Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lệ Xuân

Xe tăng
Thôi, mời các cụ lại nhà, Tuồng hôm nai hay quá :D ngồi xem ê hết cả lít, xem đôi dép đâu... À đây :D ok, thôi em ngược trước đây ạ.

tung lavi

Xe tăng
-Em nghĩ cụ phải tự vả vào mặt mình trước,sao cụ ko trích dẫn mấy bài của cụ xem ai có văn hóa hơn,chính cụ là người đầu tiên lăng mạ người khác (cụ nói ai thiếu iôt),còn cụ hỏi người khác có bao nhiêu tiền để làm gì ? (ko ngu ngốc và thô lỗ thì là cái gì ?).Từ đầu thớt đến giờ e chưa thấy cụ và cụ tung lavi pót bài hay dẫn chứng 1 cái gì đó cụ thể để thể hiện sự hiểu biết,toàn bắt bẻ ném đá vớ vẩn,cụ làm cái gì sẽ thu được cái tương xứng thôi,đừng bắt người khác phải lịch sự với mình trong khi mình thì chả ra cái gì.Còn cái thớt này nó đã dẫn đến những thứ ko phải là otofun nữa rồi nên em dừng ở đây.Kính các cụ.
Em nghe nói to io ta không giảm ga được đâu vì kẹt rồi, e rằng cụ muốn dừng cũng khó..hay gọi 116 đi.
Cụ bảo em không đưa ra đươc dẫn chứng thi cụ nên mở to mắt mà đọc lại đi chứ đừng phọt linh tinh, người ta biết người ta cười cho..
Đã không biết thì lượn *** ý đi còn già mồm.

Chỉnh sửa cuối:

Cuabien

Xe điện
Thôi chốt hạ các cụ nhá ! Ngủ sớm không mai lại cả ngày căng thẳng. #:-s

xedieu

Xe cút kít
Em cũng đi ngủ đây, còn có 3% pin, nhỡ đang chém hết pin các cụ í lại bảo mình cứng họng! :) Trước khi đi ngủ, em xin tái khẳng định: 10, 20 hay 100 năm nữa xe Hàn cũng không bằng xe Nhật đâu các cụ nhá! :D

RAVA

Xe ba gác
Em nghe nói to io ta không giảm ga được đâu vì kẹt rồi, e rằng cụ muốn dừng cũng khó..hay gọi 116 đi.
Cụ bảo em không đưa ra đươc dẫn chứng thi cụ nên mở to mắt mà đọc lại đi chứ đừng phọt linh tinh, người ta biết người ta cười cho..
Đã không biết thì lượn *** ý đi còn già mồm.
-Thôi trẻ con đi ngủ sớm đi để mai còn đi học,ko biết gì thì nói ít thôi người ta còn bảo khôn,chứ càng nói càng lộ ra những cái kém hiểu biết thì chẳng hay ho gì.Ko biết viết thế có phải là nói tục quá ko nhỉ ?

Luong Tu Thanh

Xe đạp
Cụ nói em mới ngộ ra, thảo nào mấy lần đi ăn sáng bằng xe Hàn bọn chó cún nó cứ khịt khịt mũi rồi bỏ đi, còn những lần đi xe Nhật bọn nó quẫy đuôi mừng rối rít.
Đích thị con này chó Nhật .... Nó còn thế nữa là

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Thôi chốt hạ các cụ nhá ! Ngủ sớm không mai lại cả ngày căng thẳng. #:-s
Ngủ là ngủ thế nào? Thôi bây giờ a bảo các bác đi xe Nhật cá trê xe Hàn trong thớt này trả lời hộ e là 2 loại xe Lexus & Acura là của nước nào cái đã rồi a mới được đi ngủ nhé.

Bát_Quái

Xe buýt
tất cả 2 hãng đó của Nhật.

ở đây ko ai đi xe Hàn nói xe Hàn đẳng cấp hơn cả, mà chỉ đơn giản đang nói là ở VN giá xe Nhật quá đắt nên mua xe Hàn ngang giá có Option đầy đủ và kiểu dáng OK hơn, chỉ có đơn giản thế thôi chứ có ai dám mở mồm kêu Hàn đẳng cấp hơn Nhật đâu ?

có từng ấy cũng cãi nhau cho chí chóe cả lên

ThichToy

Xe tải
Nhiều cụ xe còn chưa biết lái, cũng chưa có mua xe , chỉ tham khảo trên gú gồ mà cũng lên bắn như tiểu liên :)) , kỳ lạ :(

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Bát_Quái nói:
tất cả 2 hãng đó của Nhật.

ở đây ko ai đi xe Hàn nói xe Hàn đẳng cấp hơn cả, mà chỉ đơn giản đang nói là ở VN giá xe Nhật quá đắt nên mua xe Hàn ngang giá có Option đầy đủ và kiểu dáng OK hơn, chỉ có đơn giản thế thôi chứ có ai dám mở mồm kêu Hàn đẳng cấp hơn Nhật đâu ?

có từng ấy cũng cãi nhau cho chí chóe cả lên
Thì em đã bẩu rồi:
nhareason nói:
Chạ có ông nào chứng minh đẳng cấp của thương hiệu Hàn mà chí có mấy ông đang cố CM xe Hàn ko có thương hiệu thôi.

Bát_Quái

Xe buýt
người ta chọn xe Hàn vì xe rẻ mà cũng khá tốt nên họ chọn thôi.

mấy ông xe Hàn đừng có gây thị phi nữa.

mấy ông xe Nhật thì đừng có mở mồm là đẳng cấp này nọ nữa, ko ai kêu xe Hàn đẳng cấp hơn TOY đâu mà.

tung lavi

Xe tăng
-Thôi trẻ con đi ngủ sớm đi để mai còn đi học,ko biết gì thì nói ít thôi người ta còn bảo khôn,chứ càng nói càng lộ ra những cái kém hiểu biết thì chẳng hay ho gì.Ko biết viết thế có phải là nói tục quá ko nhỉ ?
Em nghĩ dân chợ búa như cụ đi ngủ sớm đi thì đúng hơn. Mai còn phải dậy sớm lấy hàng, phọt với mấy bà hàng tôm hàng cá..

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng