[Funland] Dại gái... liệu có phải bị bỏ bùa

longloan

Xe tăng
Mee UOTE="0962226789, post: 44710353, member: 181833"]
Cụ xem có bị cắt tóc , kiếm tra lại gấu quần , cạp quần có bị mất góc nào không ?
Có bị mất đồ dùng cá nhân gì không?
[/QUOTE]
Mê tín quá

Laoba

Xe điện
Vẫn Ok cụ nhé :)), sau đấy e đổi nhiều

Cụ phải bảo bạn cụ cẩn thận nhé, có thể sẽ bị giấu túi hương gì đó

cái này không liên quan cụ nhé, có nhiều em sgbb chỉ tổ mệt thôi. Không như các cụ nghĩ. Sau em còn gặp đứa bán bùa cho bé kia cơ

Xong lâu rồi các cụ nhé. Chả biết cụ nào đào mộ. Tổn thất cũng vài lít thoi, quan trọng là em lại tập trung làm việc được thôi còn mấy cái khác không vấn đề gì với em
Ơ thế bùa ngải là có thật à cụ?
E giờ chỉ mong con bé 18 đôi mươi đẹp như hoa hậu bùa thôi là e mãn nguyện rồi:D

ocean08

Xe điện

3key

Xe buýt
Cụ phải bảo bạn cụ cẩn thận nhé, có thể sẽ bị giấu túi hương gì đó
Em đào mộ đây cụ. Đúng là bạn em được tặng cho một cái túi ( đại loại thế) bảo là cất đi là bùa cầu may, bình an. Mà bạn em mấy tháng nay thơ thẩn rồi. Cụ có kinh nghiệm vụ này chỉ em với ạ. Khổ thân gia đình bạn em cũng thuốc thang thầy thợ tốn kém mà chưa giải quyết đc dứt điểm. Bh nói chuyện thì bạn em lúc nào cũng kiểu ngắc ngứ như vướng gì ở họng ý.

lacettiGG

Xe điện
Chén con gái nhà người ta xong chỉ sợ nơm nớp nó bỏ bùa, đàn ông như cụ chán lắm. Đấy là bệnh của cụ đấy.

Chembao

Xe container
Em mới quen 1 em tộc 1 tháng nay. Ngủ đc 8-9 đêm. Bao em ý ăn chơi các kiểu hết tầm vài chục, loay hoay thế nào về nhà e ý chơi bấm chuyển thêm vài chục nữa. Tiền thì e ko tiếc mà dạo này người cứ điêng điêng ko tập trung làm việc được. Các cụ cao nhân từng gặp cho em bài thuốc giải.

Em sửa tí là e ko có nhu cầu chạy km hay ntn cả. Mà có cụ nào có kinh nghiệm vụ ntn thì chia sẻ vì quả thật e ko tập trung làm việc đc, cảm giác có j đó bất an nên em nghi có bùa hay chiêu j đó ở đây. Không có ý khinh thị bất cứ ai hay dân tộc nào.
Được cái lọ thì mất cái chai là chuyện thường mà cụ, mà rau sạch giờ hàng hiếm cụ ơi :D Ko sao đâu cụ, một thời gian là lại bình thường thôi mà, ko có chuyện có bùa ngải gì đâu.

Thai bp

Xe tăng
Ngày xưa e cũng có 1 e người dân tộc thiểu số thích. Yêu e lắm, cứ đòi ngủ với nhưng e cương quyết k( thật sự e ý xinh nhưng do e sơ bị úp sọt nên k dám). Sau đó e ấy xin quần áo cũ của mình e k cho. Sau e hỏi thì mọi nguòi bảo xin về làm bùa. May e quá. Ps: cụ có cho e ấy bộ quần áo nào còn dính mồ hôi cụ k?

duytrong

Xe lăn
Ngày xưa e cũng có 1 e người dân tộc thiểu số thích. Yêu e lắm, cứ đòi ngủ với nhưng e cương quyết k( thật sự e ý xinh nhưng do e sơ bị úp sọt nên k dám). Sau đó e ấy xin quần áo cũ của mình e k cho. Sau e hỏi thì mọi nguòi bảo xin về làm bùa. May e quá. Ps: cụ có cho e ấy bộ quần áo nào còn dính mồ hôi cụ k?
Bị cắt tóc rồi cụ ạ.

duytrong

Xe lăn
Sơn ăn từng mặt thôi, không phải ai cũng bị bỏ bùa đâu các cụ ạ.

nvk155

Xe điện
Vâng trc em ko tin, nhưng giờ em cảm thấy có vấn đề thật. Xinh ngon hơn em gặp nhiều rồi, cái chính lần này có vấn đề j đó làm e rất mất tập trung khi làm việc
Vấn đề quá ấy chứ. Đầm, chắc. Miền xuôi 2 hiệp đã nhão. Các nàng miền ngược dăm trận y nguyên, Đêm dăm cái thì đầu còn minh mẫn sao đc

Chỉnh sửa cuối:

Jamebonds

Xe container
Em mới quen 1 em tộc 1 tháng nay. Ngủ đc 8-9 đêm. Bao em ý ăn chơi các kiểu hết tầm vài chục, loay hoay thế nào về nhà e ý chơi bấm chuyển thêm vài chục nữa. Tiền thì e ko tiếc mà dạo này người cứ điêng điêng ko tập trung làm việc được. Các cụ cao nhân từng gặp cho em bài thuốc giải.

Em sửa tí là e ko có nhu cầu chạy km hay ntn cả. Mà có cụ nào có kinh nghiệm vụ ntn thì chia sẻ vì quả thật e ko tập trung làm việc đc, cảm giác có j đó bất an nên em nghi có bùa hay chiêu j đó ở đây. Không có ý khinh thị bất cứ ai hay dân tộc nào.
E giúp việc nhà ô anh e người Mường, hồi đầu làm cứ đơ đơ, rồi nó về quê xem thầy thì thầy bảo bị bồ của ck nó bỏ bùa. Sau đấy ô ý cắt thì giờ bình thường, 2 vc nó bỏ nhau rồi.
Cô bạn e cũng người Mường, nó bảo Bà nội nó uống rượu với thanh niên chỉ cần đưa chén rượu lên lầm bầm cái thần chú gì đó thì uống cả ngày thanh niên cũng ko đấu được
Nên e nghĩ người dân tộc vẫn còn 1 số thủ thuật bí hiểm gì đó

ubisapro

Xe trâu
Sang quá cơ, e nhà nghèo đi ra :D

ly xây chừng

Xe tải
cháu tin là thật, nhưng chuyện linh thiêng nên cháu khg dám!

đó là ngan nhà dặn thế....thặc đới!

hungkienpham

Xe điện

Cụ cố nhớ lại xem lúc đến nhà em ấy có thấy chiếc bát ăn cơm nhỏ đặt úp xuống lối cửa ra vào hay k? Và cụ có bị nhổ sợi tóc mai nào không? Nếu có thì em có thể bày cách cho cụ thoát đc.

Trytodobest

Xe đạp
Những chuyện bùa ngải thực tế đã có. Chủ thớt nên xem lại, nếu gặp em đó mà bình an, vui vẻ. Khi ở xa thì bị lo lắng ko yên thì khả năng bị cao. Mình cũng bị 1 lần và bị mất ít tiền. Chủ thớt nên xem lại. Còn ai ko tin thì đừng chợt nhả. Có nhiều chuyện ko phải ai cũng đã gặp.

hai.tranhr

Xe container
Chà... tâm tư phết. Iem bị ăn bùa ngãi mê các Mợ từ hồi dậy thì tới giờ rồi.
Tin iem đi, méo có thuốc chữa đâu :))