[Funland] Dại gái... liệu có phải bị bỏ bùa

kaka234

Xe tải
Hazzz, e biết rõ mà cũng ko tránh được đấy ah. Vậy la cụ đã hiểu hơn về việc này nhá.
Thoai, lần sau e chẳng dám nói gì nữa đâu. Biết cũng im luôn.
E sợ tính mợ nhiệt tình thế cũng khó bỏ đấy ạ :))

CherryOne

Xe điện
Hô hào bao giờ cũng dễ hơn thực hiện mợ ạ. E la nghi mợ sẽ vẫn chứng nào tật nấy thôi ạ :)))
:-bd:-bd hì, nhưng ngược lại của cái món này là, nếu e đã nhận hạn của người ta xong rồi.
Khi hạn của em tới, người ấy cũng được nhận đủ, nhưng sẽ nhận đúng không được giảm nhẹ, hoặc e sẽ có 1 may mắn gì đó trong tương lai:D

kaka234

Xe tải
:-bd:-bd hì, nhưng ngược lại của cái món này là, nếu e đã nhận hạn của người ta xong rồi.
Khi hạn của em tới, người ấy cũng được nhận đủ, nhưng sẽ nhận đúng không được giảm nhẹ, hoặc e sẽ có 1 may mắn gì đó trong tương lai:D
Ô thế cũng dc đấy chứ nhỉ. E thích phương án may mắn hơn

Jms49

Xe đạp
Vớ vẩn hết sức, em nửa kinh nửa gié triêng, bùa ngải gì chỉ nghe chứ chưa thấy bao giờ, thầy mo cúng em cũng xem vầy lần, méo gì đâu. À mà cúng thì cúng nhưng cúng xong thầy mo bảo ra trạm xá khám thử

Mộ_Hoà

Đi bộ
Vấn đề là tình cảm của cụ với em nó thế nào? Nhiều khi yêu quá thì chả tiếc gì với người mình yêu cả :)
Em mới quen 1 em tộc 1 tháng nay. Ngủ đc 8-9 đêm. Bao em ý ăn chơi các kiểu hết tầm vài chục, loay hoay thế nào về nhà e ý chơi bấm chuyển thêm vài chục nữa. Tiền thì e ko tiếc mà dạo này người cứ điêng điêng ko tập trung làm việc được. Các cụ cao nhân từng gặp cho em bài thuốc giải.

Em sửa tí là e ko có nhu cầu chạy km hay ntn cả. Mà có cụ nào có kinh nghiệm vụ ntn thì chia sẻ vì quả thật e ko tập trung làm việc đc, cảm giác có j đó bất an nên em nghi có bùa hay chiêu j đó ở đây. Không có ý khinh thị bất cứ ai hay dân tộc nào.

TNLak

Xe điện

TNLak

Xe điện
Em mất hơn cụ rất rất nhiều, xe, căn hộ, tiền....vài chục cụ xi nhê gì...có 1 dạo, mỗi tháng em chuyển đều đặn 30 củ, mỗi lần chịch 1 shot là 2 củ, 2 shot là 4 củ... :) :)
Mà đi với bồ rất khỏe, bồ em cũng thuộc Hotgirl, nhu cầu cao, gần như 2 ngày 1 lần, mỗi lần 1-2 SHot đều đặn :(

ngày ấy cứ ngỡ là yêu, em còn về suýt bỏ vợ cơ mà. Lúc em ấy thay đổi, em còn lên OF lập thớt...may quá, sau có thằng nó đỡ cho :)

Đàn ông, dám chơi thì dám chịu.
Em cũng dính ẻm còn có chất nghệ sĩ nòi trong người cũng tí nữa thì lao đao, nghĩ đó mới là cuộc sống của mình :)

3key

Xe buýt
Em mới quen 1 em tộc 1 tháng nay. Ngủ đc 8-9 đêm. Bao em ý ăn chơi các kiểu hết tầm vài chục, loay hoay thế nào về nhà e ý chơi bấm chuyển thêm vài chục nữa. Tiền thì e ko tiếc mà dạo này người cứ điêng điêng ko tập trung làm việc được. Các cụ cao nhân từng gặp cho em bài thuốc giải.

Em sửa tí là e ko có nhu cầu chạy km hay ntn cả. Mà có cụ nào có kinh nghiệm vụ ntn thì chia sẻ vì quả thật e ko tập trung làm việc đc, cảm giác có j đó bất an nên em nghi có bùa hay chiêu j đó ở đây. Không có ý khinh thị bất cứ ai hay dân tộc nào.
Cho em hỏi, tình hình cụ chủ bh thế nào rồi ạ ? Em có 1 người bạn có biểu hiện như cụ ạ :(

AKAN_N

Xe buýt
Gặp phải thần LoL chứ sao nữa, bây h chặt ku đi là hết nhớ nhung thôi

Xe nội lước

Xe container
Xong rồi!
Cụ có chụp ảnh chung không ?
Nó ma lấy ảnh dán vào mặt hình nộm rồi đam kim là tiêu luôn !
Tệ hơn dán ảnh vào mặt con chó con mèo đuổi vào rừng!
Khủng khiếp nhất là dán vào mặt con bò con lợn đem ra mổ thịt !
Ôi e mới nghĩ đến thôi đã toát mồ hôi thay cho cụ !
Nó dán vào cái pít tông xong nó đem xe chạy grap thì có sao k cụ .he

khaphieu

Xe tải
Dẫu cho trăm khéo nghìn khôn
Vướng vào thần ồn xuống dốc không phanh.

Văn chương chữ nghĩa bề bề
Cái ồn nó ám thì mê mẩn hồn