng
nhà ta đâu hết rồi ợ... chợ vắng nhật bổn nên buồn nhỉ.

NN minhchau

Xe tăng

Mazspeed

Xe container

bây giờ thằng Hàn nó đang khẳng định và phát triển mạnh và nó đang vượt Toy với tốc độ khá nhanh, ở Việt Nam thì Hyundai - Kia được dân VN ưa chuộng hơn TOY rồi, và thế giới họ cũng đang dần chuyển sang xài xe Hàn vì nó rẻ mà tốt.

bác chẳng có cái cơ sở nào mà chỉ dựa vào cái doanh số của quá khứ mà dám khẳng định cái chữ sau này cũng ko bao giờ thì xin lỗi chứ bác bảo thủ lộ liễu quá, em thấy cả cái forum này bác là người bảo thủ có tiếng nhất ấy.

bản thân em xài xe NHẬT chưa mua môt con Hàn nào nhưng vẫn phải khách quan mà nhìn rõ sự thực là xe Hàn nó đang tiến lên với tốc độ nhanh và Toy thì đi xuống, chỉ bán được hàng cho những con người có tính bảo thủ như bác là chính chứ người thông thái sáng suốt họ mua Hàn hết rồi, trong tương lại gần em mua xe thì em sẽ chọn xe Hàn chứ ko mua TOY, em THỀ
Của nợ, thế mà cũng đòi nói. Chả số quá khứ thì lấy cái gì ra bàn bây giờ? Số tương lai thì có phải tiên tri íu đâu mà biết được. Rõ ràng bây giờ cả TG cả VN doanh số xe Nhật đều cao hơn hẳn Hàn, sự thực nó thế chứ liên quan quái gì đến tính bảo thủ của em! Với lại bác mua xe gì em có quan tâm đek đâu mà phải thề, hâm quá! :)) :)) :))

i30cw_2010

Xe hơi
Chém tí cho vui mà! mua xe gì mà thấy hợp lý thì mua, tuy túi tiền, em cũng từng mua xe Hàn. Ghét cái là nhiều ông vì chỉ đủ tiền mua xe Hàn, lại cứ cho là mình thông minh, làm xe Hàn cứ như...xe Đức ấy. Chung quy xe Hàn bán được cũng chỉ vì rẻ hơn xe Nhật cùng phân khúc mà thôi!
Cái này em lại nghĩ các cụ đi xe hàn mới là đại gia còn các cụ đi xe nhật mới là ít tiên vì các cụ biết đi xe hàn bán mất giá hơn xe nhất nhưng vân mua đâu có quan tâm đến chuyên sau này mất giá miễn đi thấy sương La đc, Cái này giống các đại gia đi xe Âu à nha, còn các cụ mua xe Nhật lúc nào cũng tính bán lại đỡ lỗ , thế thì ai nhiều tiền đây!!!??

phonghamy

Xe điện
Cái này em lại nghĩ các cụ đi xe hàn mới là đại gia còn các cụ đi xe nhật mới là ít tiên vì các cụ biết đi xe hàn bán mất giá hơn xe nhất nhưng vân mua đâu có quan tâm đến chuyên sau này mất giá miễn đi thấy sương La đc, Cái này giống các đại gia đi xe Âu à nha, còn các cụ mua xe Nhật lúc nào cũng tính bán lại đỡ lỗ , thế thì ai nhiều tiền đây!!!??
Chuẩn ăn chơi sợ chi mưa rơi, mua xe nó phục vụ mình, còn vấn đề khác ko bàn đến cái nào tiện nghi mà hợp lý ta dùng, lăn tăn gì chút tiền bạc người quân tử là thế. Heeeee. Uống rượu ngắm trăng.heeeee:P

pbinh979

Xe tăng

Ấy không phải bảo thủ đâu, bác nói thế đổ oan cho bác ý. Bác ý là người " KIÊN ĐỊNH LẬP TRƯỜNG NHẤT CÁI 4ROOM NÀY ĐẤY Ợ"

Trạng thái
Thớt đang đóng