[VHGT] Dân hỏi-Bộ trưởng trả lời! Các cụ định hỏi gì???

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
E đề nghị bác xegiadinh không thay mặt bộ trưởng # trả lời nhân dân nhé, bác làm loãng thớt quá:-B

duongcua03

Xe tăng
- Cấm xe để có đường rộng cho xe không bị cấm.
- Thu phí để góp phần xây dựng tổ quốc.
- Đổi giờ làm để biển xanh đi không bị tắc.
- Đi xe buýt để có dự án mua thêm xe buýt.
:D
XL còn thiếu tý nữa Thu phí để XD và bảo vệ tổ quốc chống diễn biến hòa bình của đế quốc do Mỹ cầm đầu( mấy chú biết đấy a không làm lãnh đạo thì giờ về không bít làm gì chú ahj)

Xe gia đình

Xe điện

duongcua03

Xe tăng
>:P
BT cho em hỏi, ông em em bên báo dầu khí - Hoàng Thắng đợt này có được lên lương không ạ? hay là ngày xưa vua Lê Lợi có Lê Lai đánh lạc hướng, bi giờ anh bắt thằng em em nó làm Đinh La Thắng thay anh?
Chú hỏi thế làm a nhẹ cả người vì có chỗ xả xu páp- Thằng này cho về đuổi gà còn không đáng lên lương cái nối gì ( a đã chot dại rồi mà nó lại còn không biết bơm)

TruongChinh

Xe máy
Bộ trưởng công khai đi xe bus, mà có ông lái xe và phụ xe bus nào mà không biết mặt Bộ trưởng đâu. Em đố các ông ý dám làm bậy như đã làm với dân. Sau chuyến công du, BT khen chất lượng phục vụ tốt! Như vậy xe công cộng của mình đáp ứng nhu cầu nhân dân nên có thể ban hành các phí hạn chế xe cá nhân. Em ủn hộ BT vì BT đúng là người giời!

bop_coi

Xe tải
Hỏi Bộ trưởng nhé, nếu BT trả lời đàng hoàng, tôi sẽ đóng phí:
1. Đầu tư 1km đường ta bn tiền, asean bao nhiêu, Mỹ bao nhiêu?
2. Tình hình hỏng, bảo dưỡng, sửa chữa của ta, của Asean, của Mỹ như thế nào?
3. Cước vận tải (nội địa thôi nhé)của ta, của Asean, của Mỹ ? ( chưa nói đến v/c quốc tế)
Trên cơ sở số liệu đó, Bộ trưởng có mục tiêu đưa ra đến năm nào đạt số liệu thế nào, và để đc thế, cần bn tiền, từ ngân sách, từ vay, từ thu của dân là bn, ????
Chứ ko nói gì, chỉ chăm chăm Thu, thu, thu.......... và thu. Xin lỗi, bảo sao Mỹ Linh chê là kém, nhỉ.
Trẻ con nó đồn, anh Thăng là dân kế toán, chỉ biết thu và chi. chi thì nhiều, thu ở đâu, và anh đang tìm mọi biện pháp để Thu thôi. xét về Giao thông hay tai nạn, anh biết chó gì.
Thấy bảo, Mỹ Linh lái xe rất khéo, thế anh nghị, anh thăng có biết lái xe ko?

congnongdauvit

Xe đạp
em thì em nộp mie cho nó xong rồi đề nghị nó tăng phí tip xem nó tăng đến bao giờ

anhthu11

Xe đạp
^_^
em nghĩ Pác bộ trưởng chỉ nghía mấy anh 4 bánh thui ^_^

Xe gia đình

Xe điện
Bộ trưởng công khai đi xe bus, mà có ông lái xe và phụ xe bus nào mà không biết mặt Bộ trưởng đâu. Em đố các ông ý dám làm bậy như đã làm với dân. Sau chuyến công du, BT khen chất lượng phục vụ tốt! Như vậy xe công cộng của mình đáp ứng nhu cầu nhân dân nên có thể ban hành các phí hạn chế xe cá nhân. Em ủn hộ BT vì BT đúng là người giời!
Thú thực với chú là anh không thể đi nổi xe buýt. Anh đã phát biểu trên báo rồi mà :D

Xe gia đình

Xe điện

Xe gia đình

Xe điện
Hỏi Bộ trưởng nhé, nếu BT trả lời đàng hoàng, tôi sẽ đóng phí:
1. Đầu tư 1km đường ta bn tiền, asean bao nhiêu, Mỹ bao nhiêu?
2. Tình hình hỏng, bảo dưỡng, sửa chữa của ta, của Asean, của Mỹ như thế nào?
3. Cước vận tải (nội địa thôi nhé)của ta, của Asean, của Mỹ ? ( chưa nói đến v/c quốc tế)
Trên cơ sở số liệu đó, Bộ trưởng có mục tiêu đưa ra đến năm nào đạt số liệu thế nào, và để đc thế, cần bn tiền, từ ngân sách, từ vay, từ thu của dân là bn, ????
Chứ ko nói gì, chỉ chăm chăm Thu, thu, thu.......... và thu. Xin lỗi, bảo sao Mỹ Linh chê là kém, nhỉ.
Trẻ con nó đồn, anh Thăng là dân kế toán, chỉ biết thu và chi. chi thì nhiều, thu ở đâu, và anh đang tìm mọi biện pháp để Thu thôi. xét về Giao thông hay tai nạn, anh biết chó gì.
Thấy bảo, Mỹ Linh lái xe rất khéo, thế anh nghị, anh thăng có biết lái xe ko?
1- Đầu tư bên ta tốn hơn vì ta vừa làm vừa học công nghệ mới nên lâu hơn.
2- Vì vừa làm vừa học nên chất lượng chưa cao, nên phải sửa chữa, bảo dữong nhiều hơn.
3- Vì đường chưa tốt, lại thu nhiều phí nên cước vận tải cao hơn.
Đã có kế hoạch phát triển đến năm 2050 rồi nhé
Có chi thì phải có thu, điều này trẻ con cũng biết, không cần phải nghiệp vụ kế toán.
Đẳng cấp như anh thì có lái xe riêng chứ. Nếu so sánh thì phải xem xe ai xịn hơn?

bop_coi

Xe tải
1- Đầu tư bên ta tốn hơn vì ta vừa làm vừa học công nghệ mới nên lâu hơn.
2- Vì vừa làm vừa học nên chất lượng chưa cao, nên phải sửa chữa, bảo dữong nhiều hơn.
3- Vì đường chưa tốt, lại thu nhiều phí nên cước vận tải cao hơn.
Đã có kế hoạch phát triển đến năm 2050 rồi nhé
Có chi thì phải có thu, điều này trẻ con cũng biết, không cần phải nghiệp vụ kế toán.
Đẳng cấp như anh thì có lái xe riêng chứ. Nếu so sánh thì phải xem xe ai xịn hơn?
Chú trẻ con thế, thích đóng vai BT à, nghiêm chỉnh tý đi. a # bảo ng ta chửi tôi suốt, chú có chịu nhục thế đc ko?

chebonmua

Xe buýt
Chú trẻ con thế, thích đóng vai BT à, nghiêm chỉnh tý đi. a # bảo ng ta chửi tôi suốt, chú có chịu nhục thế đc ko?
Cho cụ ý bù lu bù loa 1 tý , đúng là nhiều người thích làm BT như # ,mà E thì chả dám nghĩ.
Làm sai dân chửi. Làm đúng thì đấy là trách nhiệm của BT :))
Suy cho cùng BT cũng nên đặt mình vào vị trí của dân thì mới hiểu được dân ,nhất là trong thời khắc này.

camry2030

Xe buýt
bác kiềm chế tý, thớt này cho anh em xả stress thôi bác ợ. Nếu có ông nào vào vai bộ trưởng mà trả lời nghiêm túc thì có ma nào xem và hỏi nữa đâu. bác mà nghe mấy câu trả lời nghiêm túc, em thề là bác đóng máy và log out luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Ngựa hoang.66

Xe tải
http://vnexpress.net/gl/the-gioi/anh/2012/03/khoi-lua-mit-mu-vi-gia-xang-tang-o-indonesia/

Ô hóa ra xăng ở Indo mới chỉ bằng 1/ 2 giá xăng ở VN thôi ạ. Vậy mà các pác lại bảo giá xăng tương đương với khu vực, hay là khu vực Châu âu các pác nhỉ.
Đọc VNEXPRESS mới biết dân mình hiền hơn cừu cụ nhể.Cụ nào biết thì giữ bài này để mọi người cùng xem nhé,dễ bị xóa lắm!

Chỉnh sửa cuối:

Ngựa hoang.66

Xe tải
Tại sao MỸ LINH chê # kém nhỉ? Không biết là do ngắn hay bé.....?(ý iem là đầu)

lu2.0

Xe đạp
Ngày xưa em sợ nhất đinh tặc " em hay thủng lốp" còn bây giờ gặp Đinh này gọi là gì các cụ ơi?

Trạng thái
Thớt đang đóng