Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container

Winstorm07

Xe container
Ơ, em bây giờ mới đi khách về mà các cụ đã ngủ hết rồi à????
Có ai nhìn thấy cụ Hoa quả đâu chỉ cho em với?!?!!!!!!!!

Bát_Quái

Xe buýt
tranh luận thì tranh luận nhưng mà trên phương diện lịch sự, triết lý sâu sắc chứ có môt số cụ bảo thủ nói chuyện kiểu giang hồ quá nên cũng mất vui tập thể :D

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
"Ai dùng xe hàn thuộc diện IQ cao hơn cả mấy cụ đi tàu cao tốc, cần phải nhân giố...ng rộng rãi những người này, để chúng ta có 1 thế hệ thông minh hơn", trích báo cáo của quốc hội:D
Câu này đáng ra phải bị bem nick vì có thái độ không tôn trọng OFer, động đến chính trị sẽ bị xem xét bem vĩnh viễn. Kính cụ
Nảy giờ Theo dõi Em thấy cụ cũng nói bậy và văng tục, hay là VĂN HÓA nhà cụ nó thế
Em không bênh cụ RAVA nhưng tranh luận chán các cụ quay ra xiên nhau như này thì cũng không hay ho lắm, lớn cả rồi.

Chán ông Bát Quái nhất, chém ngược chém xuôi xong giờ quay ra giọng lưỡi giảng hòa đôi bên, đang hot, chưa cần giảng hòa nhé ông đạo sĩ.
Ngủ thôi các cụ, mai tiếp... hôm nay quá bán rồi... 53 trang rồi :))

Phỡn

Xe tăng
hehe càng về cuối chiều chợ lại càng đông chứ

heroesdaubu

Xe điện
Em nghĩ dân chợ búa như cụ đi ngủ sớm đi thì đúng hơn. Mai còn phải dậy sớm lấy hàng, phọt với mấy bà hàng tôm hàng cá..
-Thôi trẻ con đi ngủ sớm đi để mai còn đi học,ko biết gì thì nói ít thôi người ta còn bảo khôn,chứ càng nói càng lộ ra những cái kém hiểu biết thì chẳng hay ho gì.Ko biết viết thế có phải là nói tục quá ko nhỉ ?
Túm váy lại 2 cụ nài ai đi ngủ trước? Toàn cụ mãn teen rồi mà nói chuyện teen vãi luyện.

tuanbac

Xe tăng
Cả đêm em không ngủ được vì cứ nghĩ sao mấy ông đi xe Nhật là có đẳng cấp nhỉ? Nếu thế nước mình nhiều người có đẳng cấp quá, nếu thế em vui quá nhưng thực tế không phải vậy. Thế là lại trằn trọc...

Winstorm07

Xe container
Chợ bắt đầu mở cửa, sáng nay bác Tuanbac mở hàng sớm thế. Đúng là con người có tâm huyết trăn trở cả đêm kô ngủ được. :D

xedieu

Xe cút kít
Cả đêm em không ngủ được vì cứ nghĩ sao mấy ông đi xe Nhật là có đẳng cấp nhỉ? Nếu thế nước mình nhiều người có đẳng cấp quá, nếu thế em vui quá nhưng thực tế không phải vậy. Thế là lại trằn trọc...
Cụ nói thế là không hiểu rồi, hay cụ không muốn hiểu. Xe nhật chúng em chỉ cần đẳng cấp hơn xe hàn thôi, mãi mãi đẳng cấp hơn xe hàn cụ nhé! :D Còn chúng em không dại gì so với xe khác đâu, cụ đừng nừa êm! :P

tuanbac

Xe tăng
Cụ nói thế là không hiểu rồi, hay cụ không muốn hiểu. Xe nhật chúng em chỉ cần đẳng cấp hơn xe hàn thôi, mãi mãi đẳng cấp hơn xe hàn cụ nhé! :D Còn chúng em không dại gì so với xe khác đâu, cụ đừng nừa êm! :P
Cụ Điếu cũng không hiểu ý em rồi, đã đành là xe Nhật của Cụ là đẳng cấp là...nhưng em nghe nói...thôi em không nhắc lại đâu.

Chỉnh sửa cuối:

ducxit

Xe điện
Xe Nhật hay xe Hàn mà qua tay mấy bố Vịt thì cũng như sắt vụn cả thôi. Đẳng mà làm j hả các bô lão.

blackdragon

Xe buýt
Nói chung và nói tóm lại là Thằng Hàn vời Thằng Nhật đều là Châu Á nên suy ra 1 câu chẳng có thằng nào Đẳng cấp hết!!!

cứ ba la bô lô suốt ngày mà chẳng xong!!! Định cãi nhau hộ lịch sử cả 2 thằng ah?????
2 Thằng đấy nó có trả phí cho các cụ cãi hộ ko???? Nếu trả là e cũng tham gia ngay!!!!:P em té!!!!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Nói chung và nói tóm lại là Thằng Hàn vời Thằng Nhật đều là Châu Á nên suy ra 1 câu chẳng có thằng nào Đẳng cấp hết!!!

cứ ba la bô lô suốt ngày mà chẳng xong!!! Định cãi nhau hộ lịch sử cả 2 thằng ah?????
2 Thằng đấy nó có trả phí cho các cụ cãi hộ ko???? Nếu trả là e cũng tham gia ngay!!!!:P em té!!!!
Cụ này làm gì cũng phải có người trả tiền mới làm nhỉ :D

tập_lái

Xe buýt
Ối nằng lước ơi...... Đọc xong cái thớt này chắc em đi Châu Quỳ mất.....

Em chẳng cho thằng nào hơn thằng nào nhưng tính em nó thực dụng nên em nói leo tí có gì không hpair các cụ bỏ qua cho em nhé.....
Bỏ ngoài công việc kinh doanh của em ra và nói theo cảm nhận người tiêu dùng nhé!

Thỉnh thoảng em ngồi rửa xe lại có mấy ông xe nhựt, mẽo, đức xúm lại ngó xe em..... Ngó một hồi rồi mới phán" Kia à? Bao nhiêu tiền thế?" em nói giá xe em thì có 1 số chú lại xòe 1 câu " tiền đấy đi Cam cho ló nành". Thực sự những khi đó em éo hiểu được mấy chú đấy đang tự sướng kiểu " tôi cũng đã từng đi thi toán quốc tế" hay sao ý!
Ừ thì em cứ lôi Cam của các chú ấy ra em tính ở đây cho các cụ xem nha.
Tại thời điểm em nhập xe của em thì Cam nhập giá CIF là 25k obama, còn K7 của em nhập giá CIF là 35k Obama.
Nếu cụ nào không tin thì hỏi cụ Gúc nhé . Ở Mẽo nó gọi K7 là Cadenza ý.
Thế các cụ thử so sánh xem ai phải nộp tiền ngu nhiều hơn ai ạ.......
Sory các cụ em vừa đi giao mớ cá về ạ!

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Ối nằng lước ơi...... Đọc xong cái thớt này chắc em đi Châu Quỳ mất.....

Em chẳng cho thằng nào hơn thằng nào nhưng tính em nó thực dụng nên em nói leo tí có gì không hpair các cụ bỏ qua cho em nhé.....
Bỏ ngoài công việc kinh doanh của em ra và nói theo cảm nhận người tiêu dùng nhé!

Thỉnh thoảng em ngồi rửa xe lại có mấy ông xe nhựt, mẽo, đức xúm lại ngó xe em..... Ngó một hồi rồi mới phán" Kia à? Bao nhiêu tiền thế?" em nói giá xe em thì có 1 số chú lại xòe 1 câu " tiền đấy đi Cam cho ló nành". Thực sự những khi đó em éo hiểu được mấy chú đấy đang tự sướng kiểu " tôi cũng đã từng đi thi toán quốc tế" hay sao ý!
Ừ thì em cứ lôi Cam của các chú ấy ra em tính ở đây cho các cụ xem nha.
Tại thời điểm em nhập xe của em thì Cam nhập giá CIF là 25k obama, còn K7 của em nhập giá CIF là 35k Obama.
Nếu cụ nào không tin thì hỏi cụ Gúc nhé . Ở Mẽo nó gọi K7 là Cadenza ý.
Thế các cụ thử so sánh xem ai phải nộp tiền ngu nhiều hơn ai ạ.......
Sory các cụ em vừa đi giao mớ cá về ạ!
Một đằng 25k mà lại lành hơn, cụ không chọn thì đúng là hơi dốt thật =)) Mà cái thằng chê cũng dốt vì tầm CAM thì chỉ so được với thằng K5 thôi =)) (đích nhắm tiếp theo của em)

blackdragon

Xe buýt
Một đằng 25k mà lại lành hơn, cụ không chọn thì đúng là hơi dốt thật =)) Mà cái thằng chê cũng dốt vì tầm CAM thì chỉ so được với thằng K5 thôi =)) (đích nhắm tiếp theo của em)
Chắc chưa gặp đươc ngô bảo châu nên mới phán như vậy!!!=))=))=))

Trạng thái
Thớt đang đóng