Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

tung lavi

Xe tăng
-Ô cùng đội với cụ mà cụ ko biết thì cũng lạ thật,ví dụ luôn : 1 trong số đó là cụ tung lavi đới.
Em biết gì em nói vậy, toàn thực tế. Chứ không như cụ phọt bừa , phọt bãi mà ra vẻ ta đây thông thái hiểu biết, giàu có bằng ai mà chém...

Luong Tu Thanh

Xe đạp
-Nói thật với cụ,lên OF là để học hỏi và chia sẻ,nhưng cũng có nhiều cụ pót bài rất kém văn hóa,mà em chỉ lịch sự với những người có văn hóa thôi,còn đối với loại đó thì cũng ko nên lịch sự làm gì ! Ko tin mời cụ đọc lại từ đầu ?
Nảy giờ Theo dõi Em thấy cụ cũng nói bậy và văng tục, hay là VĂN HÓA nhà cụ nó thế

RAVA

Xe ba gác
Em nói thật nhé, các cụ đang đi lệch đường hết rồi. Một hãng xe của Nhật đi đấu với tất cả xe Hàn. Tại Sao lại tội Nghiệp thế
-Kể ra cũng tội thật,1 mình ông Toy lại phải thay mặt Nhật Bủn đấu với 1 đám Hàn xẻng,chung quy cũng chỉ vì các cụ ấy đang chứng minh mấy chữ "ĐẲNG CẤP CỦA THƯƠNG HIỆU HÀN".~X(

tuanbac

Xe tăng
Em không nghĩ là các bác đang chém mà các bác đang băm cái thớt này. Bác Hoa quả hãi trèo lên nóc tủ rồi, còn bác RAVA đến giờ này em vẫn chưa thấy kiến thức với kinh nghiệm được bộc lộ. Bác giấu AE hay bác không có nhưng cứ chém???

xedieu

Xe cút kít
Em không nghĩ là các bác đang chém mà các bác đang băm cái thớt này. Bác Hoa quả hãi trèo lên nóc tủ rồi, còn bác RAVA đến giờ này em vẫn chưa thấy kiến thức với kinh nghiệm được bộc lộ. Bác giấu AE hay bác không có nhưng cứ chém???
Các cụ cứ gọi sư phụ hoa quả của em làm giề, sư phụ em đang đi xin xác nhận của phường, tý nữa sẽ show ra 1 đống bằng chứng, các cụ Hàn cứ gọi là đỡ bằng niềm tin! :))

tung lavi

Xe tăng
-Nói thật với cụ,lên OF là để học hỏi và chia sẻ,nhưng cũng có nhiều cụ pót bài rất kém văn hóa,mà em chỉ lịch sự với những người có văn hóa thôi,còn đối với loại đó thì cũng ko nên lịch sự làm gì ! Ko tin mời cụ đọc lại từ đầu ?
cụ thì có văn hóa, toan dùng từ mà chỉ dân chợ búa, hàng tôm, hàng cá...mới phọt ra được.
Em hỏi ý không phải cụ làm ăn ở chợ nào đấy

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
RAVA nói:
-Kể ra cũng tội thật,1 mình ông Toy lại phải thay mặt Nhật Bủn đấu với 1 đám Hàn xẻng,chung quy cũng chỉ vì các cụ ấy đang chứng minh mấy chữ "ĐẲNG CẤP CỦA THƯƠNG HIỆU HÀN".~X(
Chạ có ông nào chứng minh đẳng cấp của thương hiệu Hàn mà chí có mấy ông đang cố CM xe Hàn ko có thương hiệu thôi.

Cuabien

Xe điện
Các cụ cứ gọi sư phụ hoa quả của em làm giề, sư phụ em đang đi xin xác nhận của phường, tý nữa sẽ show ra 1 đống bằng chứng, các cụ Hàn cứ gọi là đỡ bằng niềm tin! :))
UBND nó nghỉ từ 3 rưỡi, giờ không về có khi nào ... ???

tung lavi

Xe tăng
Cụ gọi ai là "đám" với là "loại". thế cụ là gì..

Cuabien

Xe điện
cụ thì có văn hóa, toan dùng từ mà chỉ dân chợ búa, hàng tôm, hàng cá...mới phọt ra được.
Em hỏi ý không phải cụ làm ăn ở chợ nào đấy
Cụ nói thế làm em tủi. Em thì buôn bán vặt cửa ga, bà xã bán cá ngoài chợ nhưng em có biết chửi bậy đâu ! :((

xedieu

Xe cút kít
Chạ có ông nào chứng minh đẳng cấp của thương hiệu Hàn mà chí có mấy ông đang cố CM xe Hàn ko có thương hiệu thôi.
Rõ là xe Hàn không có thương hiệu còn giề, cụ đừng có chối. Chính cụ bảo đi trong phố là phải lấy Yaris của vợ đi còn gì. Bởi vì đi xe Nhật cụ mới có thương hiệu nên cụ mới đủ tự tin để vào phố, còn Sor ko thương hiệu của cụ chỉ để đi ọp ẹp vớ vẩn thôi! :P

Bát_Quái

Xe buýt
bọn trộm nó cũng sành thương hiệu cho nên đẳng cấp với thương hiệu đôi lúc cũng khổ lắm chứ ko thoải mái như xe Hàn ạ.

em xin hết ạ

xedieu

Xe cút kít
UBND nó nghỉ từ 3 rưỡi, giờ không về có khi nào ... ???
Cụ làm em lo quá... :(( Chả là từ bé em đã có tiếng là độc mồm độc miệng, mà hôm qua em lại lỡ mồm gọi cụ Lựu Lê Hồng là tên như là "đi buôn hoa quả" ấy! Hic, em ân hận quá! :(

Em xin lỗi cụ Lựu Lê Hồng nhá! :(

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
xedieu nói:
Rõ là xe Hàn không có thương hiệu còn giề, cụ đừng có chối. Chính cụ bảo đi trong phố là phải lấy Yaris của vợ đi còn gì. Bởi vì đi xe Nhật cụ mới có thương hiệu nên cụ mới đủ tự tin để vào phố, còn Sor ko thương hiệu của cụ chỉ để đi ọp ẹp vớ vẩn thôi! :P
Cụ nói em mới ngộ ra, thảo nào mấy lần đi ăn sáng bằng xe Hàn bọn chó cún nó cứ khịt khịt mũi rồi bỏ đi, còn những lần đi xe Nhật bọn nó quẫy đuôi mừng rối rít.

toan1477

Xe điện
-Ở trên này đang tranh luận bằng sự hiểu biết,kinh nghiệm,có lẽ cụ thiếu cả 2 thứ đó nên phải dùng đến tiền,mà thấy mấy cụ fan Hàn vừa pót ở trên là ko cần nhiều tiền cơ mà ? Em và cụ ko nhìn thấy ví của nhau nên em từ chối trả lời câu hỏi mà em đánh giá là ngu ngốc và thô lỗ nhất trong ngày !%-(
-Xin lỗi,cụ hãy trích dẫn nhưng câu em chửi bậy hay văng tục đi,nếu có em chịu luôn,còn ko cụ phải xin lỗi em.
cụ vả vào mồm đi ( hay theo cụ chửi bậy là phải Đan Mạch , Đức ???)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
xedieu nói:
Cụ làm em lo quá... :(( Chả là từ bé em đã có tiếng là độc mồm độc miệng, mà hôm qua em lại lỡ mồm gọi cụ Lựu Lê Hồng là tên như là "đi buôn hoa quả" ấy! Hic, em ân hận quá! :(

Em xin lỗi cụ Lựu Lê Hồng nhá! :(
Cụ yên tâm đê, em chém cho 2 nhát có mặt mo cũng chạ dám quay lại.

Trạng thái
Thớt đang đóng