[Funland] Đàn ông bây giờ không thích chân thành thì phải

thngaylangthang

Xe ngựa
Cụ có thể đọc lại tất cả còm của e đều chuẩn chỉ nhé. Đúng người đúng việc, do cụ hơi suy diễn thôi chứ. Ô tô fun mà cụ:D
Dạ em biết cụ ... mừ :D

Daigorou

Xe tải
:)) :)) chừ em vẫn ghét học, thích chơi, thích ...
Mợ: thế thì em lại kiếm tìm dì khác để lang thang ... :D
(Cvăn và hóa chất có sự trùng hợp à)
okie cụ, thì công văn giải trình lên các cơ quan nhà nước ấy ạ. Hại não lắm chứ có thung thướng gì đâu, văn thì dốt, hóa thì kém.

thngaylangthang

Xe ngựa
okie cụ, thì công văn giải trình lên các cơ quan nhà nước ấy ạ. Hại não lắm chứ có thung thướng gì đâu, văn thì dốt, hóa thì kém.
Nhưng vẫn phải viết ...
Và vẫn phải đổ cái lọ vào cái chai ... vẫn phải hút ra, thêm vào ,,, :D

cỏ và mây

Xe điện
Hoy, nàng vẫn còn trẻ lắm, em mắc bệnh già bẩm sinh :((. Mợ cỏ và mây nói tuổi tác chỉ là con số nhưng số nó càng ngày càng to mà tâm hồn thì cũng to chả kém :D. Chán!!! =((
E thuộc tuýp người mặt phụ huynh tâm hồn học sinh :)). Bậy mươi tuổi vẫn ngây thơ trong tình iu các mợ ạ :)))

Arabia

Xe tăng
Mặc dù sách vẫn dạy con gái phải làm thế này, thế kia, hờn dỗi ra sao, đừng rep tin nhắn thế nào, v.v… thì mới không trở thành người yếu thế trong tình yêu. Hay gọn hơn:
Tình yêu như một trò chơi
Chơi thật thì thua, chơi đùa thì thắng

Nhưng em mặc kệ sách, em cứ là em thôi.
Em đã yêu thì luôn chân thành và rất khó giấu, vì sự quan tâm của em dành cho người mà em yêu. Tất nhiên em cũng xứng đáng nhận lại chân thành, còn nếu không thì: chúng ta không thuộc về nhau, we don’t talk anymore. We both lost something. I lost time and you lost me 😂

Đàn ông cũng vậy. Khi họ chân thành, họ xứng đáng nhận lại sự chân thành từ chúng ta. Nếu không thể đáp lại, hãy nói rõ chứ không nên thả thính giữ họ làm plan B.
May mắn là em có được người phù hợp với mình, và em tin mợ cũng sẽ tìm được người như mợ mong muốn. Đàn ông chân thành ở ngoài kia vẫn nhiều, ở OF cũng nhiều nhưng đa số đã có vợ rồi ạ ^^
Sách đấy sai toét tòe loe, hay nói đúng hơn là ko phải đối tượng nào cũng như thế. Nếu mà tình yêu trò chơi kiểu như mợ thớt mục đích chỉ đơn giản là tìm người cưng nựng, chơi cùng cho đỡ buồn thì ok, chứ mà nghiêm túc với mục đích tìm người đồng hành thì thế là hỏng. Với quan điểm của em và rất nhiều bạn bè thì những cô như vậy ko bao giờ có buổi hẹn thứ 2. Tiêu chuẩn để đồng hành là phải nghĩ cả cho phía bên kia. Nhiều người quan niệm cuộc sống ko phải chỉ mỗi tình yêu mà còn có rất nhiều bận tâm và nhu cầu khác, riêng nhu cầu nâng cấp trình độ bản thân nhiều khi nó cuốn đi chính bản thân mình luôn, bởi vậy có phải lúc nào ai cũng để ý được tới ai. Thứ 2 chính bởi như thế nên mình phải biết quý trọng thời gian người kia đã bỏ ra cho mình. Như em, đã hẹn với cô gái nào thì dù ưng hay ko cũng phải hành xử sao cho đẹp nhất để xứng với thời gian cô ấy bỏ ra, nhưng ngược lại đòi hỏi người đó cũng phải biết tôn trọng thời gian của mình. Tất cả các cô gái hẹn nhưng ko đến, hoặc hủy hẹn ngay trước thời điểm hẹn mà ko có lý do chính đáng là next ngay.

Mọi thứ đều phải có 2 chiều mới mong lâu bền được.

LaziCat

Xe lăn
E thuộc tuýp người mặt phụ huynh tâm hồn học sinh :)). Bậy mươi tuổi vẫn ngây thơ trong tình iu các mợ ạ :)))
Người nhà em nói 80 tuổi vẫn còn ngu ngơ trong tình yêu nói gì đến 70 hả mợ :)), mỗi lần yêu lại thêm một lần dại dột :))

LaziCat

Xe lăn
Mợ xin phép sói thì em xin rút lại lời đề nghị ạ :)
Cụ thông cảm, em tuy là nóc nhà nhưng mấy cái việc nhớn như này lão sói bảo đi dọc thì em cũng không dám liếc ngang luôn :((.

my.eb

Xe điện
Cụ thông cảm, em tuy là nóc nhà nhưng mấy cái việc nhớn như này lão sói bảo đi dọc thì em cũng không dám liếc ngang luôn :((.
Thế cho em làm quen với sói mợ được ko?

Ko đi được đường thẳng thì em đi đường vòng :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

cokimi

Xe điện
Em về với đội của mợ nhé, lại hồi hộp đợi đến bậy mươi tuội để ngây thơ :D