[Funland] Đàn ông bây giờ không thích chân thành thì phải

LaziCat

Xe lăn
E tưởng tâm hồn càng to thì càng dễ tìm thấy chân thành. Mợ có lợi thế ko phải ai cũng có đc đâu ạ=))
Mỡ đấy à, lâu mới thấy mợ hiện hình :x . Tâm hồn to nhưng nó lại nhăn nheo, mợ muốn thế không? À! mà em đang nói tâm hồn theo nghĩa đen nhé, còn nghĩa khác thì mợ biết zồi đấy :((

Arabia

Xe tăng
Vầng cụ! Em cũng bị ché nhưng em cũng ko thay đổi được bàn chất của mình nên họ đổi em rồi

Cũng đúng cụ nhỉ
Mục tiêu của cụ nhất định phải là cô gái đấy hay mục tiêu của cụ là 1 cô gái tốt? Nếu như là vế sau thì quan tâm gì chuyện người khác khen chê. Nhìn vào bản thân và bạn bè thì cũng toàn mẫu ngoan và vợ được đánh giá "tốt" nếu theo chuẩn của xã hội. Trong tập những người em biết em chưa thấy trai hư nào có vợ vượt qua được vợ em. Nhiều cô nói thật em còn chẳng buồn nghĩ tới việc bắt chuyện.

my.eb

Xe điện
Mục tiêu của cụ nhất định phải là cô gái đấy hay mục tiêu của cụ là 1 cô gái tốt? Nếu như là vế sau thì quan tâm gì chuyện người khác khen chê. Nhìn vào bản thân và bạn bè thì cũng toàn mẫu ngoan và vợ được đánh giá "tốt" nếu theo chuẩn của xã hội. Trong tập những người em biết em chưa thấy trai hư nào có vợ vượt qua được vợ em. Nhiều cô nói thật em còn chẳng buồn nghĩ tới việc bắt chuyện.
Mục tiêu của em là sống như em đã và đang sống, lan tỏa những điều tích cực và mang lại hạnh phúc cho người sống cùng em.
Nên cô gái nào sống cùng em thì auto được nhận những điều trên, còn cô ấy có quyền từ chối, em ko ép :D
Em nói cô ấy đổi em là cách nói cho cô ấy lên trên, dù sao thì lady first mà

LaziCat

Xe lăn
Mục tiêu của em là sống như em đã và đang sống, lan tỏa những điều tích cực và mang lại hạnh phúc cho người sống cùng em.
Nên cô gái nào sống cùng em thì auto được nhận những điều trên, còn cô ấy có quyền từ chối, em ko ép :D
Oái, trước tới giờ em cứ tưởng nick này là một mợ xinh đẹp, cá tính hoá ra lại là một cụ :-s

LaziCat

Xe lăn

15cm45p

Xe điện
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
sr cánh cc chân chính, hnay em xin phép được phiến diện 1 chút ạ.
Em chỉ thích ny hay vợ sau này...thật nhiều nước=P~
Chấm hết ợ.

cokimi

Xe điện

Daigorou

Xe tải
ve di gút, cứ thế phát huy cụ ợ

Daigorou

Xe tải
Em đồng quan điểm, sống thật với lòng mình vẫn là thoải mái nhất. Người em yêu là người biết được bản chất thực sự của em, còn nếu em vẫn che giấu thì là em chưa yêu. :D

my.eb

Xe điện
Em đồng quan điểm, sống thật với lòng mình vẫn là thoải mái nhất. Người em yêu là người biết được bản chất thực sự của em, còn nếu em vẫn che giấu thì là em chưa yêu. :D
Nhưng mợ đã yêu nhiều bỏ xừ lên được ý :P :D

Daigorou

Xe tải
Nhưng mợ đã yêu nhiều bỏ xừ lên được ý :P :D
Yêu nhiều cũng là cái tội ạ? em chỉ trải nghiệm nhiều hơn 1 số người thôi. Với cả yêu nhiều người, chứ không yêu nhiều người 1 lúc ạ.

LaziCat

Xe lăn

Imex

Xe tải
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
sr cánh cc chân chính, hnay em xin phép được phiến diện 1 chút ạ.
Có câu nói thế này: đàn ông muốn một thứ ở nhiều phụ nữ, phụ nữ muốn nhiều thứ ở 1 người đàn ông. Nhưng tôi nghĩ mợ hãy tin vào tương lai sẽ gặp được người đúng tiêu chuẩn của mợ thôi! Đừng vì một hai người mà quay lưng lại cả thế giới 🙂