[Funland] Dại gái... liệu có phải bị bỏ bùa

Xe bọ xít

Xe container
E chỉ biết bùa gái làm cho trai không bỏ được như thớt này thôi.
Cụ đừng ham món này, cụ trót dùng rồi nó bám theo cụ cả đời, cụ muốn dứt ra cũng không được nhé. Muốn chạy sang em khác cũng chịu luôn.
Mợ ko làm đc ngược lại ạ, đó là gái chạy theo trai ạ

DurexXL

Xe lăn
Em mới quen 1 em tộc 1 tháng nay. Ngủ đc 8-9 đêm. Bao em ý ăn chơi các kiểu hết tầm vài chục, loay hoay thế nào về nhà e ý chơi bấm chuyển thêm vài chục nữa. Tiền thì e ko tiếc mà dạo này người cứ điêng điêng ko tập trung làm việc được. Các cụ cao nhân từng gặp cho em bài thuốc giải.

Em sửa tí là e ko có nhu cầu chạy km hay ntn cả. Mà có cụ nào có kinh nghiệm vụ ntn thì chia sẻ vì quả thật e ko tập trung làm việc đc, cảm giác có j đó bất an nên em nghi có bùa hay chiêu j đó ở đây. Không có ý khinh thị bất cứ ai hay dân tộc nào.
Công danh đang nổi như cồn
Dính phải bùa lồng lao dốc không phanh

Xe nội lước

Xe container
E đã phát ra mấy cái bùa yêu.
2 cái đầu tiên là 2 em gái 9x, vật vã yêu mà không sao lấy được chồng. E đành phải cho bùa, 1 em lấy ck sau 1 tháng, và e còn lại sau 2 tháng thì cưới.
Cái bùa thứ 3 là 1 em 9x đời đầu, rất nhiều anh tán mà nó ko thích. Ai cũng giục cưới, e cũng thương em nó ế quá nên đành ra tay làm lá bùa khoảng giữa tháng 10/2018, em này mới báo cáo là qua tết sẽ về ra mắt bố mẹ chồng tương lai dự kiến tháng 2 âm.
Bùa thứ 4, e làm cho 1 ng bạn thân, ck đi cặp bồ, bỏ bê vợ con cả năm rồi ý. E cho cái bùa và bảo cố gắng giữ bên người 24/24, sau 1 tuần sẽ có thay đổi, 1 tháng là ổn. Đúng chuẩn, chồng chị ấy đã thực hiện việc chiều tối về nhà ăn cơm, mấy hôm gần đây tối nào cũng chụp ảnh khoe chồng mua cho đồ ăn, bê vào tận giường.
Em chỉ có thế mạnh về bùa cầu duyên cho nữ thôi. Kì lạ lắm e chẳng giải thích được nó là thế nào đâu.
Nghe ảo chị nhỉ...hihi chả sao mà tin nổi

No, nam nữ thụ thụ bất thân, em đang đi tu và tuyệt đối không động tới đàn ông.
Mợ thật hay đùa vậy

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Em ước gì được thử một lần dính cái thần 'ồn xem ntn mà mãi chả thấy. Ông thớt này chắc cai được từ lâu rồi mà chả thấy báo cáo cái bùa 'ồn mà ông ấy dính ra sao nhể :P

vietbamboo

Xe điện
Làm 1 lạng cao Trăn cho nó bình tâm lại rồi sẽ có phương hướng giải quyết cụ thể hơn
chứ hiện tại giữa bem và quy đổi sang tiền cụ đang bị lẫn lộn và mâu thuẫn quá.

Xe nội lước

Xe container
Vụ bùa em đc nghe nhìn thế này.
1. Em làm giúp 1 cô lớn tuổi chút việc nhỏ.hỏi chú làm gì thì đc em trai cô bảo " đi bộ đội .bị cô dt thiểu số chài ..giờ như thần kinh". Ông em nói thêm là "ông ấy đẹp trai lắm "
2.nhà bên có đội thợ xây.cai thì ng kinh còn các ae thợ chủ yếu ng Dao..họ sống hiền lành và thân thiện.thi thoảng tối nghỉ hay ra un cùng ae xóm em..có điều lạ là có đôi 3 ae đẹp trai nhất nhóm thợ thì đều có bố ng Kinh .nhưng 1 trong số đó nói " bố em vài trục năm nay chỉ về quê đúng 1 lần." Quê chỉ cách nơi anh ấy ở vài h xe chạy.1 ng trong đó có vợ đẹp cực kỳ( cho em nhìn ảnh trên zalo) ,và anh này rất yêu vợ..k rõ vợ anh ng dt thiểu số hay kinh nhưng trông cô ấy và quang cảnh có lẽ k kém bất kỳ 1 tỉnh lỵ nào...t nhóm đó thì khẳng định có bùa,nhưng ngay trong cộng đồng họ thì k phải ai cũng làm đc . 1 cậu còn trẻ còn cao hứng nói" bạn cùng bản em làm đc trò chơi là nó có thể làm cho 1 cô gái đi qua,nhưng chỉ khoảng 30 phút sau sẽ lẩn thẩn quay lại,nhưng lúc sau nữa sẽ bt.
3 .cậu thợ về điện từng làm giúp em chút việc vô tình nc rằng bố cậu bị 1 cô chài.bỏ mẹ con cậu aay mang cả tài sản đi theo cô kia..về nhà chỉ đc 1 tối là nhiều ,và chỉ 4,5 h sáng đã dậy lên đường.anh em cậu này lên tận nhà đe doạ cô ấy cũng k đc..sau 20 năm cô ấy tự thả ông bố cậu thộ.ông về và k bao h lên đó nữa.
4 .em có hỏi 1 cậu hay đi vùng biên viễn( quân nhân) là có hay k, việc bùa ấy ?
Cậu ấy bảo chắc nịch" Có".xin thưa là cậu ấy là sĩ quan có học qua trường qđ cấp đại học và sau đh.
5 .em từng hỏi 1 ng vùng cao là có chuyện làm bùa và nhẩm chú gì đó chữa vết thương k?.1 anh bạn nói " bố tôi làm đc.ông k phải nghe ai.nhưng họ mà bạc bẽo bỏ qua hậu lễ là mình lãnh đủ"
Nhưng giờ ông cụ cũng k còn nữa. ông mất vì bệnh.
6. Em hỏi 1 ông bạn đã qua nghĩa vụ qs.ông nói " Có.tôi đóng quân ở gần vùng bà con Sán Dìu.họ rất hiền và tốt.nhưng đừng đùa ,chỗ tôi có thằng trêu phải vợ bé 1 ông thày mo.nó bị đau bụng quằn quại,cứ đòi nôn.ae thì chỉ thấy nó nôn khan và tí rãi ra cái chậu..nhưng nó thì cứ kêu là thấy toàn thanh tre.
..cấp trên hỏi nó mới biết nó trêu ghẹo vớ vẩn ,họ lên tìm và cho nó lên xin lỗi ông thày..ấy vậy là khỏi."
Em cho rằng ít nhiều là có..nhưng giống như việc có âm hồn hay k .người chưa thấy bảo k,ng đã gặp bảo có..

Chỉnh sửa cuối:

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
E đã phát ra mấy cái bùa yêu.
2 cái đầu tiên là 2 em gái 9x, vật vã yêu mà không sao lấy được chồng. E đành phải cho bùa, 1 em lấy ck sau 1 tháng, và e còn lại sau 2 tháng thì cưới.
Cái bùa thứ 3 là 1 em 9x đời đầu, rất nhiều anh tán mà nó ko thích. Ai cũng giục cưới, e cũng thương em nó ế quá nên đành ra tay làm lá bùa khoảng giữa tháng 10/2018, em này mới báo cáo là qua tết sẽ về ra mắt bố mẹ chồng tương lai dự kiến tháng 2 âm.
Bùa thứ 4, e làm cho 1 ng bạn thân, ck đi cặp bồ, bỏ bê vợ con cả năm rồi ý. E cho cái bùa và bảo cố gắng giữ bên người 24/24, sau 1 tuần sẽ có thay đổi, 1 tháng là ổn. Đúng chuẩn, chồng chị ấy đã thực hiện việc chiều tối về nhà ăn cơm, mấy hôm gần đây tối nào cũng chụp ảnh khoe chồng mua cho đồ ăn, bê vào tận giường.
Em chỉ có thế mạnh về bùa cầu duyên cho nữ thôi. Kì lạ lắm e chẳng giải thích được nó là thế nào đâu.
Nghe ảo chị nhỉ...hihi chả sao mà tin nổi

No, nam nữ thụ thụ bất thân, em đang đi tu và tuyệt đối không động tới đàn ông.
Mợ cho e xin một lá với nhỉ

kfc1981

Xe điện
Cụ yêu em nó hơn những lần yêu trước cũng nên. Cháu nghĩ ko sao đâu, cụ còn biết lập thớt thế này thì bùa nào xích đc cụ! Cách hay để giải cái "bùa" này là hãy kiếm cái "ngải" khác!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cụ yêu em nó hơn những lần yêu trước cũng nên. Cháu nghĩ ko sao đâu, cụ còn biết lập thớt thế này thì bùa nào xích đc cụ! Cách hay để giải cái "bùa" này là hãy kiếm cái "ngải" khác!
Quá chí lý! Nhưng đôi khi ngải chả tác dụng với 1 ai đó.