[Funland] Đã bắt được hung thủ

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Sao cụ không thách ngược lại là bê hết xxx VN sang đấy xem có dẹp được XHĐ Mễ ko?
XHĐ Mễ CỰC KỲ MẠNH . Nhưng sức mạnh của nó là tổng hợp của nhiều yếu tố từ lịch sử, vị trí địa lý đến văn hóa mà có.
Nên chẳng có gì lạ lùng khi nước nào có xhđ nước đấy. Khựa nó có câu chuẩn hàng trăm năm rồi "Mãnh hổ không bằng địa đầu xà".

Nói như cụ giống kiểu bắt con cá mập lên bờ leo cây vậy. Nghe ló chán. Con cá mập lên bờ thì cũng chết khô nhưng thực sự con cá mập có hung dữ và nguy hiểm không? Đấy cụ tự trả lời là hiểu.
Nên em không đồng ý việc cụ sống ở VN xong chê chính quyền Mễ "vô dụng, dẹp mẹ nó đi". Cực kỳ phiến diện.
Vô dụng ăn hại đái nát, sinh ra chính quyền làm gì, xh đen mấy nước trên sao họ dẹp được? Hoạt động chỉ trong tầm quyết soát đừng nói mạnh hơn nhé buồn cười vãi

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
R.I.P cháu và gia đình. Tụi này xử tử hình là hợp tình, hợp lý rồi.

hitle888

Xe điện
Thèng nghẹo này không hiểu lúc này nó có nghĩ mình đã tận số chưa nhỉ?
Trước đọc tin về cảnh tử tù đc xơi bữa cơm nhân đạo buổi tối hôm trước rồi sáng sớm hôm sau bị lôi đi thì thèng này sẽ đc trải nghiệm 1 lần duy nhất.
Nghẹo thì nó chỉ nghĩ đến thuốc thôi, không nghĩ xa hơn được đâu. Mà bữa cơm cuối được tính là bữa sáng cụ ạ, ăn xong lên đường luôn. Thường là các chú éo nuốt được.
Ps: không biết em có thú tính quá không chứ em nghĩ xử bắn hay tiêm thuốc với mấy thằng này thì nhàn cho chúng nó quá, bét ra phải xử chém

drumer

Xe tăng
Nếu bơi giỏi và bình tĩnh thì lôi nó xuống nước rồi dìm lại đc cụ ạ. Em nghĩ là cháu sợ và lại không biết bơi. RIP và chia buồn cùng gia đình. Pháp luật ta đang nhân đạo với tội phạm (và vô tình lại vô nhân đạo với người lương thiện, haizz).
Cụ còm mà thiếu suy nghĩ nhỉ.Cụ nghĩ sao khi bảo 1 bé gái mới 18 tuổi người nhỏ nhắn đủ sức dìm đc 1 thằng 35 tuổi ????

Chọc là thủng

[Tịch thu bằng lái]
Hai thằng này cần tử hình nhưng biệt giam 10 năm cho ăn ỉa tại chỗ đã rồi hẵng tiêm.

Sữa chua thuần chay HCM

[Tịch thu bằng lái]
Vô dụng ăn hại đái nát, sinh ra chính quyền làm gì, xh đen mấy nước trên sao họ dẹp được? Hoạt động chỉ trong tầm quyết soát đừng nói mạnh hơn nhé buồn cười vãi
Cái này em đã còm rất dài giải thích trước đó rồi. Mà cụ cũng đọc rồi đấy vì đã quote. Nên em mới khẳng định cụ chả hiểu gì cả mà chỉ biết phán. Thôi em xin phép dừng tại đây với cụ để tránh mất lòng nhau. Vì em cũng thấy cụ đã đóng đinh những suy nghĩ như thế trong đầu và bỏ ngoài tai mọi lời giải thích thì có nói gì nữa cũng là thừa. Chào cụ ạ.

MiTa

Xe lăn

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Cái này em đã còm rất dài giải thích trước đó rồi. Mà cụ cũng đọc rồi đấy vì đã quote. Nên em mới khẳng định cụ chả hiểu gì cả mà chỉ biết phán. Thôi em xin phép dừng tại đây với cụ để tránh mất lòng nhau. Vì em cũng thấy cụ đã đóng đinh những suy nghĩ như thế trong đầu và bỏ ngoài tai mọi lời giải thích thì có nói gì nữa cũng là thừa. Chào cụ ạ.
Vậy cụ lên đọc lại lịch sử XH đen các nước trên cụ nhé, xem bên nào có trươc và tầm quy mô như thế nào nhé, thế lên tại sao em chửi chính quyền thối nát kia nhé. Cụ bênh cứ việc bênh còn e vẫn bảo lưu bọn ăn hại đái nát ko tự nhiên dân 60% ủng hộ xh đen hơn CP

Arabia

Xe tăng
Giá trị tài sản quá nhỏ để chúng nó giết 1 mạng người. Từ cái xe máy đến cái điện thoại rẻ tiền. Xã hội ngày càng nhiễu nhương băng hoại.
Thế người ta mới phải cấm ma túy. Vật thuốc rồi thì bọn nó làm sao mà phân biệt được có đáng hay ko. Như đang chết đói liệu có chê cơm nguội ko?

poiuy

Xe ba gác
Phải công nhận nghiệp vụ CA mình tốt thật, tìm ngay được bọn thỉ ác
Nghiệp vụ thì đâu chả tốt nhưng vấn đề chứng minh tội thì ở ta dễ hơn, có thể làm chưa chuẩn nhưng quan trọng là "không ảnh hưởng bản chất vụ án".

zorba

Xe điện
Thế cụ bảo xxx Việt Nam! Đối diện với súng đạn sợ, hàng ngày đi bắn hàng trăng lúc nào chẳng súng đạn và lựu đạn. Còn em khẳng định 1 chính quyền thối nát ko lấy đâu ra kinh tế cũng như quân sự mạnh cả. Nhiều cụ chửi xxx Việt Nam! Như hát hay cứ thử sang sống bên Mê với Barazil xem tội phạm ntn.
Phường xã có gì cụ mấy quả súng đạn cao su bắn song phải giải trình hả cụ? Chất lượng tương đương thôi quan trọng con người và tầm quyết liệt hay cụ nhìn thấy mấy thằng xxx giao thông đánh đồng với xxx hình sự, chê "thấy dao mà đã luống cuống". Còn em khẳng định trên TG ko đâu như thằng Me để 1 lũ vô pháp có quyền hành hơn cả chính quyền lên e bảo dẹp mẹ chính quyền đi đỡ phí thuế của dân. Mới đây là cuộc giải cứu con trùm buôn ma tuý chắc cụ có xem? Cụ đề cao xhđ nước này nước khác nước nào cũng có xhđ Mê tuổi gì so với Ý? Châu Á có Nhật, Trung Quốc, tầm bao quát sân sau trên thế giới. Đừng nói manh động này nọ hài lắm, chính phủ kém mới thế cho nhanh.
Em thấy cụ đề cao XH đen Mễ quá thôi, còn em cam kết bê nguyên cả đội nó sang đây xem Việt Nam! Có dẹp được ko? Còn thả cửa như Mễ xh đen Việt Nam! Gấp mấy lần, ko có gì mà dao với phóng lợn đâm nhau huống hồ thoải mái súng đạn. Chơi dao hơn nhau đẳng cấp liều lĩnh còn súng đạn thế giới phẳng rồi.
Em nhất trí cao với cụ. Cứ phải ca tụng nước ngoài làm gì, ở đâu XHĐ chả manh động, nhưng ở Việt Nam, chính quyền vẫn đang mạnh hơn, thế thôi. Nếu chính quyền mà yếu không kiểm soát được thì XHĐ Việt Nam còn liều và hung hãn gấp mấy lần mấy ông tây kia.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Cụ còm mà thiếu suy nghĩ nhỉ. Cụ nghĩ sao khi bảo 1 bé gái mới 18 tuổi người nhỏ nhắn đủ sức dìm đc 1 thằng 35 tuổi ????
Cụ đọc mà không động não à. Có nhìn thấy chữ nếu chưa. Mỗi người 1 ý kiến, 1 quan điểm, cụ căn cứ vào đâu mà chê người khác thiếu suy nghĩ? 18t là em bé à? Nói cụ ngu thì thành ra vi phạm nội quy nên không muốn nói!

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Em trước nay vẫn cứ nghĩ cụ là người có lòng trắc ẩn cơ đấy.
Em tiếp-xúc và cũng dính nhiều vố với nghiện nên mới hiểu đấy cụ, nhưng thực sự kinh hoàng khi chỉ vì vài triệu mà chúng giết cô gái.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Dâm chủ ko thích cái này chính vì cái này Mỹ cắt phạt Phi, a Đu lúc đấy chửi Obama là con khỉ.
Đối dân nhận thức cao là tàn ác, đối với nhận thức kém chỉ có bạo lực mới chấm dứt được, cuộc thanh lọc gọi là bạo lực nhưng thực chất bớt được bạo lực.
Với người đã nghiện thì chỉ có chầu Diêm Vương mới hết được nghiện, mà khi đã lên cơn đói thuốc thì bảo gì nó cũng làm được.

LangThinh

Xe buýt
Tội nghiệp bé gái.Vừa mới lớn hoc dai hoc với bao hoài bảo chua thực hiện xong.Cha mẹ nuôi 18 năm xinh đẹp ngoan ngoản.Tiếc thay

drumer

Xe tăng
Cụ đọc mà không động não à. Có nhìn thấy chữ nếu chưa. Mỗi người 1 ý kiến, 1 quan điểm, cụ căn cứ vào đâu mà chê người khác thiếu suy nghĩ? 18t là em bé à? Nói cụ ngu thì thành ra vi phạm nội quy nên không muốn nói!
Cái câu "nếu" của cụ là nếu biết bơi,trường hợp cháu gái này có bơi giỏi đến mấy cũng ko thể chống lại sức của đàn ông cụ nhé.Nhìn cháu nó thân hình mảnh mai thế kia mà bảo đi dìm ngược 1 thằng đàn ông thì chịu cụ.

endz

Xe buýt
Sao cụ không thách ngược lại là bê hết xxx VN sang đấy xem có dẹp được XHĐ Mễ ko?
XHĐ Mễ CỰC KỲ MẠNH . Nhưng sức mạnh của nó là tổng hợp của nhiều yếu tố từ lịch sử, vị trí địa lý đến văn hóa mà có.
Nên chẳng có gì lạ lùng khi nước nào có xhđ nước đấy. Khựa nó có câu chuẩn hàng trăm năm rồi "Mãnh hổ không bằng địa đầu xà".

Nói như cụ giống kiểu bắt con cá mập lên bờ leo cây vậy. Nghe ló chán. Con cá mập lên bờ thì cũng chết khô nhưng thực sự con cá mập có hung dữ và nguy hiểm không? Đấy cụ tự trả lời là hiểu.
Nên em không đồng ý việc cụ sống ở VN xong chê chính quyền Mễ "vô dụng, dẹp mẹ nó đi". Cực kỳ phiến diện.
Em tưởng câu chuẩn của Khựa mà cụ trích ở trên trển là Cường Long Bất Áp Địa Đầu Xà (= Phép vua thua lệ làng) chứ nhở :-*

Cơ mà trích như cụ cũng ko sai. Và phải công nhận là cụ viết dài mà vẫn nhuyễn quá.
Em cũng hay xem phim về về băng đảng Mễ. Và thực sự ko hình dung đc là những câu chuyện như thế thực sự đang xảy ra trên quả đất này, ở thế kỷ này :|

Lại thấy iêu xứ sở mình hơn mặc dù vẫn còn nhiều mụn nhọt :">
Gì chứ ở VN, chấp cả lò các thể loại xã hội thâm dám vác súng ra dàn hàng mí cảnh sát :>

Cụ mở thớt chuyên XHĐ Mễ đi. E nghĩ sẽ rộng đường chấm phá hơn. Chứ ở đây nhân dân (gồm cả iêm) đang phẫn nộ bọn ngáo nghiện, muốn chính quyền mạnh tay hơn với lũ súc vật đó.. để xã hội sạch sẽ.

Bàn kỹ quá về XHĐ Mễ sợ lạc đề...

Chia buồn cũng gia đình cháu gái %%-

Sữa chua thuần chay HCM

[Tịch thu bằng lái]
Em tưởng câu chuẩn của Khựa mà cụ trích ở trên trển là Cường Long Bất Áp Địa Đầu Xà (= Phép vua thua lệ làng) chứ nhở :-*

Cơ mà trích như cụ cũng ko sai. Và phải công nhận là cụ viết dài mà vẫn nhuyễn quá.
Em cũng hay xem phim về về băng đảng Mễ. Và thực sự ko hình dung đc là những câu chuyện như thế thực sự đang xảy ra trên quả đất này, ở thế kỷ này :|

Lại thấy iêu xứ sở mình hơn mặc dù vẫn còn nhiều mụn nhọt :">
Gì chứ ở VN, chấp cả lò các thể loại xã hội thâm dám vác súng ra dàn hàng mí cảnh sát :>

Cụ mở thớt chuyên XHĐ Mễ đi. E nghĩ sẽ rộng đường chấm phá hơn. Chứ ở đây nhân dân (gồm cả iêm) đang phẫn nộ bọn ngáo nghiện, muốn chính quyền mạnh tay hơn với lũ súc vật đó.. để xã hội sạch sẽ.

Bàn kỹ quá về XHĐ Mễ sợ lạc đề...

Chia buồn cũng gia đình cháu gái %%-
Em quen thuộc câu đấy do hay đọc truyện tranh võ hiệp, giang hồ HK. Có thể phiên bản ở HK khác ở mẫu quốc chăng? Có 1 phiên bản lệch chút xíu là "Mãnh hổ ko = địa đầu trùng". Nhìn chung thì em chưa đọc phiên bản "Cường Long" bao giờ nên ko rõ.

Ko chỉ ở VN, mà chính xác là toàn thế giới cũng ko có thể loại XHĐ dàn hàng ngang với cảnh sát như Mexico. Như em nói ở cmt kia nó là 1 trường hợp đặc biệt nhờ dung hòa các yếu tố lịch sử, văn hóa, địa lý, chính trị mới được như thế. Chứ đem bọn Mexico sang nước khác đố chúng nó phát triển được như vậy.

Bản thân gia đình em cũng sống trong con hẻm đầy nghiện suốt bao năm nay. Và cũng thật sự méo hiểu mấy cụ kia khen xxx VN nức cả mũi, chê xxx Mexico éo ra gì, mà xxx ngon thế sao ko mạnh tay, dẹp được hết lũ súc vật này đi cho dân nhờ?
Trong khi em thật sự cám cảnh, ngay phía bên kia đường lớn, là khu nhà độ chục căn biệt thự của các VIP, có cả cựu chủ tịch thành phố sống ở đấy. Hay do khu các cụ an ninh cực tốt, éo có thằng nghiện nào dám bén mảng nên các cụ ấy không biết nơi mình sống toàn nghiện nhỉ?

XHĐ VN sợ CAP như con sợ bố, nghiện VN ai nhìn cũng biết. Mà xxx VN còn để chúng nó nhởn nhơ suốt ngày quanh dân. Đến khi có vụ gì căng là bắt xong trong phút mốt. Chứng tỏ năng lực thì thừa nhưng đ.éo thèm làm và đ.éo chịu làm. Chẳng hiểu có cái vẹo gì hay để khen? Đã thế còn đi chê xxx nước khác, trong khi suốt ngày người ta phải mạo hiểm tính mạng cả gia đình.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Cái câu "nếu" của cụ là nếu biết bơi,trường hợp cháu gái này có bơi giỏi đến mấy cũng ko thể chống lại sức của đàn ông cụ nhé.Nhìn cháu nó thân hình mảnh mai thế kia mà bảo đi dìm ngược 1 thằng đàn ông thì chịu cụ.
Bó tay với người bảo thủ như cụ. Chắc chắn nhất là không có gì chắc chắn cả. Em ko biết post clip như thế nào, mời cụ xem link dưới.