Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

CR-Vic

Xe container
@xedieu: báo ô tô của Việt Nam cụ thẩm thấu hết cả nội dung như thế thì chịu cụ thật.

Cuabien

Xe điện
Cụ vẫn cực nguy hiểm đấy :))

- Nó so sánh Kia Koup 2010 với cả Civic Si 2009 chứ có phải so Kia Forte với cả Civic 2006 đâu nhỉ? Ngay cả có thế đi chăng nữa thì cũng bởi nhiều ý kiến là hai cái xe đó giống nhau mà ra cái bài viết đó phải không?)

- Ở đây cái bài của em là muốn nói đến cái sự hồ đồ của cụ và đồng đội của cụ khi thấy cái đ,ít của thằng CR-V concept 2012 lại la toáng lên là sao giống Sportage thế? Sao cụ không ngồi xem lại những câu chuyện như thế đã từng có khi Kia Forte ra mắt ở Mỹ (ngay trên OF cũng nhiều bài tranh luận về cái này từ hồi 2009 - cái này chắc cụ cua ra rõ nhất);))

Cụ luôn sử dụng những từ đao to búa lớn - cái này người ta gọi là lộng ngôn và thiếu kiềm chế khi giao tiếp. Chả hiểu đi đứng ngoài đường mà cụ cũng như thế thì nguy hiểm cho bản thân và xã hội lắm đấy.[-X
Lão này lại nhắc đế ngày xưa, cái ngày xưa đó em với các cụ Toy, Hon tranh luận trên quan điểm kỹ thuật nên cũng không căng thẳng thế này. Em và lão dù có đối đáp nhưng vẫn trên nguyên tắc tìm tòi và khám phá chứ không như những tân binh của Toy hiện giờ cụ ạ !

Cảnh báo với các cụ Sor là lão CR-Vic này là đối thủ cao tay đó, không phải như mấy cụ ĐẲNG CẤP vớ vỉn hàng ngày vẫn chém trộm rồi chạy đâu !

xedieu

Xe cút kít
@xedieu: báo ô tô của Việt Nam cụ thẩm thấu hết cả nội dung như thế thì chịu cụ thật.
Thế cụ không đọc được mấy cái em gửi từ tháng trước ở thớt bên kia à, mấy cái đó là của Tây đó. Lươn khươn vãi, cái của mình sợt được thì cho là chuẩn mực, cái người khác tìm được thì bảo là PR vớ vẩn. Ặc ặc... Báo ô tô VN nó đăng tin lại của các trang oép nước ngoài đớ cụ ạ, chứ nó chưa đủ tiền phỏng vấn kỹ sư của hãng nhớn như Toy đâu - Trừ anh Tạch là ngoại lệ!

Đáng thương hơn đáng giận! :)

junyong

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi liệu giờ này phường còn làm việc không ạ? Em cần xin cái xác nhận...

Thớt bắt đầu có chất lượng chuyên môn hơn rồi đấy!
Em tin và mong là cái ông kĩ sư đấy không phải là người hay nói xoáy giống một số cụ xùi cả bọt mép 8-}

xedieu

Xe cút kít
- Ở đây cái bài của em là muốn nói đến cái sự hồ đồ của cụ và đồng đội của cụ khi thấy cái đ,ít của thằng CR-V concept 2012 lại la toáng lên là sao giống Sportage thế? Sao cụ không ngồi xem lại những câu chuyện như thế đã từng có khi Kia Forte ra mắt ở Mỹ (ngay trên OF cũng nhiều bài tranh luận về cái này từ hồi 2009 - cái này chắc cụ cua ra rõ nhất);))
Tóm lại là CRV12 "giống" Sport11 cũng là bình thường phỏng ạ?

xedieu

Xe cút kít
Em tin và mong là cái ông kĩ sư đấy không phải là người hay nói xoáy giống một số cụ xùi cả bọt mép 8-}
Phường chưa xác nhận cho cái dòng đo đỏ đâu cụ ạ, cụ cứ ngồi yên đấy! :P

CR-Vic

Xe container
Lão này lại nhắc đế ngày xưa, cái ngày xưa đó em với các cụ Toy, Hon tranh luận trên quan điểm kỹ thuật nên cũng không căng thẳng thế này. Em và lão dù có đối đáp nhưng vẫn trên nguyên tắc tìm tòi và khám phá chứ không như những tân binh của Toy hiện giờ cụ ạ !

Cảnh báo với các cụ Sor là lão CR-Vic này là đối thủ cao tay đó, không phải như mấy cụ ĐẲNG CẤP vớ vỉn hàng ngày vẫn chém trộm rồi chạy đâu !
Cảm ơn cụ cua quá khen em (hy vọng là em có duyên giao lưu với cụ và các cụ KFC). <:-P

xedieu

Xe cút kít
Cụ cua định thay phường hay thay tổ dân phố mà đi xác nhận lung tung thế. Rõ là blog với cả forum chỉ vớ vẩn... :P

pnt

Xe tải
Tại sao bên Hàn lại toàn đi xe Hàn nhỉ em thấy phải đên trên 95% là xe Hàn. Em chưa chạy thử xe Hàn bên đó nhưng nó cũng làm em phần nào thay đổi quan niệm về xe Hàn.

Cuabien

Xe điện
Cụ cua định thay phường hay thay tổ dân phố mà đi xác nhận lung tung thế. Rõ là blog với cả forum chỉ vớ vẩn... :P
Em không xác nhận lung tung đâu, cách đây 2 năm em đã từng đụng nhau với nhiều cụ bên Toy, Hon và những cụ được em nể mặt không nhiều trong đó có cụ CR-Vic. Em sang đây không thấy mặt vài ông Toy xưa lên tiếng (Có thể là chán Toy quá bán bố nó rồi, có khi đang đi xe Hàn) chứ không trình độ bán cá em chả kém cụ nào trên này đâu ! :P

Winstorm07

Xe container
Tại sao bên Hàn lại toàn đi xe Hàn nhỉ em thấy phải đên trên 95% là xe Hàn. Em chưa chạy thử xe Hàn bên đó nhưng nó cũng làm em phần nào thay đổi quan niệm về xe Hàn.
Cái này một phần do cơ chế để lại và 1 phần do dân Hàn họ cũng tự tôn dân tộc nên cái tỷ lệ này nó mới cao ạ.
Bây giờ còn đỡ chứ em được biết ngày trước ở bển ai đi xe nước ngoài - đặc biệt là xe Nhật - thì còn bị ghét nữa cợ ạ.

xedieu

Xe cút kít
Em không xác nhận lung tung đâu, cách đây 2 năm em đã từng đụng nhau với nhiều cụ bên Toy, Hon và những cụ được em nể mặt không nhiều trong đó có cụ CR-Vic. Em sang đây không thấy mặt vài ông Toy xưa lên tiếng (Có thể là chán Toy quá bán bố nó rồi, có khi đang đi xe Hàn) chứ không trình độ bán cá em chả kém cụ nào trên này đâu ! :P
Cụ cho em xem bản chính Giấy phép hành nghề công chứng viên, có ảnh và còn thời hạn ạ! :)

Cụ nhớ dai thế chứ em chịu, em chém xong close máy lại là chả nhớ ai vào với ai nữa đâu! :(

Lệ Xuân

Xe tăng
xedieu nói:
Cụ cho em xem bản chính Giấy phép hành nghề công chứng viên, có ảnh và còn thời hạn ạ! :)

Cụ nhớ dai thế chứ em chịu, em chém xong close máy lại là chả nhớ ai vào với ai nữa đâu! :(
Thôi, em nghĩ chả có đâu, mất công cụ Cua ngồi chế PS :D

Cuabien

Xe điện

Vậy cụ sang gặp cụ Trungmytu - Chủ tịch Civic nhá, một đối thủ trên cơ trong vụ so sánh Civic-Forte cách đây 2 năm !

NN minhchau

Xe tăng
hình như hội củ sâm đang thắng thế ở tập 73....:D
đề nghị các bác fan Toy cố gắng tấn công ...
có cụ nào mượn phớ thì báo em :D

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng